1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Súng hơi và thiết bị hỗ trợ. Săn bắn, bảo tồn !!! Đọc kỹ "NỘI QUY" tại trang 1 trước khi post bài -

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi tiendungntd, 10/06/2012.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. cumeo82

cumeo82 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

hí hí cuối tuần anh nhé [:D][:D][:D] còn tý nữa thôi .
  2. TayKhongBatChim

TayKhongBatChim Thành viên rất tích cực

em cũng bồ kết đứa con tinh thần của bác lém, nhưng theo cảm nhận mắt thường thì cái băng đạn kia liệu có làm ảnh hưởng đến cái đầu xạ thủ khi tác chiến ko anh? chút xíu ngu ý các anh ném đá nhẹ, đừng quăng bom em nhá @-)
  3. vnah1001

vnah1001 Thành viên quen thuộc

Cai nay lam con bom tay chac ok. Van de la bac bo tri tay bom va lien ket voi cac phan con lai ntn thoi.

@ Xin loi moi nguoi vi may nay ko danh duoc TV.
  4. tranphuc189

tranphuc189 Thành viên mới

ống có fi 30 mấy như vầy thì không làm bơm đc đâu bác ơi, ống bơm em làm fi 16 bơm đc có 4-50 kí là té đái trong tã luôn rồi^:)^

còn cái tem trong hình kia ghi pressure max 9,9kg/cm2? hay tại em mờ mắt. ống nó vậy mà làm bình hơi thì cũng hơi rung trái cây đây :-ss
  5. ococ_9999

ococ_9999 Thành viên quen thuộc

Bác nào giúp em 1 bảng tiếng chim chao chảo dược không em cám ơn nhiều lắm tai em dang cần gấp
  6. cuong0382

cuong0382 Thành viên rất tích cực

Trên tem nó ghi phần pressur đó bác đọc kỹ xem bao nhiêu kgf/cm2. Nếu 200 là dc
  7. lamhienvinh

lamhienvinh Thành viên rất tích cực

].xin chào[r2)]
  8. Son_canon

Son_canon Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Theo tôi anh em không nên đưa những hình ảnh sản phẩm đã chết, vặt hết lông, đã chế biến để trên bàn nhậu, ngâm rượu... lên diễn đàn. Vẫn biết là anh em đi săn về ai chẳng phải làm các công đoạn ấy. Nhưng ở đây là một diễn đàn manh tính cộng đồng, có rất nhiều người vào tham gia, họ có thể là thành viên hay chỉ vì một thông tin có liên quan mà vào xem. Tôi nghĩ với những hình ảnh như đã kể ở trên làm không hay cho sân chơi của chúng ta. Các bác thử tượng tượng xem có bao nhiêu % người thích những tấm hình như vậy. Không nhiều đâu, kể cả thành viên. Bắn, giết, thịt rồi uống rượu trong khi toàn thế giới đang kêu gọi bảo tồn. Như vậy, có bao nhiêu % trăm có cảm tình với chúng ta. Đến một lúc nào đó chỉ cần thấy mình có dấu hiệu mang củi là có khi người ta đã báo cơ quan có chức năng rồi. Có lẽ chúng ta nên nói nhiều đến củi hơn là sản phẩm, nếu có đưa sản phẩm thì đưa những sản phẩm đang nuôi nhốt, còn sống khỏe, không có biểu hiện sự tàn ác của con người thì có lẽ dồ chơi của chúng ta còn được sử dụng dài dài và xã hội sẽ nhìn ta với con mắt thiện cảm hơn. Vài điều muốn chia sẻ với các bác nhân chúng ta dọn sang nhà mới. Có gì đó mà không lọt cái lỗ nhĩ thì mong các bác thông cảm. Em cung chỉ vì sự tồn tại của ngôi nhà này và vì muốn chơi thứ đồ chơi này tới khi chân chậm, mắt mờ nên noi vậy. Chúc cả nhà vui vẻ nhé.
  9. uiquetui

uiquetui Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Nói tóm lại như đọc cái dòng đo đỏ thì nói toẹt luôn là đừng đưa hình sản phẩm lên chứ đi bắn về mà đưa SP đang sống hay nuôi nhốt thì khó quá may ra vài con mắt mũi tèm nhèm nên phang lệch hay ăn may, còn nếu đưa SP đang nuôi nhốt thì nên đổi thành sinh vật cảnh thôi. Thân chào!
  10. Chu_BG

Chu_BG Thành viên rất tích cực

Ặc ặc bác này nóng quá. Theo em thì cứ pot hình thoải mái nhưng chủ yếu là mấy con lạ lạ để anh em xem tham khảo cho ý kiến thôi. Mấy con nhỏ nhỏ mà ai cũng biết thì làm được món ngon thì show lên tầm 11h cho anh em thấy đói bụng ăn cho ngon..................=))=))=))
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa