1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Suzuki GN125-GN250-GZ-GS Ưu và nhược điểm ( Chặng4)

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi HoangLS, 23/09/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. leviethung83

leviethung83 Thành viên mới

Biết là có nhà mới mà ko vào khai trương đc.
    Hôm nay tranh thủ có truyện vui quá ko ngủ đc mò lên coi nhà mới và khoe với các bác 1 tin.
    Vào lúc 20h20'' ngày 28-09-2008, em, thành viên bé nhat (tuổi thôi, chứ người thì em cũng to ngang ngửa các bác ) đã chính thức lên chức: BỐ.
    Nghe các cụ nói thì con trai thì né ngày rằm, con gái thì né mùng một để ra đời (cái câu ấy thế nào em cũng chịu, quên òi) nên công chúa nhà em đòi ra ngay trước ngày mùng một lun. Còn bé mà bít chọn ngày ghê ha các bác.
    Be'' xinh lắm các bác ạ. Nhìn là mê ngay . Da trắng hồng giống mẹ, còn cái mặt thì giống bố lắm. Mỗi tội bé ra sớm 4 tuần nên đc có 2.6kg nhưng đc cái mẹ và bé đều khỏe, bé khóc oe oe suốt cả tối.
    Kể ra về khoản này là ăn đứt bác HDD rồi, hì hì .
  2. vegiang

vegiang Thành viên mới

CHÚC MỪNG ÔNG BỐ TRẺ LEVIETHUNG83! CHÚC MỪNG CÔNG DÂN MỚI CỦA GIA ĐÌNH SU! CHÚC GIA ĐÌNH VIET HUNG HẠNH PHÚC VÀ VUI VẺ.
  3. vinhnv2007

vinhnv2007 Thành viên mới

Chúc mừng Bác levietthung83 sanh được cô công chúa xinh đẹp.
    bé nhỏ kg nhưng khoẻ mạnh là tốt rồi , Quan trong là Bác phải chăm sóc bé đúng theo lời dặn của bác sĩ và cho bé bú sữa mẹ tối thiểu phải là 12 tháng
    thằng cu nhà mình lúc sanh cũng chỉ được 2 kg và chỉ có 7.5 tháng thôi phải nằm duỡng nhi 1 tuần thế mà bây giờ hắn được 5 tuổi mà năng đến 32 kg rồi cao 1.1 mét bác a, thông minh tuyệt vời và hắn có trí nhớ khá tốt . bí quyết là bú sữa mẹ và sữa Cô gái Hà Lan
    Chúc bé hay ăn chóng lớn!
  4. bibogt

bibogt Thành viên tích cực

Lâu quá rồi!
  5. dietcoke

dietcoke Thành viên mới

Chúc mừng, nếu phải bú sữa ngoài thì cẩn thận melamin nha. Trẻ sơ sinh rất nhạy với melamin.
  6. tuan1908

tuan1908 Thành viên mới

Nghe các cụ nói thì con trai thì né ngày rằm, con gái thì né mùng một để ra đời (cái câu ấy thế nào em cũng chịu, quên òi) nên công chúa nhà em đòi ra ngay trước ngày mùng một lun. Còn bé mà bít chọn ngày ghê ha các bác.
    Không phải đâu các cụ nói trai mùng một, gái mười rằm còn ý nghĩa thì nội suy ra là biết thôi. Mình dân Hải Phòng có tiếng mà không có miếng đây
    Chúc mừng bác, con gái thì nhẹ cân cũng không sao, ra sớm thì xuất phát sớm lợi thời gian rồi
    Nhất trí sữa mẹ là trên hết (mình còn khoái lữa là ... ), ăn thua đường trường thôi cứ đều ga giữ vững tay lái bơm xăng đều chắc chắn bé khoẻ to đẹp như người mẫu thôi
    Khuyên bác học lấy ít bài dân ca mà ru con chăc khó thoát cảnh này rồi
  7. saoviet412

saoviet412 Thành viên rất tích cực

@tuan1908 Cái con trong hình là Honda Goldwing 1800/6GL. Ở Saigon có vài con, Hà Nội thì vô số và Nha Trang thì có 2 em.Xe to và nặng dã man, gần 300kg và em thì cố gắng hết sức chỉ làm nó rung rinh thôi chứ không gạt nổi chân chống nghiêng cho nó.
    @all Ở Nha Trang đã có một em nằm trong dòng khủng bố của Suzuki là Intruder 1800cc. Em này màu đen và quá phê.Bữa nào chụp hình lên khoe với các bác.
    @leviethung83 Chúc mừng bác đã có cô công chúa như ý. Ông bà ta xưa nói: "Ruộng sâu, trâu nái không bằng con gái đầu lòng". Bác làm em giật mình vì chưa có cô công chúa nào. Chúc 2 vợ chồng bác chăm sóc cháu nó sớm to tê như bác.
  8. leviethung83

leviethung83 Thành viên mới

Cảm ơn các bác đã động viên.
    Đêm hôm qua bé khóc cả đêm nên hôm nay em ngồi canh cả ngày mà chẳng đc nghe nó khóc tiếng nào. Thèm
  9. kientrucdo

kientrucdo Thành viên mới

Chúc mừng Hùng nhá, có được một cô công chúa xinh xinh! Làm sui đê ê ê!
  10. HDD82

HDD82 Thành viên mới

Nào anh em nhà Su cùng nâng ly chúc mừng bác leviethung nào. 1, 2, 3......zô ô ........