1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TAEKWONDO [chủ đề có số người đọc cao, được mod lyhl giới thiệu đầu tháng 4/2009]

Chủ đề trong 'Võ thuật' bởi winteakwondo, 05/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. highlife

highlife Thành viên mới

2. nothing_can`t_change

nothing_can`t_change Thành viên rất tích cực

@ Highlife : Nothing thấy bác hay " cung lễ và cẩn trọng " , qua lại vài bài với bác cho vui box , bác thích nói Nothing nghe bác nói , chứ dưới con mắt Nothing , bác chưa có gì " khác biệt " với thiên hạ đủ để Nothing liếc mắt đưa ghèn , ngoáy ráy tai lắng nghe chỉ bảo đâu .
  3. nothing_can`t_change

@ highlife : . Bác đem 1Ds Mark III giá 5550 $ ( tại Việt Nam ) đem so với xxx ( 8000 $ tại USA ) mà Cry đang đặt mang về . Tôn trọng bác . Chừa cho bác 1 đường lui . Vậy mà bác vẫn thích thể hiện mình trí thức tư cách hơn người dạy dỗ người khác . Bác nói hoàn toàn chính xác đó chứ nhỉ . So với xxx thì 1Ds Mark III của bác ( search net ) đáng vứt sọt rác . Còn D700 cũng chỉ Back up trong thời gian chưa có XXX thôi . Lui đi bác. Còn đường về cho bác đó. . Lần sau có muốn khè ai thì lên mạng search con nào đắt nhất mà khè , dọa người khác.
    Tất cả cũng chỉ là thú chơi , và thú chơi thì vẫn là thú chơi .Lúc nào bác vẫn còn cái kiểu bắc cầu chuyện nọ xọ chuyện kia . Tiền nong sang nhân cách , nét ảo ra đời thực .... thì bác vẫn còn " trẻ con " lắm.......
  4. highlife

