1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Súng hơi và thiết bị hỗ trợ. Săn bắn, bảo tồn !!! Đọc kỹ "NỘI QUY" tại trang 1 trước khi post bài -

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi tiendungntd, 10/06/2012.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tungtati

tungtati Thành viên gắn bó với ttvnol.com

các bác ơi mò mẫm từ nhiên thấy cái phần mềm hiệu chỉnh MilDot trên máy dùng hđh android. Nó đây các bác ngâm cứu nhé
    Strelok Ballistic Calculator đường link hướng dẫn trên youtube nhưng em cũng chưa rõ lắm bác nào đã sử dụng qua hướng dẫn lại cho anh em nhé
    và phần mềm này nữa này có vẻ hay nhưng chưa test
    Chrono Connect Mobile các bác ngâm cứu nhé
    Lần cập nhật cuối: 16/12/2013
  2. zphuonglinhz

zphuonglinhz Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Hoàn toàn không nên, thay nguyên cái lò xo 634 vào cũng đã mạnh lắm rồi. Lò xo 634 nhét vào vẫn đủ độ dài. thêm 1 đoạn 1cm nữa lại thành dở đó. sinh ra rung lắc không cần thiết do 2 đoạn lò xo va nhau.

Mình có kinh nghiệm vụ này. Bọn tây nó cân đo đong đếm tính toán đến từng chuyển động. Độ hài hoà, góc nghiêng của báng, độ nặng của pitton, sức mạnh của lò xo phù hợp với độ nặng đó.

bác nhét cái lò xo 634 vào đảm bảo là pitton đập đích trước khi đạn rời nòng => không chính xác đâu. đừng sáng tạo.

Nếu muốn mạnh thì bán cây 631 đó, bỏ thêm tiền chơi PCP đi, hoặc chơi 634 hẳn đi chứ ko nên thay lò xo, dở ông dở thằng thôi.
  3. Xe_gai_sung

Xe_gai_sung Thành viên quen thuộc

Bác bem 20m thước cơ trúng là bác hay đấy, đơn giản là không trúng chổ hiểm....loài cu gáy (cu đất) rất mạnh đạn....5.5 jsb 16 grain + áp 120bar bem vẫn bay là chuyện thường ngày.....631 + 634 chả giải quyết được nhiều.....631 độ lên 634 nhưng độ kiểu nào? thay loxo 29 mắt chỉ mau hư lá gió nhựa (634 xài cao su)....nếu bác giảm pittong 631 xuống làm cho khoản chạy tăng lên tầm 6,5 ly thì may ra chấp nhận được.....nói chung .....thời điểm này 63x chỉ đem về quê em (cà mau) bem dơi sen trong rừng U minh thui....mà bọn em cũng bán hết rùi, chơi sharp bem sướng hơn nhiều....
    vankiemsau2vn thích bài này.
  4. Son_canon

Son_canon Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Mình thì lại thấy khác: Sự khác biệt giữa nam giới và trẻ em trai là "SÚNG" của họ biết làm nhiều việc khác hơn ngoài việc chỉ để đi tiểu.
  5. jido

jido Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Xoa
  6. zphuonglinhz

zphuonglinhz Thành viên gắn bó với ttvnol.com

5.5 va cu gáy mà không xuống chắc chỉ là do bem trúng lông, hoặc hãn hữu 1 số phần mềm, 634 4.5 quất mèo còn sụm nếu vào đầu. còn 634 5.5 tớ bem hơi nhiều mèo rồi đấy. cái loài này chắc khoẻ hơn con cu gáy kia nhiều.
    Cái lá gió nhựa trông mong manh là thế mà còn bền hơn cái lá gió cao su nhiều đấy nhé, ít bẩn lòng súng hơn. Chống rung tốt hơn, kín đáo hơn, êm ái hơn, ko hiểu vì sao riêng cái vụ này bọn slavia như là cải lùi ấy. để hư được cái lá gió nhựa có mà đến mùa quýt.

Còn vụ làm cho khoảng chạy tăng lên 6,5 cm còn dở hơn là thay lò xo 634 nữa. Cực mau hỏng lò xo, pitton lắc hơn vì mất đoạn chống rung.
    KOBELCO thích bài này.
  7. haidangvn

haidangvn Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Hihi mình bắn=PCP cũng trúng mà vẫn bay nè @!@. Nhìn lại hóa ra là bắn trúng cái chân con cu các bác ah. Giỡn xả tresssssst đó
  8. ngocanh21

ngocanh21 Thành viên rất tích cực

các bác cho em hỏi cái con condor của em kêu to quá nòng tw 12'' giờ làm giảm thanh lùi như thế nào ạ hoăc giảm thanh ngoài cũng được bác nào chỉ em với em cảm ơn
  9. lio631

lio631 Thành viên mới

cám ơn các bác.chúc cả nhà sức khỏe!
  10. niemdamme_pcp

niemdamme_pcp Thành viên gắn bó với ttvnol.com

"bánh mì phải có ba tê, đàn ông phải có máu dê trong người" các bác trên diễn đàn này chết mê chết mệt bé này rồi còn tâm chí đâu mà chế với cháo nữa.hoan ngênh em đến với ngôi nhà của loài chim này..... a cũng là 1 thằng trong số đó...... hihihi :P:P:P:P:P:P:P e chỉ nói cho vui thôi nhé chứ chẳng có ý gì cả ngồi mấy ngày hóng hớt lên phán vui vài câu rồi lặn tiếp ạ
    uiquetuinguyen137 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa