1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Summer offline in July

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi FJX, 03/01/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. FJX

FJX Thành viên mới

?^~ ?oz头?Y Hổng phải anh muốn off dzí tụi em sao? Anh nói tiếng gì cũng được, dám cá hôm đó tiếng Việt vẫn là...chủ đạo, hờ, quên, Welcome! Danh sách đây:
    1. Anh Nonick
    2. Chị Di
    3. Anh sillyboy
    4. Chị gatihon
    5. Anh lucke
    6. FJX
    7. Chị Shanex
    8. Anh letmebe
    9. (Đã gật đầu nhưng chưa confirm)
    10. Anh Tương Tư
  2. TuongTuKhach

TuongTuKhach Thành viên mới Đang bị khóa

Vậy thì hoan hô hai tay hai chân mà đi cho vui nhỉ Xin bắt đầu làm wen cả box
  3. gatihon

gatihon Thành viên mới

Di à,Cho mình hỏi bữa đó Di đến sớm hơn mọi người để chuẩn bị hả? Vậy thì mình có đặt bàn trước không? Nếu như có người không biết mặt các thành viên còn lại, thì làm sao để nhận ra đây?
  4. ducamative28

ducamative28 Thành viên rất tích cực

Cho tui gật đầu nhưng chưa confirm với !!!
    Hic đọc mấy trang hoa hết cả mắt ! AI có thể tóm tắt hộ mình thwòi gian và đia điểm cái không nhi ? được cái thì kết hợp bay zô SG off lun !!!
  5. dirosemimi

dirosemimi Thành viên quen thuộc

THÔNG BÁO:
    Sắp đến ngày gặp nhau rùi mọi người nhỉ, còn 4 ngày nữa thôi. Thêm 1 số thông tin để mọi người chuẩn bị nhé:
    - Hôm đó Di đến lúc 6h30 để chuẩn bị, bong bóng v.v...FJX và Letmebe cũng sẽ đến từ sớm. Bạn nào đến sớm được nữa thì welcome vô cùng luôn.
    - SEC thuê nguyên trên lầu, các bạn vào quán cứ hỏi Câu lạc bộ tiếng Anh Sài Gòn là được. Cứ lên lầu là thấy thôi.
    - Phần Introduction - tức là tự giới thiệu về mình. Sau khi các bạn giới thiệu về mình xong sẽ phải trả lời 3 câu hỏi của người khác. Bởi thế mọi người nhớ lên danh sách câu hỏi để hỏi người khác, nhất là người mà mình muốn "điều tra" nhé.
    - Dưới đây là các câu hỏi để các bạn chuẩn bị cho phần thảo luận topic " Marriage of Vietnamese and Foreigners-happy or not?:
    1.Do you know any happy Vietnamese-foreign marriage?
    2. Do you believe a happy marriage of Vietnamese and foreigner?
    3. Have you ever had any foreign friend? How many?
    4. How do you develop the relationship with foreigners?
    5. Do you have similar hobbies, tastes with foreign friends?
    6. Where do you think that Vietnamese-foreign couples usually date?
    7. Do you believe that people are able to live happily together with barrier of language?
    8. Do you think that people can live together as husband and wife with difference in culture?
    9. According to you, which major obstacle that Vietnamese-foreign married couples have to overcome?
    10. Do you want to get married to a foreigner?

p/s: Di đã trả lời các câu hỏi của Gatihon chưa nhỉ!
    ---
    To ducamative28: Tóm tắt cho bạn đây:
    Ngày: 24/1/2006 (Thứ 3)
    Giờ: 18h45
    Địa điểm: THƯ GIÃN TRÀ QUÁN
    (Địa chỉ: Số 1, Sông Đà ( đường Trường Sơn), Phường 2, Quận Tân Bình. ĐT: 8452021-đường vào sân bay TSN- gần trạm thu phí sân bay-đối diện Superbowl)
    Phí tham dự: 20,000 /người
  6. Tao_lao

Tao_lao Thành viên rất tích cực

I am unable to come, just wish you guys a joyous night .
  7. FJX

FJX Thành viên mới

1. Anh Nonick
    2. Chị Di
    3. Anh sillyboy
    4. Chị gatihon
    5. Anh lucke
    6. FJX
    7. Anh letmebe
    8. (Đã gật đầu nhưng chưa confirm)
    9. Anh Tương Tư
    10. JoshuaCa
    11. Anh danaboy
    12. Anh Vi_Cam
    13. Em họ của FJX
    Chị Shanex có chuyện phải bay về Hà Nội và có PM cho em. Còn anh Đức đa tình (Ducamative) thì tưởng là off sau Tết. Nhưng bù lại ta có thêm vài thành viên nữa. Chỉ còn 2 ngày thui, mong gặp mọi người quá.
    Tình hình là dương thịnh âm suy ạ, mấy anh dẫn bạn gái theo đê
    @anh_trai: Em trả 20* chỉ để coi mặt anh trong topic của giotnuoctiennu mà còn ko coi được, anh muốn coi mặt em dễ thế sao?
    Được FJX sửa chữa / chuyển vào 10:57 ngày 22/01/2006
  8. danaboy

danaboy Thành viên quen thuộc

Hihihi..lầu rùi không vào SEC..sắp tới có offline thì cho mình đăng ký một vé với .Có điều tiếng Anh của mình bèo wá, cho nên mấy bạn thông cảm vừa nghe vừa nhìn đôi tay mình "thay lời muốn nói" dzạ :)
    To FJX: Baby trong hình avatar là ai dzạ . Sao nó dễ thương wá, em có thể dẫn theo cho anh nựng má nó chút không
    P/S: ai cho mình số cell phone để dể liên lạc luôn.
    Được danaboy sửa chữa / chuyển vào 19:04 ngày 20/01/2006
  9. TuongTuKhach

TuongTuKhach Thành viên mới Đang bị khóa

Cái này phải chuẩn bị kĩ trước khi đi đây, hỏi mấy câu dễ thui nghen như what''s your name chẳng hạn
    Nghe thấy đi trà quán là thích rùi, tìm hoài ở Sài gòn chửng biết quán trà ở đâu, đưng kí vô sớm cho xôm xôm chút nhé Vừa offline vừa học, khoái thiệt, nhưng mình chưa có kinh nghiệm về "marriage", biết bàn gì đây nhỉ, phải chi được "thử" trước rùi vào đây bàn thì hay quá
  10. Vi_Cam

Vi_Cam Thành viên mới

đợt rồi bận rộn thi cử, forum nghe có vẻ đắt hàng và đông đúc nhỉ :D, offline bù khú là thế đấy . Hơi xa nhà một tí nhưng OK, đi liền