1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Súng hơi và thiết bị hỗ trợ (Phần 12) ngôi nhà của niềm đam mê và tình nghĩa!

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi number11, 20/05/2011.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. 5.5

5.5 Thành viên rất tích cực

Bạn cho cái ảnh, tên tuổi của kính ngắm...để a e dễ góp ý...
  2. bachphatbachtrung

bachphatbachtrung Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Có 20 người đang vào diễn đàn trong đó có 1 thành viên
    bachphatbachtrung,
    Năm mới gì mà xui quá con cái nằm viện,tiền bạc ko ai trả củi lửa thì thiếu thấy các bác các chú mà tủi thân quá.
  3. daytona

daytona Thành viên mới

bạn ra tiêm tuấn sơn la có hết 2k 1con . lưu ý đc này ở sài gòn nhé .
  4. longduong631

longduong631 Thành viên mới

Bác ở Nam hay Bắc vậy? Mùa này người già và trẻ nhỏ dễ ốm lắm, lại lắm dịch bệnh truyền nhiễm nữa. "Họa vô đơn chí, phúc bất trùng lai" :-??
    Anh em trên này phần đông đều khó khăn như bác, chỉ là chót đam mê rồi nên sắp xếp cuộc sống cho hợp lý thôi.
    Sau cơn mưa trời lại sáng bác ạ. \:D/
  5. sl630

sl630 Thành viên mới

AE đành bó tay sao ???~X~X~X
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Tính đi theo bác nhặt chim mà sáng mai lại bận mất, tiếc quá :((:((:((
    Vừa đi từ Chùa Bộc về gặp mấy bác cầm súng cao su bắn sẻ ở dọc Nguyễn Trãi xuống Hà Đông, ko biết được nhiều ko mà nhỡ sỏi đá rơi người đi đường thì u đầu. Giá mà đc tự do ném đạm ở đây thì [r2)][r2)][r2)]
  6. bimbim112

bimbim112 Thành viên mới

Tiếng quốc em đã tải về va đã dùng thử. Khi bật lên( bằng dt) thì 1 lúc sau có mấy cặp quốc bay qua bay lại, nhưng không có em nào lại gận dt của em. Có bác nào hay săn quốc chỉ bảo em it điều. Phải trăng dt em tiếng nhỏ quá hay la em núp lộ trăng. Hic, cám ơn mấy bác nhé( nhin chúng no bay lượn mà :((:((:((:(()
  7. bachphatbachtrung

bachphatbachtrung Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Em ở miền NAM thiệt là NAM bác ơi tận cùng tổ quốc hàng họ xa quá ko có hàng nên muốn có 1 cái củi để chơi cũng như mò kim đái biển trên dd này hình như chỉ có mình em ở đây thui.
  8. 012356789

012356789 Thành viên rất tích cực

tin này đăng ở trang nào vậy bạn
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    loại này dễ làm mà bác làm 1 cây bơm tay như cây sharp ấy nhà e có 1 cây cung giống vầy nhưng xài bằng co2 bắn đạn chì 4.5mm 15m đổ lại
  9. rungxanu

rungxanu Thành viên mới

Chân thành cảm ơn anh Num nhé,lúc nào tiện em zẽ ghé qua chỗ bác Cú .Thế năm nay có "săn rồng" kg anh Num? có lẽ nên săn anh ạ kg có cứ chim cò ốc ếch nhắm rượu mãi ...đến lúc súng sắt thì vẫn mạnh mà súng...gân lại yếu thì bỏ bu anh nhỉ ?Em cũng săn năm nay đấy,hèhè mẹ đĩ nhà em nó bảo : anh ơi em có rồi,và sau đó nó ra nghiêm lệnh bắt em kg đc đi bắn chim từ giờ cho tới lúc nó sinh,nghĩ cũng có lý nên em quyết định nghỉ 1năm nay ở nhà lên đây hóng hớt với các bác và chỉnh sửa củi lửa cho ngon.Cảm ơn bác nhé,chúc bác vui vẻ.
  10. bye2romance

bye2romance Thành viên mới

:D Anh em cho hỏi chút, khẩu 634 của mình có cảm giác là mỗi khi bắn thì nổ hơi to, nghe như tiếng pháo tép vậy. Như thế là bình thường hay ko? Súng mới đét, mình test thử đạn bắn không được chụm và có vẻ như hơi yếu, như thế là bị sao nhỉ? Anh e cho ý kiến giúp mình với. Bức bối ghê.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa