1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Sữa rửa mặt cho da mụn

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi mht26mt, 27/07/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mht26mt

mht26mt Thành viên mới

Sữa rửa mặt cho da mụn

Tình hình là ngoài thị trường có quá nhiều loại SRM cho da mụn. E m hoa cả mặt luôn mà ko biết chọn loại nào. Mà tại sao nó chênh tiền nhau thế nhỉ. Em đang phân vân có nên mua loại trà xanh của The Faceshop ko vì giá cũng hơi đắt 255k. Mọi người cho em lời khuyên nhé. Da em cũng không nhiều dầu lắm , chỉ có nhiều mụn đầu đen ở mũi với ở 1 bên má thôi. Trái khóay thế đấy!
    Đợi tin mọi người nhá
  2. phuongdung8682

phuongdung8682 Thành viên mới

Ờ mình thì dùng Carano, nói chung là sạch nhờn mà không khô da lắm, từ đợt dùng cũng đỡ đỡ mụn, nhưng nghe mọi người nói mỹ phẩm bị làm giả nhiều lắm, chả hiểu cái lọ mình dùng có thật không, nhưng cứ thấy ổn ổn. Tuýp này 100g, 120k
  3. huyenanh29

huyenanh29 Thành viên mới

4. Banh_ran_Doraemon

Banh_ran_Doraemon Thành viên mới

SRM Nivea tốt đấy, bạn thử xem, có loại dành cho da nhờn bị mụn
  5. link_chat

link_chat Thành viên mới

up up up day, lau wa ko up rui, cong nhan da cang ngay cang thich , lang min ma thuc khuya chang thay mun noi nua, ,
  6. lucky-girl

lucky-girl Thành viên mới

Sữa rửa mặt và kem trị mụn OXY tốt lắm, 3 ngày là hết mụn. Giá cả hai loại 60N, mua ở BigC. Tốt lắm, lại rẻ nữa.
  7. haisu

haisu Thành viên mới

Có ai dung SRM của Vichy chưa? Loại dành cho da dầu nhờn ấy??
  8. anhkotraloiem

anhkotraloiem Thành viên mới

Đợt trc tớ có đi chũă ít mụn ở Pamas cosmetic Spa, chũă thì dở ẹc tốn cả tiền nhưng mua SRM cho da dầu và bị mụn của bọn này thì dùng okie lắm.Nó là LYdia Jordan của Ustraylia, dành cho da mụn và nhạy cảm, dùng thích lắm,tớ cũng bị nhiều mụn đầu đen ở mũi và 2 bên má dùng thấy hết mụn, ko bị khô .Tớ mua chai to 500ml ngót ngét gần 1,5tr,nhưng dùng đc lâu lém, tớ dùng khoảng hơn 1 năm roài chuă hết.H chỉ dùng loại này thôi chứ chả dùng loại nào, vì da tớ dễ bị kích ứng lắm.Có bán chai bé đấy, nhưng nếu da ấy khoẻ và ko bị kích ứng thì có nhiều loại để chọn lắm.Bnạ tớ dùng của L''oreal loại cho da bt và hỗn hợp dầu ở vùng chữ T thấy nó khen lắm, mà chỉ tầm hơn 100k thui hay sao ý.Cả SRM Clinique cũng ổn, loại trong 3 step cho da hỗn hợp.
    Công nhận là nhiều loại SRM quá, hôm trc tớ đọc trên web thấy nói là SRM ko cần phải mua loại mắc tiền lắm đâu, mua loại bt cũng đc, xem da mình là loại gì thì mua SRM cho da loại đó, căn bản là sản phâm rdưỡng da mới quan trọng, nhất là toner và kem dưỡng ý bạn Chúc bạn sớm mua đc loại nào hợp nhá.
  9. missvulinh

missvulinh Thành viên mới

Gel rua mat Avene tot lam do ban, dung cho da nhon, mun va nhay cam nua.Minh moi dung ma thay hieu qua lam. Minh mua tai 29 Cua Dong day. Chi chu cua hang do nhiet tinh mien che. hehe.
  10. lanntm

lanntm Thành viên mới

Hồi đó mình xài bộ 3 chai VICHY Normaderm rồi, vẫn nhờn mụn. Thấy cục xà bông ance-aid là tốt nhất. Đến giờ kô còn mụn nhưng vẫn xài ance-aid.