1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Summer offline in July

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi FJX, 03/01/2006.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. QUO_VADIS

QUO_VADIS Thành viên quen thuộc

_Oh, thì ra là FJX, hân hạnh hân hạnh . Vậy thì mình đành chờ tin mới về chuyện off của các bạn vậy .
    _Trong thời gian chờ đợi, có ai ở đây dẫn mình đi speaking ở NVH Thanh Niên đc ko ? Lúc trước nghe bảo bọn này có nhưng bây giờ thì ko rõ thế nào ...
  2. FJX

FJX Thành viên mới

-Mình có ý tổ chức picnic cho SEC vào tháng 7, ngôn ngữ chính sử dụng trong suốt hôm ấy là tiếng Anh. Không thảo luận, vui chơi là chính, chủ yếu là tạo không khí giao lưu thoải mái giữa các thành viên với nhau. Chị Di và anh Trường có vào thì cho ý kiến nhé. Anh king67 nữa, tháng 7 anh về nhỉ? Có ai có thể góp ý nữa thì cứ nói, kỳ này bé tập cầm cờ đi trước vậy.
    -Nếu sáng nay bạn đọc được bài reply này thì chiều nay sau 2g chạy lên NVHTN nhé, sáng và chiều chỗ đó đều có sinh hoạt bằng tiếng Anh. Rất tiếc là bận, ko cũng hướng dẫn bạn 1 phen. Cứ lên đó và hỏi bảo vệ, lên lầu 1 bên phía Hội trường 1 thì phải, nếu ko có gì thay đổi. Chúc vui.
  3. Ryanlap

Ryanlap Thành viên mới

Hi FJX, minh muon tham gia cac buoi offline cua SEC de tang cuong kha nang giao tiep tieng anh cua minh. Minh muon tro thanh SEC''s member. cho minh tham gia co duoc ko ? nho reply day nhe..........
  4. nonick

nonick Thành viên quen thuộc

Ủng hộ em, anh đề xuất địa điểm Thanh Đa Bình Quới, số lượng tham dự trên 10 người là OKie.
  5. Ryanlap

Ryanlap Thành viên mới

hi ,nonick . Ban chi cho minh cach tham gia vao cac buoi offline duoc ko. dang ky nhu the nao?thank you
  6. meaningless

meaningless Thành viên mới

Cho em hỏi các bác đã vui chơi thế nào vào ngày CN 23 vừa rồi? Em muốn được tham gia và đóng góp một tí.
    Em thì em muốn tổ chức vào hầu hết các CN, em nghĩ là chúng ta chỉ cần một địa điểm, một kế hoạch và sự nhiệt tình của mọi người là sẽ ok.
    Nếu được cho phép, em sẽ post thử một kế hoạch, các bác xem và cho ý kiến.
    Các bác thấy sao?
  7. atd_n

atd_n Thành viên mới

lâu thật lâu rồi ( chừng hơn một năm rưỡi) mới vô lại box SEC, thấy các bạn lại tổ chức ofline, kì này các bạn định tổ chức ngày nào? Cuối tháng 7 được không, để mọi người ở nước ngoài còn về chơi chung với.
    Bình thường các bạn thường đi chơi ở chỗ nào thế? SG dạo này nghe nói có mấy cái chỗ du lịc sinh thái chắc tuyệt lắm, hay đến mấy chỗ đó chơi?