1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Súng hơi CZ Slavia 631-Czech Republic - các loại súng săn,súng hơi khác- Săn bắnn và bảo tồn

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi number11, 01/05/2010.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chimgiday

chimgiday Thành viên mới

Bác likehunting sao cứ dị ứng với phụ nữ thich săn bắn thế Em gái này, phần trên anh đã giải thích là bảo tồn súng ống và thể thao săn bắn rồi mà em cố tình ko hiểu ah. Đó là lẽ sống của bọn anh, ko có thì chết sướng hơn, vây em chọn bảo tồn bọn anh hay chọn mấy con kia. Hỏi vậy thôi chứ anh biết em muốn gì rồi, thôi tóm lại là làm mai cho em 1 bác thợ săn súng ống đạn dược đầy đủ, quyết nhanh đi nhé .
  2. hotuhai

hotuhai Thành viên quen thuộc

bác làm mai cho e đi e chưa có j hết nè với lại e đang mún cô ấy bảo tồn e với lại bảo dưỡng lau chùi súng ống của e chứ để llâu ko thông nòng nó sai ko tốt đó
  3. yeusanbat01

yeusanbat01 Thành viên rất tích cực Đang bị khóa

Trích từ bài của chimgiday viết lúc 17:31 ngày 04/05/2010:
    --------------------------------------------------------------------------------

Trích từ bài của likehunting viết lúc 16:47 ngày 04/05/2010:
    --------------------------------------------------------------------------------

Trích từ bài của 0anh89th viết lúc 14:55 ngày 04/05/2010:

á ! lâu lâu chưa vào nhà mới của các bác thợ săn ; thế vẩn chua đến phần '''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''' bảo tồn'''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''' à các anh ? vẩn săn bán hả .lâu thế
    ...vì chủ nghĩa xã hội, nhiệm vụ nào cũng hoàn thành, khó khăn nào cũng vượt qua, kẻ thù nào cũng đánh thắng @_@
    Lại cháu gái này nữa! Khi nào bắn hết thì mới nghĩ đến chuyện "bảo tàng" chứ, bây giờ còn nhiều mà "bảo tàng" làm chi
    LikeHunting
    www.vssclub.com
    Yêu súng, yêu săn: Click vào đây để cùng trao đổi
    Bác likehunting sao cứ dị ứng với phụ nữ thich săn bắn thế Em gái này, phần trên anh đã giải thích là bảo tồn súng ống và thể thao săn bắn rồi mà em cố tình ko hiểu ah. Đó là lẽ sống của bọn anh, ko có thì chết sướng hơn, vây em chọn bảo tồn bọn anh hay chọn mấy con kia. Hỏi vậy thôi chứ anh biết em muốn gì rồi, thôi tóm lại là làm mai cho em 1 bác thợ săn súng ống đạn dược đầy đủ, quyết nhanh đi nhé .
    bác làm mai cho e đi e chưa có j hết nè với lại e đang mún cô ấy bảo tồn e với lại bảo dưỡng lau chùi súng ống của e chứ để llâu ko thông nòng nó sai ko tốt đó
    các bác cứ chọc em ấy thôi,nhìn hình avatar của em ý là biết em ý mê bóng đá rồi,đặc biệt là những tình huống đá penenty đó .
  4. hummer2008

hummer2008 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Con này đích thị là Tuhú. Hum trc e cũng bắn dc 1 em, nó chỉ to gần bằng chin cu ngói thui.
  5. kaodzung

kaodzung Thành viên rất tích cực

Bác nào có kinh nghiệm làm bài về cân chỉnh và bảo quản ống ngắm với.
    Chúc sức khoẻ cả nhà!
    Được kaodzung sửa chữa / chuyển vào 20:52 ngày 04/05/2010
  6. daily_viettel_hn

daily_viettel_hn Thành viên mới

đúng rồi pác nào làm bài về cách chỉnh thước ngắm này rồi bảo quản nưa như em mem mới chẳng biết phải làm sao cả hic
  7. tungtati

tungtati Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Không phải đâu con này quê mình gọi là con Mép vàng, dáng bay giống cắt nhưng thịt ngon hơn nhiều
  8. rubi2009

rubi2009 Thành viên mới

chỗ em con này gọi là sáo đất. em bắn dc suốt. to hơn con chào mào 1 tý.họ nhà chàng làng. con này dạn người lắm. hay hót trong bụi. nếu ko để ý kĩ thì ko thấy dc. hình như mùa này là chim sinh sản phải ko. em thấy chim mẹ gắp mồi là ko bắn.:D
  9. rubi2009

rubi2009 Thành viên mới

zai tơ. đẹp trai+ cao to + khoẻ mạnh+ nhặt chim pro+ chế biến pro+ thích ăn thịt chim và thịt thú rừng. vừa vào sài gòn xong. bác nào đi săn có nhã hứng cho em đi theo với.ngồi 1 chỗ cũng buồn
  10. rubi2009

rubi2009 Thành viên mới

diễn dàn này có bác nào ở tiệp sắp về nước ko. pm em nhé. mà ốnh ngắm có năm trong danh mục cấm ko nnhỉ
    Được rubi2009 sửa chữa / chuyển vào 09:47 ngày 05/05/2010
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa