1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Súng hơi và thiết bị hỗ trợ. Săn bắn, bảo tồn !!! Đọc kỹ "NỘI QUY" tại trang 1 trước khi post bài -

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi tiendungntd, 10/06/2012.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 3 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 3)
  1. Innova2012

Innova2012 Thành viên rất tích cực

hình như bác ko đọc tin nhắn, giá như vậy là quá đắt
  2. sharp.pcp

sharp.pcp Thành viên gắn bó với ttvnol.com

e thấy nhà ta cũng có nhiều bác đang dùng bình TQ không biết bình TQ mức độ an toàn nó ở bao nhiu vậy các bác!
    e đang gáp 1 cây mà kinh phí hơi yếu nên định sài bình TQ cho nhẹ!ấp ủ 1 tháng nay chỉ dc có bộ thân!giờ còn nòng và bình nhưng trong 2 phải chọn 1 vì kinh tế nhờ các bác góp ý tí nhé!:rolleyes::rolleyes:
    hj!nghèo mà đam mê quá nên cũng rán lăn lốc theo các bác đi trước làm 1e cho đúng nghĩa!:):)
    caycuicui82hieu-innova thích bài này.
  3. jido

jido Thành viên gắn bó với ttvnol.com

cảm ơn bác quá khen!
    cái đó ko phải của e,e thấy nên chụp chơi thôi val đó là của 1 người a nghien cứu & đi tiên phong trước và mang tên a luôn
    về chỉnh áp giống như bác đã hỏi
    Lần cập nhật cuối: 23/11/2013
  4. Innova2012

Innova2012 Thành viên rất tích cực

em xin lỗi nhưng bác có thể cho em hỏi. bác là hậu duệ thứ mấy của thần điêu đai hiệp mà con rắn nước + con ếch kia 1.2 kg ạ
  5. Son_canon

Son_canon Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Con ếch kia chắc không to hơn hon nhái cụ bao nhiêu. Chỗ to nhất của con rắn cũng chỉ bằng nửa thân con ếch. 1,2kg? Con rắn này nó ăn phải cục chì của bác nào thế?
  6. minhsua

minhsua Thành viên gắn bó với ttvnol.com

viết tiêp bài trước: hôm sau ra chỗ bem cũ hỏi tham được biết ,thì ra thủ phạm lấy mũ là chú họ nhà tôn ngộ không ,do nhà có đám nên họ đem ra xích trên cây,tìm được mũ nhưng cấm đội đươc vì quá khai nước đái. hú hồn nhưng kết lại được là chỉ sợ ma sống còn ma chết hãy đợi đấy.:P:P:P:P:P
    Ansino thích bài này.
  7. boymap

boymap Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Spam tí, quê boymap hay di soi ếch, boymap cũng thế, có điều lạ là chổ mấy cái giếng người ta đào lấy cốt (xương cốt) người, hình cái giếng ấy to hơn cái hòm ấy....ếch lại khoái nhảy xuống đấy....hic, ếch nhảy xuống thì người cũng nhảy xuống mò.....giờ nghĩ lại cũng lạnh lạnh ....chắc tại trời lập đông!
    Năm thứ 2 đại học quen cố bé trên xe đò (xe buýt) cố ấy kêu chở về, trên đường chở về (bằng xe đạp) cô ấu líu lo chuyện ma cỏ....đưa cô ta về nhà xong quay ra...má ơi...con đường mới làm xuyên qua bãi tha ma, đêm ấy trăng sáng vằng vặc, boymap đạp xe đi mà 2 bên hàng dãi mộ đá trắng toát, lũ khũ cà ràng ông táo người ta bỏ bên đường, chạy thục mạng....híc (tình ta dang dỡ từ đây)
    Ma là gì? chả là gì (nhưng làm ơn đừng có kể) hic, chiều thứ 7 em uống mới 9 chai sai gòn lùn e xin phép spam tí, giờ em xin rút....đi ngủ a....
    Lần cập nhật cuối: 23/11/2013
  8. meoco

meoco Thành viên mới

9. Quangthuan198x

Quangthuan198x Thành viên gắn bó với ttvnol.com

các bác dùng bình tq. có biết cái kí hiệu. A614 hoặc A619 là gì ko?
  10. baoxamac_bm

baoxamac_bm Thành viên rất tích cực

del
    Lần cập nhật cuối: 24/11/2013
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa