1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Súng hơi và thiết bị hỗ trợ. Săn bắn, bảo tồn !!! Đọc kỹ "NỘI QUY" tại trang 1 trước khi post bài -

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi tiendungntd, 10/06/2012.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. tiendungntd1

tiendungntd1 Thành viên mới

[r23)][r23)][r23)] , Tại A ko nghe lời tienmanhbn . hum trước đăng kí bên sungsan.vn , chưa đổi pass nên chắc cha nào chơi khăm lấy nick a spam linh tinh bị khóa 3 ngày [r23)][r23)][r23)]
    May mà vẫn đổi được pass :-w ,vật quá nên tạo tạm cái nick này để chém :-"
  2. 01234567890

01234567890 Thành viên rất tích cực

cái bơm này của indo cụ ạ nó bán kèm với em chân dài tiger pcp.mà em này sắp về tời việt nam rồi bác nhé[r2)][r2)][r2)] còn cái màu trên đó quan tâm làm gì bơm khi nào nó bùm thì chít thôi khà khà:)):)):))
  3. ductrung555

ductrung555 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

100%trong buồng hơi có dầu hoặc nước.bác thử hỏi cách tháo buồng hơi shap innova của mấy bác trên dđ xem.em cũng chưa tháo bao giờ:-O:-.ko phải do đạn đâu bác nhé.vì ngày nào chả bắn[-X,đạn dài hà nội là đạn chuẩn nhất rồi,(thua mỗi đạn thi đấu thôi)
  4. sharp_innova

sharp_innova Thành viên mới

đang cần nòng innova 4.5 hoặc 5.5 ai co pm thank!
  5. Mr.dat

Mr.dat Thành viên quen thuộc

uh để em hỏi thử xem sao chứ chưa được hướng dẫn em kg giám thử đâu.
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Mấy bác tiền bối đi trứơc cho em hỏi tí. Có bác nào biết cách tháo từng chi tiết cho sh innova chỉ em với em mới dùng nên ngu ngơ quá mong mấy pác thông cảm. Nếu có video hưỡng dẫn cụ thể minh họa càng tốt ạ. Đợi tin mấy bác
  6. DamMe634

DamMe634 Thành viên rất tích cực

tối nay gd nhà ta có vẻ đông vui nhỉ,e thấy các bác hay bàn về sức mạnh của các loại củi nhưng chưa có hồi kết về sức mạnh các cô vợ bé của chúng ta vì mỗi người thử trên 1 loại gỗ khác nhau không thống nhất được, em đè nghị thế này chắc chỗ các bác đều có các cửa hàng làm biển quảng cáo đúng không có 1 loại tấm nhựa nhôm hay tên của e nó la composit có các loại dày mỏng khác nhau em đề nghị các bác lấy đó làm tiêu chuẩn đo lường sức mạnh các cô vợ bé của chúng ta(các bác ra xin lấy 1 vài miếng nhỏ bỏ đi vì thường họ bỏ đi rất nhiều vì không thể tận dụng được hết đâu xin chắc họ cũng cho thui để làm gì cho rác nhà bán thì ve chai họ cũng chẳng mua đâu),e xin thưa là vợ bé 634 đạn 4,5 (với đạn dài tại địa phương)của e ở khoảng cách 20m xuyên được 1 tấm dày 4mm và dính ở tấm thứ 2(khi ghép 2 miếng sát nhau bằng băng dính 2 mặt) ,10m xuyên thủng được 2 tấm 3mm(cũng ghép vào với nhau) còn các bác thì sao ạ" mong các bác đừng tranh luận theo kiểu con hát mẹ khen hay nữa nhé "vì đây là thực tế nhất
    tối nay gd nhà ta có vẻ đông vui nhỉ,e thấy các bác hay bàn về sức mạnh của các loại củi nhưng chưa có hồi kết về sức mạnh các cô vợ bé của chúng ta vì mỗi người thử trên 1 loại gỗ khác nhau không thống nhất được, em đè nghị thế này chắc chỗ các bác đều có các cửa hàng làm biển quảng cáo đúng không có 1 loại tấm nhựa nhôm hay tên của e nó la composit có các loại dày mỏng khác nhau em đề nghị các bác lấy đó làm tiêu chuẩn đo lường sức mạnh các cô vợ bé của chúng ta(các bác ra xin lấy 1 vài miếng nhỏ bỏ đi vì thường họ bỏ đi rất nhiều vì không thể tận dụng được hết đâu xin chắc họ cũng cho thui để làm gì cho rác nhà bán thì ve chai họ cũng chẳng mua đâu),e xin thưa là vợ bé 634 đạn 4,5 (với đạn dài tại địa phương)của e ở khoảng cách 20m xuyên được 1 tấm dày 4mm và dính ở tấm thứ 2(khi ghép 2 miếng sát nhau bằng băng dính 2 mặt) ,10m xuyên thủng được 2 tấm 3mm(cũng ghép vào với nhau) còn các bác thì sao ạ" mong các bác đừng tranh luận theo kiểu con hát mẹ khen hay nữa nhé "vì đây là thực tế nhất
  7. vndhhnh

vndhhnh Thành viên mới

Bắt tay 1 cái, sh của e cũng thế :-??
  8. minhmeo

minhmeo Thành viên gắn bó với ttvnol.com

tưởng bác kiếm vật gì thông dụng để test ^:)^,cái đó cũng khó kiếm bác ạ,sao k dùng lon sữa đặc ông thọ hay lon bia test xem thủng được bao nhiêu lon cho thông dụng hơn k?
  9. hunter_pcp

hunter_pcp Thành viên mới

em mới ra tù các cụ a. bác anpaa giam cho mấy ngày hu hu:-sscó cái ảnh chụp xquang em nó các cụ chế thì xem cho nó dễ hình dung.
  10. cumeo82

cumeo82 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Một năm rùi hả anh nhanh nhể =((=((=((
    Bạn kiếm cái mắc áo lau ruỗi ra làm que chùi nòng cắt một mầu vài chùi thử cái nòng cái rùi bắn lại xem sao đã nhé :-w
    súng mạnh hay ko chỉ phụ thuộc đúng hai cái

Tốc độ viên đạn và độ nặng viên đạn [:D][:D][:D]

Cuối tuần này mình và ông bạn thân mến sẽ Test thử sức mạnh củi đầy đủ .

+ Riêng vụ thử sức mạnh sẽ làm bia bằng đất sét nặn nó gần giống với thịt của mục tiêu khi viên đạn phi vào nhất

Vì chả có con chim hay con thú nhỏ nào có thịt cứng như gỗ hay xương cứng như compusit cả =))=))=)) .

Ở nước ngoài có khối gel ở việt nam tích kiệm ta dùng đất sét nặn vậy :P:P:P

+ Ngoài Test sức mạnh ra sẽ có cả video test độ chính xác của 643 VS Sharp Tiger Long . [:D][:D][:D]

Hi vọng mắt ông bạn tốt , dự định sẽ mời thêm thí sinh H34 + nhím tay to tham gia cho chính xác vì tớ thấy trình bắn thước cơ khá tốt của hai đông chí .

Em chuyển xuống bộ phận đọc bia do mắt kém tay run :)):)):)) .

Còn vụ chân máy ảnh mấy hôm nữa anh đưa chú bản vẽ đang vẽ rồi chú đi gia công nhé [:D][:D][:D] đang nhờ lên gần xong rùi /

Tính toán về mặt kinh tế thấy rằng nếu để làm y như nó thì thà đi mua hay hơn :)):)):)) .
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa