1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Súng hơi và thiết bị hỗ trợ

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi trongdai57, 02/06/2012.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. viet631

viet631 Thành viên mới Đang bị khóa

vậy hả a.?
    rắn hổ ngựa nó có sọc đen trắng dọc trên lưng ,
    khi bị tấn công nó co cổ lại hình zít zắt kiểu chữ Z
    .loại này thuộc họ rắn ráo. không có độc. có câu là " ở nhà rắn rồng, ra đồng hổ ngựa" vậy là có 2 tên.[r2)]
  2. lamhienvinh

lamhienvinh Thành viên rất tích cực

khi nó còn sống thì sẻ thấy rỏ 2 sọc trên lưng,nhưng khi chết rồi thì tự nhiên mất đi.ngày xưa anh củng bị loại này dí chạy muốn chết,chính xác nó rất dử khi mình dồn ép nó.
  3. uiquetui

uiquetui Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Mình chỉ nói là bán đi khẩu inova bây giờ thấy hơi tiếc thôi vì cái giá tiền giữa các dòng sharp thì chênh lệch nhau quá nhiều, mà ko thấy sự khác biệt nhiều của các dòng sharp, tầm bắn không muốn nói là chỉ ngang ngửa nhau. Còn mình ko có ý là muốn quay lại inova đâu Việt ạ(ý dieuhau82 thì mình ko biết) nhưng ý mình là vậy. Còn khi nào cần đánh giá để đưa lên DD thì mình tự làm ko phải nhờ cậu đâu, mình cũng biết gõ phím mà, ko cần phải nhờ cậu nói hộ đâu.
    Đối với mình thì đưa lên một vấn đề gì thì còn nhiều cái để xem xét và còn nhiều khía cạnh Việt ạ, chỉ khi nào tương đối chính xác thì mình mới nói, hoặc ko biết thì nhờ mọi người xem xét đánh giá hộ, ko phải cái gì cũng đưa lên rồi sau nay lại nói là tôi nhỡ mồm
    À mà còn cái này nữa Việt ạ: Cái gì có tính chất trao đổi với nhau riêng tư (như gọi điện, PM hay tin nhắn)thì hãy để cho nó riêng tư đi, cứ vui mồm rồi muốn người ta để ý mà đem mấy cái riêng tư ra nói thì đến lúc người ta cũng ngại quan hệ với mình. Đối với bản thân mình thì muốn giao lưu nhiều để có nhiều bạn bè, lỡ mai kia có đi tới đâu thì cũng có chỗ mà đi thăm hỏi anh em, thế thôi. Nên bản thân cũng ko muốn buồn lòng ai thế thôi nhé!
  4. viet631

bởi vậy có câu" trong nhà rắn rồng ra đồng hổ ngựa". nó hay bò vào nhà để bắt chuột. trong nhà nó cuộn tròn rất hiền lành. ngoài đồng lại khác. nó hung dữ , nó bò nhanh đôi khi còn phi tới . nhưng là loài ko có độc:))
  5. viet631

dạ. e sáng ý rồi ạ. e thật sự ko biết nó nghiêm trọng như vậy. xin lỗi a dũng.
  6. viet631

nhiều lần ngồi cafe nói chuyện với thằng bạn thân " sao mày chơi võ lâm truyền kỳ mê say zữ vậy, thức ngày, thứt đêm để được gì.?"
    nó chơi suốt 6 năm nhìn lại ko có cái bằng phổ thông, ko có cái nghề. mà miệng cứ nói cầy kiếm tiền. cầy cho live cao để làm bang chủ. có nhiều người pm gọi "a trợ giúp e " dù dáng tuổi cha tuổi chú:))xem ra cái dd này cũng gần như vậy.? ngoài những người chủ yếu vô để buôn bán như tungseu,tuanedu,0123456789,.v.v....còn không thì những con gà củ đi chăn con gà mới. cứ nói sao, làm sao cho" like" được càng nhiều để live lên cao. chụp hình rồi lại show hình.càng ngày thành con nghiện lúc nào ko hay. cứ lên nói vòng vòng ko bít nói gì luôn.
    thôi thì e vĩnh biệt máy pác nhé. e đi thì có rất nhiều người cảm thấy vui. nhưng thôi kệ.có ở lại cũng có lợi gì cho mình đâu. thôi thì nghĩ cho mình 1 tý vậy. chúc ae tận hưỡng cái thú đau thương này. ae nào ủng hộ e thì "clik" vào than phiền cho mod đọc được ý nguyện của e nhé.thank ae.
    @ lợn . qua nhiều chuyện ko vui, thôi thì cho tao xin lỗi nhé. tại tao ngu quá. mày cũng click zùm tao nhé. cảm ơn mày. chúc mày phát đạt.[r2)]
    @ amid. a xóa nick vĩnh viễng dùm e nhé. e vô cùng cảm ơn .

có sự trả thù nào cao thượng hơn lòng vị tha
  7. tonyhoang

tonyhoang Thành viên mới

@ amid . cái nick này nữa nha a. e cảm ơn a rất nhiều.
    @ ae. ũng hộ e nhé. ai coi e là ae thì xin clik 1 cái than phiền nhé. thank ae.[r2)]
  8. bietcaigimanoi

bietcaigimanoi Thành viên mới

good bye my love nói thì gữi lời nhá baby :-bd
    hay đc vài hôm lại tạo nick khác rồi phá nữa nhỉ ^:)^
    thôi e ko chọc nữa bác ra đi thanh thản nhá anh em ở lại cũng rất là mừng đấy thanks bác nhé;))
    ;))
  9. trongdai57

trongdai57 Thành viên mới

có chơi võ lâm nữa ah?ở ser nào thế, giống a quá :)) xin lỗi a e lạc đề tí :P
  10. tienmanhbn

tienmanhbn Thành viên rất tích cực

Sao bao nhiêu lần vượt đèn đỏ. Đi trái đường. Chạy cơ động...Ngày mai em sẽ ra ngõ gặp anh cảnh giao thông xin lỗi và thú tội rồi năn nỉ ảnh còng em vào tù =)) =)) =)) =)) =))

Tạm biệt các bác ạ. Hý hý

----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Thôi đi anh zai ạ. Có vợ có con rồi thì sống tích phúc cho con cho cháu đi.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa