1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

|survey| có nên mua máy lọc nước giảm giá 50% của @Quyentt

Chủ đề trong 'Thị trường Hải Phòng' bởi phamhoainamxyz, 14/06/2019.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Quyentt

Quyentt Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Cái này Em giải quyết với Bác xong rồi mà nhỉ, vụ của Bác thì Bác chủ top cucng đã nhắc đến đấy ạ, cả trăm cây có 1 cây lỗi thì Em cũng chấp nhận thôi, và em cũng khẳng định luôn Những ai mua hàng của Em mà chưa check lõi RO, giờ lôi ra có hiện tượng như của Bác này thì Em hoàn lại 100% tiền máy + tặng luôn cái máy ấy luôn
  2. luckyboy2112

luckyboy2112 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

bác đặt địa vị vào em đi. mua cái máy mới mà lõi lại như kia. em cũng nói bác nên đổi cho em cái lõi RO mới thì bác khẳng định ko sao. Em nói thật bác bán hàng có lương tâm thì nên đổi cho e cái lõi mới đi. chứ cái lõi nó bị tét nhè ra thế kia dùng chẳng yên tâm tí nào
    P/S: còn em xin hỏi toàn thể anh em ở đây nếu mua phải cái máy mà lõi bị như thế kia, thì anh em tính thế nào ạ
  3. Quyentt

Thì Em có bảo Em ko hiểu cho Bác đâu, Bác nói bác sợ lõi ko đạt để lọc hay gì thì Em cũng có nói Bác mang ra thợ họ check, và em vẫn bao check cái lõi ấy 1 năm, trong khi hãng họ cũng ko bao test lõi luôn cơ mà
  4. phamhoainamxyz

phamhoainamxyz Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

Mình thích những Review có tâm, đúng bản chất và đặc biệt không dìm hàng, mạt sát hay lăng mạ nhau. Rẻ thì phải có giá của rẻ chứ ko phải rẻ là tuồn hàng lởm dc.
    Máy lọc nước liên quan đến sức khoẻ của cả gia đình, chẵng nhẽ đợi đến khi cả nhà đi viện K thì gọi ổng đến đóng viện phí à!
  5. knicks

knicks Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Tóm lại là bác thớt muốn bóc ra xem thì bác bán cho bóc cũng được chứ sao,đằng nào mà hàng chả về rồi cho nta bóc ra xem cho chắc.Hàng chuẩn mà bác thớt ko mua nữa thì lại phốt ngược lại
    motdoisuonggio thích bài này.
  6. luckyboy2112

Như bác bây giờ mua cái đt mới mà bị xước màn hình bác có khó chịu ko. em chưa nói đến chất lượng nước như nào cả, vì chỗ em ngoài cát hải kiếm thợ khó, mua đồ cũng khó. Em mua máy mới. thì ít ra cái lõi nó cùng phải còn nguyên vẹn chứ. còn ko nguyên vẹn thì lỗi ở bác, bác phải đổi cho e cái lõi khác chứ.
  7. knicks

knicks Thành viên gắn bó với ttvnol.com

thế tóm lại là giải quyết kiểu gì rồi bác ?
  8. Quyentt

Bác đọc kĩ chưa ạ? Vấn đề là Bác ấy tới nhìn cái bìa carton rồi Bác ấy gọi Em báo ko nhận hàng nữa, và trong phần đối thoại của Em với Bác ấy trên zalo em cucng đã nói rõ Bác ấy dc kiểm tra hàng khi nhận, giờ Bâc ấy lại nói bên Vận tải họ ko cho kiểm tra, trong khi Bác ấy ko thèm gọi cho Em nói gì cơ, nếu bên Vận Tải họ ko cho check thì bác ấy chỉ cần call cho em,Em nói chuyện vs bên vận tải thì sao họ ko sẵn sàng cho check
    --- Gộp bài viết: 14/06/2019, Bài cũ từ: 14/06/2019 ---
    Em hỏi lại là Bác đã nhìn thấy cái máy Em gửi cho Bác chưa mà Bác khẳng định Hàng Lởm?
  9. luckyboy2112

chẳng có giải quyết j bác ạ. em thông báo cho bác ấy cái lõi bị như kia thì bác ấy bảo như vậy ko sao, ko ảnh hưởng j cả. bảo bác ấy đổi cho lõi khác thì ko thấy bác ấy đổi. chỉ khẳng định là vẫn dùng tốt. nếu là bác mua cái máy mới mà cái lõi như kia bác tính sao
  10. Quyentt

Bác chụp cho Em cái đoạn Bác nói Em đổi lõi mới cho bác lên đây với, nếu có Em sẵn sàng gửi ngay