1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Suy nghĩ từ mọi việc!!!!!

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ 1987-1989 Hà nội (87-89 Club)' bởi Baby_net88, 01/05/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Baby_net88

Baby_net88 Thành viên rất tích cực

Suy nghĩ từ mọi việc!!!!!

Chiều nay em đi họp #roomfrienz về... ôi dời ơi... cái bọn đấy fải gọi là toàn bọn mất dạy, hàng họ. Con gái thì toàn mấy đứa ăn mặc ***y, ăn nói thô bỉ... trông như "@ căn E"... con trai thì lởm kô mửa đc. Nhưng mà em đi họp mấy lần thấy mấy lần này mới có n~ đứa như thế... thế mà kô hiểu sao có n~ ng` tử tế lại có thể chat cùng và đi chơi cùng với những loại như thế... Liệu dân chatter VN bây có fải quá dễ dãi trong việc tìm bạn chat.????

Nhưng dù sao thì vẫn còn vui vì box mình kô có những thể loại như thế. Box mình ngoan lắm, mọi người cũng dễ thương lắm mọi người nhỉ??

I dun want 2 close my eyes
    I dun want 2 fall asleep
    Cause I miss u baby
    'N I DUN WANT 2 MISS A THING!!!
  2. tieu_co_nuong_new

tieu_co_nuong_new Thành viên rất tích cực

Hic, chứ được gặp mọi người trong box, nhg mà nghe kể lại thì... cũng chắc là thía...
    Nhg mấy người box mình toàn ăn to nói lớn nhg mẹt thì không tai to mặt lớn chút nèo....
    Thế cũng tốt hơn!!!
    Chuyện chat chit thì chẻng nói làm giề vì làm seo muh bít ng` mình đang chat cùng như thế nèo (trừ chat webcam)... Với lại cũng lâu lắm rùi không chat, chủ yếu là nói chuyện cùng mấy đứa trong YM... mà nói chuyện trong đấy thì chủ yếu là bạn bè, mà bạn bè thì hiểu nhau quá rõ rùi...
    Khổ thân em Baby... Lần sau đi nhớ rủ thêm người nèo trên 18 tuổi đi cùng nhé!!!
    Rồi em mơ thấy anh, thấy anh nhìn em, thấy tiếng anh cười và lời anh nói lúc anh làm quen, nghe sao rất gần...
  3. h4da4ever

h4da4ever Thành viên mới

hix, nói bao nhiu lần rùi... có chịu nghe đâu... Cả 2 chị em nhà cô, tôi nói nhiều lắm nhưng chẳng ai chịu nghe tôi nửa câu cả. Bây h thì đừng có bức xúc, đã nói rồi, ko nghe thì thôi
    Your smile is the most important thing you wear........
  4. Baby_net88

Baby_net88 Thành viên rất tích cực

hừ... này này... mi nói với chị bao h, mi chỉ bảo chị là đừng đi thui, chứ có nói jè về bon nó đâu cơ chứ....téng h..
    hix... từ h em rút kinh nghiệm... lần sau họp room thì cố gắng rủ thêm mấy room nữa họp chung cho vui.... xem bọn nó lởm đến thế nào...
    I dun want 2 close my eyes
    I dun want 2 fall asleep
    Cause I miss u baby
    'N I DUN WANT 2 MISS A THING!!!
  5. Vitconngungoc

Vitconngungoc Thành viên quen thuộc

Con gái: "ăn mặc ***y, hàng họ" =>mới có tiền => đi chat.
    Con trai: "lởm không chịu được" => mới đi với con gái như thế.
    Quá hợp lý còn gì. Nghèo như tui đâu có điều kiện quen với các VIP của thể giới Chatter!
  6. chipbo_blue

chipbo_blue Thành viên rất tích cực

cưng iu ơi,con heo T nói đúng đó,rút kinh nghiệm nhé ,lần sau có thích quá thì rủ thêm nó hay L đi cũng,ok ???

NEVER SAY :FOREVER OR BEST OR ONLY IN LOVE !!!!.