1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.

Súng hơi và thiết bị hỗ trợ. Săn bắn, bảo tồn !!! Đọc kỹ "NỘI QUY" tại trang 1 trước khi post bài -

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi tiendungntd, 10/06/2012.

1. traingheo84

traingheo84 Thành viên rất tích cực

hi hi cu nhà e cũng mới sinh đc 7 tháng lúc mang bầu nhà e ăn nhìu chim nên thằng cò nhà e chm to nhất xóm:-*
  2. caycuicui82

caycuicui82 Thành viên rất tích cực

3. quangha2303

quangha2303 Thành viên tích cực

E phải công nhận bác có con mắt rất thẩm mĩ ạ(v cả đã đẹp v 2 còn đẹp hơn) bảo sao núc nào bác kũng hết hơi là phải rùi=))=))=)). Tận hum nay mới vào nhà thăm ae:p
  4. atwoot

atwoot Thành viên tích cực

nộp thì lấy gì ra mà dùng anh T.A ơi. mấy em chân dài mua này chắc về nhiều rồi anh nhỉ\:D/\:D/\:D/
  5. dammepcp

dammepcp Thành viên rất tích cực

6. caycuicui82

caycuicui82 Thành viên rất tích cực

Bữa nay nhiều người làm bậy quá đâm ra cũng căng, thằng cha Sang Lé mới bắn người này a với a P cũng quen, may không cho ông chơi với hội ...giờ tiêu cả đám.
    Tối nay mấy a e đi gà rừng, mấy e chân dài đầu mùa này xương quá, hơi khó ăn (hỏa lực yếu)., mà cây kal của D sao rồi, có hay đi kiếm mồi ko?[r2)][r2)][r2)]
  7. thecallofthewild

thecallofthewild Thành viên rất tích cực

Hic , đắt quá nhỉ , bạn em cũng bảo giá tầm đó , như này ra đường chỉ sợ công an thu mất thì tiếc lắm
  8. ambos

ambos Thành viên quen thuộc

9. ntgiang_ct

ntgiang_ct Thành viên mới

chào các bác.
    Hôm nay em đi câu cá mà xui quá dính được có 1 em. Mà trong cái rủi có cái may, đang câu thì thấy em rùa đang nằm,. Vậy là chạy lại bắt, mò, lặn ,ngụp cả tiếng đồng hồ bắt cũng được 4 chú. [:D][:D] Không ngờ dưới sông mà cũng có nhiều rùa vậy, em nghĩ chắc ai đó phóng sanh. Mà thôi kệ, ai phóng cứ phóng coi ai xỉn biết liền [:D].

SR các bác, em xóa ảnh rồi.[:D]
  10. hoadoden

hoadoden Thành viên mới

mượn tấm hình làm vd!
    khi mua nguyên bộ van điều áp về gáp vào như hình trên thì phải làm búa đập và quy lát dài ra tại vì cái đầu van xả có 1 đoạn dài ra thế này đây
    vì thế bắt buột phải làm ống dẫn búa dài ra nên tổng thể cái bình hơi nó sẽ dài
    k biết có cách nào khắc phục để tổng thễ e nó dc cân đối khi mua bộ van này về gáp k các bác!
    nếu cắt ống titan còn 40cm thì bơm áp 20mpa có chiệu nỗi k?
    e tính mua làm như thế cho đỡ phải gia công bộ van nhưng e sợ cái bình hơi khi gáp vào thấy nó dài wa nhìn k đẹp
    bác nào làm rồi cho e xin chút ý kiến ống titan của e dài 50cm