1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tà Si Láng - Phình Hồ - Trạm Tấu - Bắc Yên: Cung đường tuyệt đẹp.

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi vietnam585, 28/02/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chibarua

chibarua Thành viên mới

hehe...cho tớ đăng kí một chân với.CUng này đẹp thế ko thì tiếc lắm
    Biết tiếng của Meomun đã lâu,hehe..cho tớ đăng kí làm ôm của Meomun nhé.Meomun chụp ảnh nổi tiếng đẹp + tay lái điêu luyện. Ban Meomun đừng từ chối nhé ko tớ buồn lắm..Tớ vote 5 sao cho bạn Meomun
  2. kilotu

kilotu Thành viên mới

được rồi bạn ạ, thông tin về đoạn đường này đây...
    http://www.cpv.org.vn/print_preview.asp?id=BT2490851542
    [/quote]
    Đúng là có dự án này, nhưng chưa hoàn thành. Đường mới mở thô đến Xím Vàng thôi, đường nhựa đã trải qua Tà Sùa 7km, còn lại vẫn là đường đất. Hiện đang tiếp tục mở đường từ Xím Vàng đi.
    Túm lại, chưa thông.
  3. besamiu85

besamiu85 Thành viên mới

hihi, ông anh của e tính đến giờ này là đang độc hành trên cung Tà sì láng này đới ạ. Theo như bác alô về thì đường Tà sì láng đang làm, rất xấu, vì chưa làm xong nên đi nửa chừng gặp đội làm đường, dừng xe chào hỏi uống rượu rồi quay lại thôi.. Hiện đường mới chỉ làm xong phần thô là bạt núi, còn lại chưa có gì. Cảnh sắc trên đường đi thì rất đẹp, đến nơi có thể vào các bản dân tộc chơi. Đấy là một số thông tin e được biết ạ, mong góp được phần nào cho cả nhà..
  4. gidi_hi

gidi_hi Thành viên mới

em cũng xin đăng ký 1 chân ạ,nhưng mà, c Chibarua đăng ký mất a xế Meomun rồi, e đăng ký a Mèo h có muộn quá ko? (Tại tiếng a M toa quá rồi, nên e muốn đi cùng a M 1 lần ạ:x )
  5. ltgbau

ltgbau Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Rùa vớ vỉn quá, ném đá lung tung, mất mối của bác Mèo giờ
    Bác Toàn Mo vật quá thì lôi bản đồ với lị vietbando ra mà ngắm cho đỡ nghiện, ở nhà thôi, bố trẻ con rồi đấy
  6. meomun208

meomun208 Thành viên mới

Hay quá, được xế bạn Chibarua thì còn gì bằng, Bạn Chibarua ôm pro, trẻ trung xinh đẹp, khéo léo, chu đáo, nổi tiếng . Bạn đã nói rồi là đừng có rút lời đấy nhé kẻo tớ buồn lắm. Nhưng mà để tớ xin phép bạn Toàn mơ đã nhé
    Tớ cũng voite 5 sao cho bạn chibarua..
    Được meomun208 sửa chữa / chuyển vào 11:01 ngày 01/03/2009
  7. billy_the_kid

billy_the_kid Thành viên quen thuộc

Trạm tấu có rau thuốc phiện ăn ngon như cải cúc...
  8. moalovetoa

moalovetoa Thành viên rất tích cực

được rồi bạn ạ, thông tin về đoạn đường này đây...
    http://www.cpv.org.vn/print_preview.asp?id=BT2490851542
    [/quote]
    Đúng là có dự án này, nhưng chưa hoàn thành. Đường mới mở thô đến Xím Vàng thôi, đường nhựa đã trải qua Tà Sùa 7km, còn lại vẫn là đường đất. Hiện đang tiếp tục mở đường từ Xím Vàng đi.
    Túm lại, chưa thông.
    [/quote]
    Tớ cũng cảm thấy chưa thể xong nhanh như thế được vì đã từng treckking đoạn này. T có thông tin gì chính xác không? Nếu thực sự đã thông đường để chạy được xe máy thì xin chạy cùng nhé.
  9. NewToe

NewToe Thành viên quen thuộc

Túm lại, chưa thông.
    [/quote]
    Tớ cũng cảm thấy chưa thể xong nhanh như thế được vì đã từng treckking đoạn này. T có thông tin gì chính xác không? Nếu thực sự đã thông đường để chạy được xe máy thì xin chạy cùng nhé.
    [/quote]
    hí hí, "chú em" moalovetoa lâu lắm mới thấy xuất hiện, có chạy Tây côn lĩnh với "anh" không?
  10. moalovetoa

moalovetoa Thành viên rất tích cực

Dạ nhà cháu chào bác, hiện tại nhà cháu chưa tìm ra lý do gì để chạy lại Tây Côn Lĩnh cả bác ah, hì.