highlife Thành viên mới

==================================================
    Ha ! ha !
    Bác ơi là Bác , cho đến bây giờ mà Bác vẫn chưa hiểu H thì chuyện Bác nhảy dựng lên là chuyện bình thường . với H không có gì là đáng trách Bác cả
    nếu Bác mà lăn tăn chuyện chiếc giá cả chiếc 1Ds Mark III đúng thật là Bác hãy còn trẻ con vớ vẩn rồi giận dỗi chuyện không đâu.
    Với H mọi việc quan trọng nhất là kết quả. Bác làm ra 1 đồng cũng khổ cực lắm chứ ! H viết vậy có đúng không ? chả có chuyện Bác nằm khểnh ra đấy rồi thiên hạ hàng xứ hàng hàng lũ lũ xép hàng cúng tiền cho Bác xài.
    H thấy người ta sử dụng chiếc 1Ds Mark III chụp ảnh cũng hay chất lượng cũng đẹp - thì thật lòng khuyên Bác.
    tại sao phải tốn kém thật nhiều, nếu không thật sự cần thiết
    Tại vì tấm lòng - tâm hồn của Bác luôn méo mó dị dạng ( đấy là một nỗi khổ) nên suy nghĩ ai cũng như mình....có lẽ Bác tưởng H muốn chê Bác không biết chơi đồi chơi híc ! híc ! Bác lại sai lầm một lần nữa rồi đó Bác có biết không ?
    Chuyện Bác lăn tăn khoe của, khoe tiền.... khoe Bác giàu nhất hành tinh cũng là chuyện của Bác.
    Bác khoẻ - H mừng , có gì đâu mà phải bận lòng. Ông bà có câu nói:" Nhìn xuống nhớ Nhìn lên" Bác giỏi khoe thì Bác kiếm mấy người mèng mèng như vậy mà khoe !
    Hơn thua ở xuất phát điểm và gặp thời vận. Hiện tại Bác đã có được như vậy ( Bác rất tự hào có đúng không ) đến tuổi như Vượng bây giờ Bác mà làm không được như Vượng thì sông Tô Lịch cũng chê Bác không thèm đón nhận chứa chấp
    Có nhiều tiền Chưa chắc đã là Giàu có,
    Giàu có tiền của hay tài sản không đồng nghĩa với chuyện chủ nhân của núi tài sản ấy có được sự Sang Trọng - Quyền Quý - Văn Hoá -Thanh Lịch - Trí Thức - Bản lĩnh của người Đàn ông thật sự
    Chuyện văn phong trịnh thượng với thành viên trên diễn đàn H nghĩ đấy là một điều tự hạ thấp Tư cách - Phẩm giá và Lòng tự trọng của mình.
    Bác không nên làm như thế , người khác sẽ hiểu lầm về Bác rất xa với bản chất thật của Bác
    Bác luôn hướng tới sự Hoàn Mỹ ( qua cách chụp ảnh Macro của Bác ) H không tin là những người như Bác rung cảm trước những cái hay cái đẹp của sáng tạo lại có phong cách quái đản như vậy
    H nghĩ Bác là một người rất Tự Tôn ,nhưng đằng sau đó là sự thiếu Tự Tin hằn sâu trong Tâm khảm.
    Bác không có Chiều Cao như ý về Thể Xác lẫn Tinh Thần, thời gian sẽ điều chỉnh những sự không đồng bộ trong tư duy của Bác . H hy vọng là như vậy
    Trên đây tất cả là ACE trong một ngôi nhà BOX VT , có thừa sức đâu mà gây chuyện với ACE .
    cám ơn Bác thật nhiều nghen, nghìn năm nữa H vẫn thích mình đưọc làm trẻ con
    Bác cứ BÌNH TÂM đọc - suy nghĩ rồi sẽ hiểu ý của H, khi hiểu rồi Bác sẽ vỡ ra nhiều chuyện và không lăn tăn với H hay bất cứ một thành viên nào khác trên diễn đàn này
    Chúc Bác mạnh khoẻ và tấn tới
    cung lễ và cẩn trọng
  5. nothing_can`t_change

@ Highlife : mới thả 1 quả mìn mà bác đã đạp lấy đạp để .
    . Bác đã thốt lên câu " Cơm nhà bác bác ăn " . Vậy thì cớ sự gì mà bác lắm chuyện , thích dạy dỗ người khác thế. Và mọi bài post của bác đều nằm trong tiên lượng của Nothing . . Bác lớn tuổi rồi. Nothing không nỡ nặng lời với bác . Suy cho cùng cũng chưa tới nỗi đấy . Tiếp đi bác. Nothing đang nghe đây
  6. trumlaptop

trumlaptop Thành viên mới

híc !box võ thuật đang bàn luận cái gì tnày ?thay đổi không khí đi cái,ngột ngạt wá ! e đang kiếm chỗ tập lại TAE mà chưa biết ở đâu .ai biết chỉ e với(gần Gia Lâm thôi ạ )!
  7. iamtheone

iamtheone Thành viên mới

đọc bài của mấy bác chán quá
    em là em cứ phải nói thật, nó chả mang lại thông tin j cho e cả
  8. jindoVNB

jindoVNB Thành viên mới

Nếu bạn ở Gia Lâm thì có thể học tae tại trường cấp 2 Ái Mộ
  9. trumlaptop

trumlaptop Thành viên mới

he he!cám ơn bác.chiều phải ra hỏi thôi!co tg mời bác cafe !
  10. HiepVo

HiepVo Thành viên mới

Hôm nay nộp bài xong rảnh rỗi đọc lần lần từ dầu đến cuối topic Taekwondo thấy hoá ra là bài dưới đây là bài kéo theo 1 loạt các bài chẳng liên quan gì đến topic Taekwondo này cả.
    ----------------------------
    Only Fact no Opinion please!