1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Súng hơi và thiết bị hỗ trợ. Săn bắn, bảo tồn !!! Đọc kỹ "NỘI QUY" tại trang 1 trước khi post bài -

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi tiendungntd, 10/06/2012.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Innova2012

Innova2012 Thành viên rất tích cực

ái chà căng thế cơ à , vậy củi sắp lên giá rồi bác nhỷ
  2. zphuonglinhz

zphuonglinhz Thành viên gắn bó với ttvnol.com

có gì khó hiểu đâu, sau vụ 230 bánh heroin đi qua sân bay tân sơn nhất, không căng lên mới là lạ, làm điểm vài món lấy thành tích đợt này rồi lại đâu vào đó thôi, ai căng đc mãi lên đâu, ai nhập nhót gì vào đợt này mới sợ
    phanricua, sim09xboymap thích bài này.
  3. uiquetui

uiquetui Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Cái này theo cả nhà dùng có ổn không, liệu bơm TQ mấy cái sin cao su có chịu nổi không nhỉ. Xin cả nhà cho ý kiến với:

nhattrinh, thanhbelloInnova2012 thích bài này.
  4. minh1234567

minh1234567 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

5. tienmanhbn

tienmanhbn Thành viên rất tích cực

Loại đó yếu sinh lý lắm bác ơi. Với lại sau này muốn thay đổi tỷ lệ khó hơn. Dùng hộp số có thể thay puli để tăng giảm tỷ lệ. Hôm trước bác thợ sắt gần nhà mua 1 con cũng to xong về ko kéo nổi cái cổng sắt
    Có gì mà ko ổn hả bác. Cũng như bơm tay bình thưởng thôi mà. Nhưng nó để hành trình ngắn thế kia thì chắc bơm mấy mùa thì xong :P. Chắc là do hộp số yếu ko tải đc nên mới phải làm như vậy
    uiquetui thích bài này.
  6. vietphantom

vietphantom Thành viên rất tích cực

Cái máy bơm đó k phải yếu đâu mấy bác..tại nó là bơm định lượng nên mình có thể điều chinh nhanh chậm được ạh...
  7. uiquetui

uiquetui Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Cảm ơn nhiều! Hành trình như vậy đúng là quá ngắn và đang suy nghĩ xem cái tốc độ lên xuống như vậy có nhanh quá không nhỉ.
  8. tienmanhbn

tienmanhbn Thành viên rất tích cực

Em đếm đc khoảng 30v/phút. Cũng bình thưởng bác ạ.
    uiquetui thích bài này.
  9. vu anh

vu anh Thành viên rất tích cực

Co bac nao o vtau choi sung ko nhi! E o vtau muon giao luu hoc hoi. Ten. Vu Anh o. Vtau 0906718768 co gi sms cho em
  10. vitcon2008

vitcon2008 Thành viên rất tích cực

ote="boymap, post: 20017675, member: 512196"]xỉn vô kể chuyện tào lao tí, boymap thanh lý tất (hàng full + bơm), 2 ngày sau bác ấy mới gởi tiền....vui vì mình không nhìn lầm người...dù chưa gặp lần nào...mất 20tr có lẻ chưa phải là lớn nhưng niềm tin mới là lớn...
    Theo thông tin từ trong ra, sắp tới diễn đàn, người chơi, củi + khói của chúng ta gặp rất nhiều khó khăn, bên BCA và hải quan rất căng....
    - To các bác lái: nếu ship được ship nhiều về đợt này cho a e nhờ....về sau này nếu ship được thì hãy hứa với các mem (nếu hạ web xuống được, share dạng chia nhau xài thì hay hơn)
    - To các mem: nếu đang băn khoăn này nọ thì hãy nhanh chân lên, sắp tới tình hình rất căng....không dễ để có 1 cái lothar như bây giờ đâu.... hãy tưởng tượng chúng ta sắp quay về thời ná thun, súng cồn lên ngôi...
    các bác hãy để ý báo chí, 2 trang web lớn (kinhquang..., quatang....) đã hạ xuống...1 số thông tin như chị Ngọc 20 Lê Thị Riêng bị tóm....tình hình chúng ta rất căng, boymap lỡ thanh lý rùi.....hic, đang gấp rút gầy dựng lại đây, ăn vô máu rùi khó dứt....nói chung: SỐNG CHO HÔM NAY ĐỪNG ĐỢI NGÀY MAI...[/quote]
    Cái này hay .thảo nào bác map chạy trước, thôi bây giờ bọn em chạy theo sau vậy. Cảm ơn bác thông tin rất bổ ích
    tuanhunter thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa