1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Súng hơi và thiết bị hỗ trợ

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi trongdai57, 02/06/2012.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. zphuonglinhz

zphuonglinhz Thành viên gắn bó với ttvnol.com

bạn có thể quay 1 đoạn phim về việc bắn cò (con chết rồi) bạn vặt hết lông nó đi, quay vết đạn cũ rồi đặt lên làm bia, đặt đúng độ xa 75 x 0,6 = 45 m, kéo camera ra chỗ bạn đặt súng, bắn xong rồi bạn đưa camera lại gần lấy cái que đo vết đạn mới xuyên, cắm nhẹ = 2 ngón tay trỏ và giữa thôi, không chơi trò cầm que ấn xuyên luôn, nếu nó xuyên được nửa thân con cò thì mình đồng ý là bạn giỏi + không chém gió
  2. adamlongan

adamlongan Thành viên mới

Nhà qua đây mà ko biết, nhờ cafe với Phương ML mới biết. Lúc rảnh em sẽ alo bác Phước hé
  3. tranchinh

tranchinh Thành viên rất tích cực

bác ơi cái này em nghĩ bác ấy ăn may thôi....bác có thấy bác ấy mừng mà nhậu quắc cần câu rồi kìa...giờ còn đâu còn co mà quay lại nữa....nếu còn chắc bác ấy phải bắn hết hộp đạn thi đấu ...thì may ra mới trúng dc..hjhj......vì giờ này tầm nhìn của bắc ấy .....
  4. zphuonglinhz

khổ bác không theo dõi từ đầu, bác ấy khoe ăn may mấy lần rồi. đâu cần phải thực hiện bây giờ, hôm nào lấy con chim người ta bẫy được treo ngược nó lên rồi làm bia bắn xa 45 m = 631 xem nó có xi nhê gì ko, với độ xa đó bắn đc chết mình phục luôn không thắc mắc và ok là bạn ấy không chém gió

ko kiếm được chim thì tìm con chim đất [:D] to = con cò cũng được, buộc chân treo ngược nó lên làm bia test thử xem
  5. 5-tuoi

5-tuoi Thành viên mới

dạ ko cụ ạ, vấn đề mình muốn giúp cụ ấy đưa cây đó về giá trị thực của nó, cụ ấy nói ở đây thì ko sao, chứ lỡ cụ ấy mà đi nhậu lúc cao hứng lên bảo cây này của tao là hàng Nhật, mua 18tr, lỡ gặp người biết chơi súng, họ chưởi cho, thế là lại có ra án mạng xảy ra.

và giúp cho các cụ khác đang ngắm nghía định mua hàng ko bị gạt oan như vậy nữa,

và giúp cho ông lái súng nào có hạnh kiểm ko tốt cũng hơi chùng tay và suy xét kỹ trước khi xuống tay móc túi người khác

bởi vậy lúc chiều mình có nói là định ko nói nữa, nhưng thấy ức chế nên phải nói
  6. zphuonglinhz

bạn gì đó thử chụp ảnh xem có chữ SHARP INNOVA II CBU nếu đúng thì nó là hàng nhật. chúc mừng bạn đó mua được giá 18 tr vì giá gốc của nó là 8,4 triệu rồi.
  7. 5.5

5.5 Thành viên rất tích cực

Heheheheheeh...
    Được mỗi cái nói đúng: adm. cũng là người...

----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    '
    Lại thêm một đ/c chỉ nói đúng...
  8. 01234567890

01234567890 Thành viên rất tích cực

chán như dán chết vào nhà không thấy sản phẩm toàn cãi nhau.tranh luận kiểu khủng bố
  9. ALPHA3

ALPHA3 Moderator

Chủ đề đã bị khóa với lý do: Chủ đề chỉ toàn spam và cãi chửi nhau. Đề nghị ai có tâm huyết với chủ đề viết thư gửi tớ để tớ hướng dẫn cách lập lại "nhà mới" cho đúng.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa