1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Súng hơi và thiết bị hỗ trợ. Săn bắn, bảo tồn !!! Đọc kỹ "NỘI QUY" tại trang 1 trước khi post bài -

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi tiendungntd, 10/06/2012.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 2 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 2)
  1. soimarchter

soimarchter Thành viên quen thuộc

Rượu của a uống phê thật đúng là 1 người uống 2 người vui [r2)][r2)]
    Hôm qua đúng là mệt nhưng mà vui, hôm nào lên e ae mình lại bét tè lè nhè tiếp a nhá :-bd:-bd
  2. Mr_B

Mr_B Thành viên mới

mới thấy bác minh1234567 chia sẻ, em lượn tìm thì thấy :D http://diendanhanoi.vn/showthread.php?105554-Ha-Noi-Ban-keo-bay-chim-dinh-chim-100
    em cứ tưởng bác đã mua về dùng thử rồi và mấy cái ảnh là kết quả thử nghiệm của bác [r23)]
  3. minh1234567

minh1234567 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Thằng bán nói cho file tiếng chim hoành hoạch móc đít vàng (trao trảo) mà cái này em đang cần tiếng chim đó,lên mạng tìm mà ko có.bác nào có file tiếng chim hoành hoạch cho em với ạ,nếu có em ra tiệng chim mua keo cho nó rẻ.[r2)]
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Thì bác Phan cũng đã úp hình mấy chú đi bắt sẽ đêm đó bác,họ dùng keo đó chứ gì,kết quả thì bác cũng thấy rồi đó,ăn thua là kinh nghiệm của mình thôi bác à.ra tiệm chim như bác Phan nói mua cho rẻ nha bác.
  4. capxuanhuy

capxuanhuy Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Xin chào các bác :)>-
    Xin báo cáo các bác tình hình là nhà em mới vừa xây xong, cảm giác thật thoải mái. bác nào đã trải qua giai đoạn vất vả của việc làm nhà mới thấy thấm thía hehe...còn bây giờ lại tiếp tục công việc hằng ngày kiếm cơm nhưng mà có điều này em khoái nhất đó là có thời gian lau chùi ngắm ngía củi của em, rồi rảnh rảnh kiếm tí thịt hihi...
    Chúc các bác nhiều sức khỏe, chúc a Toàn hanghot1vn bán đắt hàng, em vẫn "còn nợ anh công viên ghế đá, công viên ghế đá :P, hôm nào ae mình gặp lại nhé.
    Mr phan hôm nào về biên hòa alo cafe nha.
  5. sniper_workers

sniper_workers Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Đây chỉ là hình minh hoạ do bác xếp và gắn sẻ vào cành thôi đúng không?
    Vì trên thực tế sẻ không đậu đều khoảng cách như vậy. :)) :))
  6. PhamNgocHung

PhamNgocHung Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Thực tế thì khi đi bẫy với cành cây đơn như vậy, chim nó vừa bám vào, sẽ lập tức treo tòn ten, sau đó keo nó dãn ra, con chim nó tuột từ từ xuống tới khi gần đụng đất là nó bay luôn
  7. Mr.dat

Mr.dat Thành viên quen thuộc

[​IMG][/IMG] gần 1h mà có vầy...
  8. sniper_workers

sniper_workers Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Bác thiết kế cái báng thẳng với cái nòng như vậy sẽ vướng má khi ngắm, dẫn đến khi ngắm phải nghiêng cái đầu quá để áp má cho mắt gần được vị trí ống kính. Nếu đẽo và lắp cái báng thấp hơn một chút so với nòng thì sẽ dễ ngắm cho độ chính xác cao hơn.[r2)][r2)]
  9. ambos

ambos Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Sát sinh trúng ngày lễ phật đản, Mồi ở đây toàn hàng khủng, nhiều lúc ngắm nhanh không trúng chổ hiểm đạm xuyên người mà nó cũng chạy được, lần theo vết máu có khi tìm không ra là cả xóm ngữi mùi 1 tuần luôn. Lần này thì head shot.
    Công cụ hỗ trợ : Cricket 5.5 Synthetic (Cây hàng này đúng là quá đĩnh , theo một số forum của tây thì ngang ngữa Edgun Mantador), đạm Kodiak 21.14 grain (Cây này rất thích JSB exact 18.1grain)
    Hy vọng forum nhà mình thời gian tới sẽ có nhiều người chơi hàng này, lúc đó sẽ có nhiều thread đàm đạo về cây hàng này.
  10. phamducvuong

phamducvuong Thành viên rất tích cực

Cricket 5.5 Synthetic bác cưới với sánh lễ bao nhiêu củ vậy
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa