1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Súng hơi và thiết bị hỗ trợ (Phần 12) ngôi nhà của niềm đam mê và tình nghĩa!

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi number11, 20/05/2011.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tonyhoang

tonyhoang Thành viên mới

vậy là năm xưa các cụ "săn chó" hả a.?:)) đùa tý cho vui.
  2. tosam62

tosam62 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

" Cụ " à!!! Sao mà nghe giọng quen quá vậy>:)>:)
  3. MrAnhDung

MrAnhDung Thành viên mới

Gửi anh Boymap:

Anh nói thế cũng chưa hẵng đúng về em đâu. Chẳng qua là chưa vựot qua đựoc chữ sĩ mà bản thân mình tự mụ mị mình mà thôi. Và cũng nhờ trời thưong, mọi ngừoi thưong nên mấy sào đất cũng tạm thu hoạch đủ cho 2 bửa ăn qua ngày thời gian qua. Chứ biết đâu hạn hán đói kém thì em múc à nghen [:D] Nói thật cứ ngày xưa khi mới chơi mà có nhiều ngừoi buôn bán và nhiều chủng lọai hàng như giờ thì còn gì bằng! o có hàng mà chơi thì lúc đó ngồi mơ bắn máy bay à?[:D] chỉ tiếc có 1 điều đơn giản thôi mà em cũng như bao ngừoi đã nói , đó là diển đàn này o lập ra với mục đích là chợ chồm hổm hay phomuaban để buôn bán, nới đây là nơi chia sẽ kinh nghiệm , thông tin của những ngừoi đam mê và nghĩa tình. Ai buôn bán thì làm ơn thể hiện có trách nhiệm chút! đừng biến chổ này thành chợ chồm hổm rồi bị hốt thì hối tiếc. Có vài ngừoi buôn bán mà làm ảnh hửong đến rất đông những thành viên khác thì o nên. Có bao bạn buôn bán xưa giờ và đựoc mọi ngừoi rất kính trọng, mua hàng xong ngừoi ta càng quý hơn.Không ai phàn nàn gì về cách bán hay rao hàng. Tại sao?
  4. tonyhoang

tonyhoang Thành viên mới

đổi cái báng sharp mới 99,9% = 2 kg đạn hn.pác nào có nhu cầu thì pm nhanh nhé.
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    e ko mua bán như trao đổi có được ko a ? e đang nói đúng nghĩa đen đó.
  5. dieu_hau82

dieu_hau82 Thành viên rất tích cực

cái báng này nhìn quen quen :-":-":-"
  6. MrAnhDung

MrAnhDung Thành viên mới

Cái đó có phải là củi o bác? o phải thì o sao. đừng có chơi cái chiêu như : giao lưu, trao đổi, thân tặng...vv..... để trá hình cho việc mua bán củi là ok. Miễn o phải là rao mua hay bán củi là o phạm quy. Các cấu kiện cần trao đổi hay mua bán thì o sao. Nhưng cho dù chúng ta có chấp vá hay gắng gựong thế nào đi nữa cũng mong bác và mấy bác kia có ý thức đóng góp thật sự vì cái chung chứ o phải những hành động như vừa qua! [r2)][r2)][r2)]
  7. gamo_cfx

gamo_cfx Thành viên rất tích cực

Ban Vao google search thang nay. Nong cua no beeman rs2 dual Caliber
  8. quangvinhvinh

quangvinhvinh Thành viên mới

Cái nòng bên phải ngoài cùng phải nòng của súng trung quốc không bác,cái nòng đó bác mua hay là trong cây súng của bác ??
  9. huyhaoanh

huyhaoanh Thành viên mới

Thân chào ACE !!! mình mới tham gia mong ACE giúp đỡ nhiều , nếu AE nào ở Biên Hòa ĐN mình giao lưu học hỏi thêm ít kinh nghiệm nha.
  10. MrAnhDung

MrAnhDung Thành viên mới

À anh Boy nè! em dạo này khóai bắn sharp rồi nhé. Hồi đó chơi 634 5.5 o đã, nhưng giờ em bắn sharp với ống ngắm thấy phê rồi. Lần rồi em bắn sharp inova bơm 4 cái đã hạ điên điển to nhé. hehehhe. anh chơi 1 con báng gỗ cọp beo gì đó là bảo đảm anh có cảm giác liền, hơn 631 ở chỗ rê chữ thập chạy theo con sóc chuyền cành rất cảm giác anh à. Với lại khi nó núp trong mát mà anh ngòai sáng thì bắn cơ khổ quá.
    Mà cũng đã bao lần em hăm hở khăn gói qua sông rồi đó chớ, nhưng khi đến bến nứoc cứ nghe văng vẳng đâu đó tiếng bọn trẻ cùng hội nói : nó tốt này nó hay giúp kia. Thế là quay về và.......thiệt thân. chữ sĩ cứ tự mụ mị mình là vậy anh à. heheheh thôi o đựoc cái này thì ta đựoc cái kia vậy . còn khi không đựoc gì thì nghỉ chơi. [:D]
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Có khoảng 10 ngừoi trên đây ở gần khu vực bạn.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa