1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Súng hơi và thiết bị hỗ trợ. Săn bắn, bảo tồn !!! Đọc kỹ "NỘI QUY" tại trang 1 trước khi post bài -

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi tiendungntd, 10/06/2012.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. caycuicui82

caycuicui82 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

mới đi năn nỉ ỉ ôi về luôn bác nè, đợi từ 8h đến 11h cũng ko gặp đc, e vào nhà xin thằng con số đt, điện xin gặp 10 phút để đưa cái bì thư 2 củ, nhưng bảo đang ở cơ quan, mai đem súng lên nộp ko là truy tố, chắc mai đem lên 'bố thí' cho rối đỡ nhọc xác
  2. namnguyen123

namnguyen123 Thành viên mới

Crawl data về nhà mới thì cũng đơn giản thôi. Để loại bỏ spam, chat chit thì 1 là làm thủ công, lấy hết data về rồi lọc, hoặc cách khác là chỉ lấy những bài dài trên 200 ký tự( vì đa số những bài spam đều chỉ có vài từ[r23)]). Sau khi lọc bỏ tự động thì chắc số bài cũng ít bớt rồi, lúc đấy ban quản trị cứ lọc dần dần thôi. Tầm vài năm kiểu gì chẳng phân loại xong:-bd
    Chuyện đặt server ở nước ngoài hay trong nước thì cũng phải có một vài chủ đề nhạy cảm bắt buộc phải cấm như là bàn về chính trị chẳng hạn.
    Trước giờ toàn thấy mấy trang chính trị bị tóm chứ lauxanh có ai thèm động vào đâu (trừ mốc xì )
  3. caycuicui82

caycuicui82 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

bác Thuận nói vậy thôi hay là có cây củi cùi thật đó, nếu có thì để lại cho e đi, bác ở sài gòn phải ko hè
  4. hummer2008

hummer2008 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Bác tháo củ hơi, nòng ra cất đi phòng khi sau này cần dùng đến nhé :) Lần trước e bị ngay tại trận, k có cách nào # chỉ còn mót được đúng 1 hộp gamo đỏ mang về :(
  5. tunganh261

tunganh261 Thành viên quen thuộc

6. TayKhongBatChim

TayKhongBatChim Thành viên rất tích cực

cái trên không rõ nhưng đầu đạn sao vuốt dài thế được anh?
    cái dưới tách ra rồi thì cái màu vàng kia chắc là 2 viên cắm đầu vào nhau:-"
  7. 5-tuoi

5-tuoi Thành viên mới

cái này là cụ bị hù dọa nè, truy tố thế quái nào được. Trong luật hình sự làm gì có tội sử dụng súng săn đâu, mà nếu có truy tố thì đó là công việc của Viện kiểm sát chứ của cơ quan công an đâu.

Nếu ông công an nào nói với cụ là "truy tố" thì đồng chí ấy 1 là hù cụ, 2 là bữa đó đồng chí ấy cúp cua ko đi học

Cơ quan công an chỉ làm cái việc quyết định khởi tố vụ án, khởi tố bị can, nếu thấy có căn cứ. Khởi tố để điều tra, điều tra xong ra cái bản kết luận điều tra, cái bản kết luận đó ghi rõ nội dung của hành vi phạm tội của tội phạm nếu có phạm tội, hoặc kết luận là ko có căn cứ nói là phạm tội. Sau đó chuyển hồ sơ qua Viện kiểm sát cho các cụ ở đó ngâm cứu xem có sai sót gì ko, có vấn đề gì ko,

Nếu có vấn đề thì trả hồ sơ lại cho cơ quan công an điều tra bổ sung hoặc ra quyết định ko truy tố, nếu ko vấn đề thì VKS chuyển tiếp hồ sơ qua tòa án để các cụ ở Tòa án chuẩn bị lịch phát cho các cụ.

Cụ nêu lại cụ thể và chi tiết diễn tiến của vụ việc xem thế nào, rồi anh em phụ cụ 1 tay

quan trọng nhất là biên bản ai lập, có ai ký vào đó, nội dung trong đó là gì, cụ đã "chạy" những chỗ nào rồi - tức là ai đã biết thông tin này
  8. 5-tuoi

5-tuoi Thành viên mới

Cụ này xúi dại nè.

tập 1: bắt đầu

CA: được rồi, em khai sao thì viết cho anh cái bản tường trình như vậy.

caycuicui82: Cộng hòa xã hội chủ nghĩa VN, bản tường trình: ...... Cây súng tôi giao nộp sáng nay là do tôi tự chế, chứ ko phải hàng xịn gì đâu, hàng rẻ tiền ấy mà, ko có khả năng sát thương hay gây nguy hiểm cho con người...... x..y ...z...

CA: tốt lắm, anh khai báo như vậy là thành thật. Mời anh ký vào cái biên bản giao nộp tang vật này

caycuicui82: dạ dạ ... em cảm ơn cán bộ

CA: anh về được rồi, cảm ơn anh đã hợp tác với chúng tôi.
    -----------------------------

tập 2:

5 Ngày sau,

CA: Chúng tôi mời anh 3 giờ chiều ngày hôm nay đến CA huyện để giải quyết công việc

caycuicui82: chuyện gì thế anh.

CA: ko có chuyện gì đâu, anh cứ lên đi rồi khắc biết

caycuicui82: dạ cảm ơn anh, em sẽ lên đúng giờ

CA: cảm ơn anh, mong anh đi đúng giờ

caycuicui82: chả nhẽ lương tâm nó có răng, về cắn rứt quá nên kêu lên trả lại cho mình. hay là thấy cây củi đó cùi quá chả làm được gì nên kêu lên gợi ý bán lại với giá rẻ, hoặc...., hoặc, .... ui jà.. nhức hết cả đầu, thôi kệ mịa nó chiều lên sẽ biết.

3g chiều, cốc .. cốc..cốc.. mời vào.....

caycuicui82: em chào anh

CA: anh ngồi đi

CA: anh ký nhận cái quyết định này đi

caycuicui82: quyết định gì thế anh

CA: anh đọc đi rồi hiểu

caycuicui82: Quyết định xử phạt vi phạm hành chính. Căn cứ bản tường trình abc do anh caycuicui82 viết ngày 06 tháng 13, căn cứ biên bản tạm giữ tang vật, lập ngày 13 thứ 6, căn cứ diễn biến tình tiết của sự việc tại hiện trường, nay trưởng CA Huyện căn cứ điểm a, khoản 6, điều 13, Nghị định 73/2010 NĐ-CP ngày12 tháng 07 năm 2010, phạt anh caycuicui 25 triệu đồng về hành vi sản xuất chế tạo vũ khí thể thao, súng săn trái phép.

hết phim.... tèng téng teng.....

Nghị định 73/2010NĐ-CP thì các cụ cứ google tìm, đọc cái đó cũng hay lắm, các cụ cũng nên đọc

chúc mọi người tuần mới làm việc nhiều thành công mới

chào thân ái và quyết thắng
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------

http://www.mediafire.com/?315hehu0klc26i0

up lại Nghị định 73 và pháp lệnh 16 cho các cụ khỏi tìm, load về đọc cho nhanh
  9. thjeujasjtjnh

thjeujasjtjnh Thành viên rất tích cực

"Hỏi trời, trời không thấu
    Hỏi đất, đất chẳng thưa"

Hỏi mình, mình biết hỏi ai? ;));));))
  10. R_i_P

R_i_P Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Chết cười với ông này....hi..hi..ha..ha...!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa