1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tải hình nền động vật cho máy tính

Chủ đề trong 'Thông tin thị trường - Mua bán rao vặt (Sài Gòn)' bởi vbb238, 09/02/2018.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vbb238

vbb238 Thành viên mới

Hình nền là mảng chủ đề khá phong phú với nhiều thể loại khác nhau.Nó giúp cho desktop của máy tính và laptop thêm phong phú và đa dạng.nếu desktop của bạn cả năm không thay đổi desktop thì cũng giống như bạn cả năm nằm yên một chỗ.Thấy thật là buồn tẻ phải không nào.Có nhiều nguyên nhân ,nhưng có thể là do sự lười biếng của mọi người.Và sự ngại đi tìm kiếm những hình nền đẹp.Vì vậy trong topic này mình sẽ cập nhật bộ hình nền đẹp dành cho những người lười biếng như mình :D
    Chủ đề hôm nay mình giới thiệu chính là chủ đề động vạt với những hình ảnh animal khá gần gũi với con người.nhưng khi lên ảnh thì tất nhiên nó đã được cải biến rẩt nhiều và hô biến lên thành những hình ảnh tuyệt vời nhất rồi đấy.Các hình ảnh sẽ được đảm bảo chất lượng tốt để các bạn có thể sử dụng cho máy tính của mình.Một vài con vật lạ xuất hiện trong bộ ảnh thì cũng là bình thường thôi phải không nào.Còn bây giờ hãy chiêm ngưỡng bộ ảnh nhé
    Con vật này có lẽ với nhiều bạn khá xa lạ và không biết về nó.Đặc biệt các bạn nhỏ sinh sống ở thành phố sẽ ít có cơ hội gặp nó.Đó cũng là điều bình thường.Nó thường được biệt nhiều tại các vùng nông thôn hẻo lánh.Ngoài ra nếu có cơ hội bạn có thể gặo được kì đà với thân hình to như con cá sâu nhỏ khoảng vài chục kí .Nó thường sống ở rệ suối sông,các vùng rừng núi,thân hình to lớn và trông khá giống hình ảnh tắc kè hoa
    Tiếp đến là hình nền gấu trúc .Một con vật rất nổi tiếng ở khắp nơi trên thế giới và thậm chí còn có nhiều bộ phim nói riêng về loại động vật này.Nó là con vật biểu tượng của đất nước Trung hoa với thân hình loang trắng đen rất dễ nhận ra .Và khá hiền lành.Chỉ ăn lá cậy .Khác xa với những con gấu khá dữ tợn mà chúng ta biết hiện nay.Hình ảnh này làm hình nền cũng sẽ khá thú vị phải không các bạn
    Một chú thỏ khá dễ thương và đẹp mắt.Với những hình ảnh kute đáng yêu này thì bất kì ai cũng thích thôi phải không nào.Cũng chính vì thế mà mình chia sẻ bức ảnh rất dễ thương này.Đặc biệt các bạn ở các vùng nhiệt đới sẽ thấy khá nhiều người trang trại chăn thỏ với quy mô lớn.Khi bạn vào đó bạn sẽ cảm nhận đưọc sự bao la và dễ thương vô đối của loại thỏ này.Ngoài ra còn rất nhiều rất nhiều hình ảnh tuyệt đẹp về các lạoi thỏ khác và các động vật khác bạn có thể chiêm ngưỡng qua bô ảnh.Bạn còn có thể xem thêm bộ hình ảnh nền
    downloadnetvn rất đẹp này