1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Súng hơi CZ Slavia 631-Czech Republic - các loại súng săn,súng hơi khác- Săn bắnn và bảo tồn

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi number11, 01/05/2010.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. rubi2009

rubi2009 Thành viên mới

2. chimgiday

chimgiday Thành viên mới

Ah hóa ra em thix thịt thú rừng hơn thịt gà rừng . Anh sẽ thỏa mãn yêu cầu của em, nhưng thú lớn thì đúng là chả còn mấy, những con cỡ bọn anh đổ lại thôi được không?
    Cái anh hướng dẫn em nói đúng đấy, nhưng chưa đủ. Ở VN cứ 1 con thú rừng bị giết do săn bắn thì hàng trăm hàng ngàn con khác chết do môi trường bị tàn phá, do rừng bị khai thác tận diệt, đó là chưa kể việc săn bắn ''có phép'' của các quan, con cháu các quan và cả những người mang danh bảo vệ chúng nữa .
    Em thấy các nước khác họ không cấm săn bắn nhưng thú rừng đầy, ở đó những người tham gia thể thao săn bắn là những người tôn trọng luật lệ nhất, có ý thức và tuyên truyền bảo vệ môi trường sống tốt nhất ! Đó là sự thật em ạ. !
  3. daicatu

daicatu Thành viên rất tích cực

CHIM GÌ MÀ NHÌN LÀ THẾ NHỈ ????
  4. 0anh89th

0anh89th Thành viên mới Đang bị khóa

vâng em biết chứ : nhưng ngươi thợ san chân chính thương rất ý thưc trươc việc săn bắn :
    chu em có 1 khẩu súng hơi loại 12 cân ( thấy chú bao thế ) em được bán thử rồi : giạt mạnh phết nhưng lúc không có đạn toàn lấy lúa bỏ vào bán không : em dảm bao bán đươc nhưng hay tác súng
    thinh thoảng lên chổ chị dậy ở trường trung tâm GDTX ở như xuân ( gần vườn quốc gia bến en) chú xách theo bán gà rừng , cuốc nhiều lắm : có hôm đi gặp mấy con nhím nhưng không giám bán :
    thật buồn cười là có chuyên con bố của con bạn em làm chi trưởng cục kiẻm lam mà lại chinh ông ta là người đi buôn gỗ : bó tay :
    đừng bao giờ đẻ chuyện này xăy ra các anh nhe:
  5. likehunting

likehunting Thành viên tích cực

Chào 2 cháu Oanh có hình bên dưới
    Thấy cháu gái Oanh89 tham gia diễn đàn có vẻ hơi lạ, chắc là nói nhiều lắm, mới tham gia diễn đàn từ 22/04/10 mà đến nay đã là "thành viên quen thuộc" rồi và hình như cháu Oanh89th cũng là cháu hay sao á, rảnh quá dùng tới 2 nick, con gái con đứa không có lăng xăng vào cái sở thích của nam nhi nghe chưa lộn xộn chú cho một phát bây giờ, đi chỗ khác chơi đi cháu
  6. 0anh89th

0anh89th Thành viên mới Đang bị khóa

ac ac : trai gái bình đảng mà anh : em yêu thích súng đạn chẳng lẽ la sai sao anh ? cái nick kia bị khóa rùi phải dùng cái này thui anh nghĩ the oan cho em quá
  7. likehunting

likehunting Thành viên tích cực

Nick kia bị khoá là do nói nhiều phải hem, thôi lần sau có vào đây chơi đừng chê dã man nha, súng mà, dùng để shoot chứ để "thờ" à.
    Nè hum nào vào miền nam anh dẫn đi vào rừng một chuyến cho biết (nếu biết dùng chất lỏng có men thì càng hay )
  8. chimgiday

chimgiday Thành viên mới

Bác Likehunting để em nó tự nhiên đi, em nó thân gái thích súng là lẽ ... thường tình. Bác Num11 có vẻ hợp với Oanh89 đấy (nhìn chữ kí là biết), hay là làm mai em nó cho bác Num11 đi nha
  9. huntercuccu

huntercuccu Thành viên mới

Được nghỉ đến 4 ngày. Bác nào có chiến lợi phẩm show hàng lên cho anh em thưởng thức với.
    Riêng em sách hàng đi toàn gặp độ say quá chả kiếm được con gì?
    Thế mới chán chứ.
  10. cumeo82

cumeo82 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Mấy bác xem có phải đây là hai loại chim rừng hay ăn quả quế quả xoan kô nhé em đi rất hay gặp loại này .
    Nếu đúng thì đây là cành cạch đen và con đầu trắng kia cũng thuộc họ cành cạch thì đang có tiếng của nó em poss ko ddc thôi bác nào sài mail cho em em gửi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa