1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Súng hơi và thiết bị hỗ trợ. Săn bắn, bảo tồn !!! Đọc kỹ "NỘI QUY" tại trang 1 trước khi post bài -

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi tiendungntd, 10/06/2012.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. zphuonglinhz

zphuonglinhz Thành viên gắn bó với ttvnol.com

tường sơn trắng thử thế cóc nào được, bắn vào vết đạn cũng sẽ hiện màu nhờ nhờ gần màu tường, ông bạn nói mình đã biết là chém rồi, tôi vác lên nóc nhà test giữa trời nắng thừa đủ ánh sáng luôn, cự ly 25, 30 mét mắt thường khỏi nhìn thấy vết đạn nhé, ông nhìn được thì mắt ông tinh hơn cú, đi vào đội tuyển thi đấu đi thôi, thằng cha Hoằng tèo trừ đạn ra, còn các loại súng đều thuộc loại mông má đểu nhất chợ trời, giá thì chém ko kém Hải đăng, nhà Hải đăng chém thì chém nhưng súng xịn nó cũng nói là xịn, mới nói mới, cũ nói cũ, còn cái nhà Hoằng tèo đời 2009 xước mấy vết nó cũng bảo là mới tinh đập hộp, nhất là gặp con mụ béo. Mấy em treo trên tường của thằng cha đó không biết mông lại mấy lần rồi.
  2. son_bg

son_bg Thành viên tích cực

E Xin chút ý kiến ạ .tình hình là Bạn e mới bắt được 1 con cuốc non (vồ bằng tay. ước tính 1.5 tháng tuổi , chưa biết là đực hay cái vì tra hỏi nó không chụi khai ) bạn e muốn nuôi nó để làm **** .Vậy bác nào có kinh nhiệm về vuj này xin chỉ giáo cho bạn e vài đường để e chăm sóc cho nó biết ăn uống và nuôi sống nó .
    Em xin thay mặt bạn e chân thành cảm ơn !
    tb: các a các bác pm nhanh cho e không no chết thì fi của trời .
  3. 012356789

012356789 Thành viên rất tích cực

hay bác súc cây aisot bắn đạn nhựa loài dài giá có 180k .mang qua thế mạng .bác qua phố mua bán tìm sẽ thấy
  4. linhtrhoang

linhtrhoang Thành viên mới

Mai mình đi công tác 5 ngày nên hai web :

Kinhquanghoc & thethaomaohiem

Sẽ tạm ngừng hoạt động 5 hôm nhé sorry các anh em và các bạn trước nhé .>:D:D:D<
  5. sharp_innova

sharp_innova Thành viên mới

gà rừng em đã từng bắn rồi bem vào cổ hoặc đầu là die àh. một lần cự ly 20m bem vào giữa cổb-( nó dãy chết 2 phút sau em nó ra đi luon
  6. thjeujasjtjnh

thjeujasjtjnh Thành viên rất tích cực

=D>=D>=D> Mà chú nhanh nhanh lên cho anh nhờ [r37)][r37)][r37)]
    @: Việt631; MrAnhDung; la_dieu_bong; cuong0382; cumeo82. Con vợ hai Apache Dragon của tui đã "thông" roài nhé! Thanks các bạn đã trợ giúp từ xa. Thủ phạm là 5 viên đạn dài Hà Nội (Madein Hưng sần). Chân dung thủ phạm đây
    [​IMG][/url][​IMG]
  7. tienmanhbn

tienmanhbn Thành viên rất tích cực

Vợ 2 của anh ăn tham quá. Ko có gì thay đồi thì cuối tuần sau em về Hà Nam chơi. Anh em đi bêu nắng 1 buổi cho đã nhỉ [r2)]
  8. CrossFire

CrossFire Thành viên gắn bó với ttvnol.com

;));));)) Vợ mới mà bác cứ chơi cái của, " to và dài " thế kia làm sao em nó chịu được, hế hế. Chúc mừng bác nhé, bây giờ em nó thông rồi thì cứ gọi là lại trơn tuồn tuột bác nhỉ [r2)][r2)][r2)][r2)]. Bác chia sẻ luôn kinh nghiệm làm thông cho em nó luôn đi để anh em nào mắc phải còn biết xử lí
  9. thjeujasjtjnh

thjeujasjtjnh Thành viên rất tích cực

Have fun :-bd:-bd:-bd
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Ok em. Anh đang đợi chú đây [r2)][r2)][r2)]
  10. tienmanhbn

tienmanhbn Thành viên rất tích cực

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa