1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Súng hơi và thiết bị hỗ trợ (Phần 12) ngôi nhà của niềm đam mê và tình nghĩa!

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi number11, 20/05/2011.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. MrAnhDung

MrAnhDung Thành viên mới

Bán những thứ gọi là đặc sản mà mong kiếm cơm ngay thì hơi chua đó bác! bán cái gì thông dụng nhưng bán đựoc nhiều luôn hơn bán đặc sản mà bán đựoc ít chứ. Cảm ơn bác nhiều nhé!:x:x
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------

Đúng như anh nói. o ai có thể làm giàu cho anh ấy trừ anh ấy hoặc ba mẹ anh ấy cho của hay cứoi vợ giàu. Có ngừoi khi gặp khó khăn thì họ lại thể hiện bản lĩnh vựot trội của mình, nhưng có ngừoi khi lâm cảnh khó thì tối ý, thậm chí chả biết mình giỏi nhất cái gì nữa.
    Anh em ta tư vấn cũng như tạo đk cho anh ấy để kiếm cơm trong tg khó khăn này, và kiếm ntn cho ra nhiều cơm nhất trong tg hợp lí, và âu đây cũng là 1 sự động viên mạnh mẽ cho ngừoi anh em của chúng ta (chứ o phải của riêng em) . Còn lâu bền hay lo cho đến cuối đời của anh ấy thì ai mà làm cho nỗi?[:D] Hôm qua thấy anh ấy buồn lắm, xa nhà mà, rồi o có tiền và phải đi lao động vất vả lao lực lắm, nhưng hôm nay khi vào đọc đựoc thông tin trên đây thì anh ấy vui lắm! có thể nói là" Và con tim đã vui trở lại" và biết đâu anh ấy thấy nhưng gợi ý trên đây là hợp với mình và làm theo và thu đựoc ít vốn lận lưng thì sao? Cảm ơn anh nhiều lắm! :x:x
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------

Hahhahaha mình hiểu và biết cái nghề ấy quá rõ và anh Duythanh cũng nhắc mình là vậy đó. Nhưng cái nghề đó đâu thích hợp với lúc này. Không khéo lại lạc mất hút trong cái tg buôn bán qua mạng đó và ôm đầu máu ngay lập tức.
    Anh ấy quê ở xa Sài Gòn bạn Rùa à. Nhà o có dk ruộng đất, nếu có nhiều ruộng đất thì chắc mình có thể giúp vì nông nghiệp là 1 trong những cái nghề của mình mà. Cảm ơn bạn Rùa nhiều lắm!:x:x
  2. viet631

viet631 Thành viên mới Đang bị khóa

3. linhtrhoang

linhtrhoang Thành viên mới

Thế mà mầy không nói sớm tý nữa em làm anh em hì hục đập :)):)):))

Về anh lột thử ra xem sao nếu đúng như vậy thì lấy con dao cắt bớt cao su ở đó đi tý là ổn
  4. viet631

viet631 Thành viên mới Đang bị khóa

nếu lở đập dẹp cái chốt đó rồi thì phải làm lại cái mới thôi. vì nó dẹp thì gài chốt đẩy đạn vào được nhưng ko ép sát ron sẽ bị xì hơi qua lỗ nhét đạn. pác duclam có thấy đúng vậy ko?=))
  5. linhtrhoang

linhtrhoang Thành viên mới

Chú cứ yên tâm anh còn cái dự phòng để phòng hỏng =))=))=)) .

À đang nghiên cứu gần ra cái gioăng chỗ thoi đẩy đạn rùi nhé cao su Silicon đàn hồi cực tốt bé tý chắc là vừa đấy .
  6. duclam1977

duclam1977 Thành viên tích cực

Ý của Việt là bỏ cái chụp đầu thoi đẩy đạn ra à? Hay là tiện bớt đi vài li để thoi đẩy đạn vào được sâu hơn, lẫy nằm chọn trong rãnh thoi đẩy đạn... có đúng ko nhỉ???

Mình đập dẹp chút xíu nên ko thấy bị xì hơi! :-bd
  7. tungseu83

tungseu83 Thành viên mới Đang bị khóa

đầu tuần gặt hái thành công nhé các bro
  8. duythanhlv70

duythanhlv70 Thành viên tích cực

vợ lớn cằn nhằn cần gã vợ 2 vợ 3 ....và con vợ già cz =))=))bác nào cần ới nhé :)):))
  9. tiendungntd

tiendungntd Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Bác này buôn cả vợ luôn ,ghê quá =D>=D>
  10. thach.sanh

thach.sanh Thành viên quen thuộc

Tiếp vụ tư vấn việc làm cho bạn Mr.AD nhé.
    Nếu ko bị ràng buộc gia đình vợ con sao ko nghĩ đến việc làm đơn xin phục vụ lâu dài trong ... quân đội ?

Này nhé:
    1. Làm lính sẽ không phải cho chỗ ăn, chỗ ở (khỏe rồi).
    2. Có chế độ chăm sóc y tế lâu dài (rất cần).
    3. Có kỉ luật nề nếp, không sợ sa ngã ngoài xã hội (thành người tốt).
    4. Ít phải bon chen về tiền bạc (đỡ mệt óc).
    5. Ngoài việc ổn định bản thân còn có lí tưởng, có ích cho dân tộc cho đất nước (kakaka).

Tất nhiên sẽ phải: Đi bất cứ đâu tổ quốc cần hay cấp trên chỉ định, có khi bị chuyển tận nơi khỉ ho cò gáy.
    Trong trường hợp đó dùng 10tr sắm 1 cây củi hoặc ná thun hay thứ gì doanh trại ko cấm, cuối tuần lại được theo đuổi thú vui. Với 10tr + cái xe còn lại biết đâu vẫn có thể cưa đc 1 em gái cho đời thêm ý nghĩa >:D<.

Xét cho cùng, ở lại SG dù kiếm đc 10tr/tháng chưa chắc lo được những việc trên! :-?? Các bác thấy thế nào ?
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa