1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tài liệu tiếng Nhật

Chủ đề trong 'Nhật (Japan Club)' bởi aqneo, 03/08/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. DOREAMI2003

DOREAMI2003 Thành viên mới

Chào các bạn, mình lại có vấn đề đây. Sau khi mình tải cả 3 phần 1,2,3 xong rồi, mình giải nén ra thì làm sao mình có thể nối 3 phần này lại (hay là 3 phần này độc lập nhau, ko cần phải nối lại? chỉ cần giải nén rồi nghe thôi à? giúp mình với!!!). Hình như là phần nghe tanoshii1 và 2 trùng nhau thì phải, còn phần 3 thì giải nén bị lỗi. Aqneo check lại dùm mình nhé. Cám ơn nhiều lắm.
  2. aqneo

aqneo Thành viên mới

Không có file nào trùng nhau và bị lỗi cả. File gốc lớn hơn 100mb nên khi up lên yousen*** mình phải chia file gốc ra thành các file có dung lượng dưới 100mb. Vì vậy, khi bạn down đủ cả 3 phần về để cùng chung 1 thư mục và giải nén bất kì part nào, file gốc cũng sẽ được giải nén (Chú ý: bạn phải kiểm tra tên file của các part, các part phải có cùng tên trừ phần đuôi part 1, 2...Và nhớ là phải sắp đúng thứ tự của part)
  3. DOREAMI2003

Bây giờ thì mình hiểu rồi, cám ơn bạn rất nhiều. Nhưng mà link để down Minna%20no%20Nihongo%20II%20-%20CDs%201-4.part1.rar die rồi, bạn up lại giúp nhé.
    o-くS~"-まT
  4. aqneo

aqneo Thành viên mới

Up lại rồi đấy!
  5. azukaf1

azukaf1 Thành viên mới

Bạn aqneo có thể Upload phần mềm Rosetta Stone Japanese lên được không?
    Cảm ơn bạn trước
  6. DOREAMI2003

Cám ơn Aqneo nhiều lắm. Lại nhờ vả Aqneo nữa rồi, bạn có thể up lai phần luyennghe1kyu-2.rar được ko? file khoảng 120mb, link trên die rồi mà mình chưa kịp down. Nếu được hãy giúp mình nhé. Xin cám ơn trước.
    S~"-まT?,
  7. inakakara

inakakara Thành viên mới

Anh aqneo
    Em biết đến trang này trẽ quá nên các file anh load lên rất hay mà em lai không thể load về được (hết hạn rồi..)
    Nếu được mong anh giúp đở upload lại nên phần đã bị delete để em có thể load về. Cám ơn anh nhiều nha.
    Em xem hết diễn đàn này có 1 số tài liệu rất hay. Mong anh giúp upload lại giùm em.
    1. Luyện 1 kyu, 2 kyu các phần -?-fzT?-?.f読解?聴解. Phần luyện nghe có hướng dẫn cách để có thể nắm bắt được các từ khoá quan trọng
    2. Japanese Language - Heisig method -Temembering The KANA + Remembering the KANJI Vol 1 + Vol 2 + Vol 3- COMPLETE
    3. Japanese.a.comprehensive.grammar. File khoảng 7mb, định dạng rar
    Đây là những phần mà anh đã upload lên.
    Em đang học giáo trình f?ffz^??中s<,?学ぶ-oz, anh co ebook về quyển này không, cho em với.
    Giáo trình ",Oで大^夫??anh có phần nghe không hình không, cho em với, em kiếm hoài không ra.
    Vậy nhé. Cám ơn anh rất nhiều.
  8. aqneo

aqneo Thành viên mới

Japanese.a.comprehensive.grammar.rar (7493 KB). Up lại cái này trước.
    Link down: http://www.yousen***.com/transfer.php?action=download&ufid=58E8FDCA3323601F
    Được aqneo sửa chữa / chuyển vào 22:30 ngày 30/08/2006
  9. inakakara

inakakara Thành viên mới

Cảm ơn Anh aqneo nhiều.
  10. aqneo

aqneo Thành viên mới

Google cung cấp miễn phí kho sách kinh điển
    Hôm qua dịch vụ http://books.google.com vừa được triển khai với vô số đầu sách quý giá trong kho tàng tri thức nhân loại. Người đọc có thể tải miễn phí chúng dưới dạng có thể in được để thưởng thức một cách dễ dàng.
    Hãng này đã liên kết với những thư viện lớn để đưa nhiều sách hơn lên thế giới Internet. "Do mọi người có thể tìm được đầy đủ nội dung các cuốn sách, họ sẽ phát hiện ra những thông tin đã bị chôn vùi bấy lâu nay về con người, lịch sử, địa danh hay những vấn đề văn hóa, khoa học khác", Sidney Verba, Giám đốc thư viện đại học Harvard (Mỹ), cho biết.
    Tuy nhiên, những cuốn sách có bản quyền sẽ không thể tải xuống và in ra bình thường được. Google chỉ trình bày một số thông tin cơ bản và một số trang trong đó.
    Các "tàng thư" in được sẽ có dấu Full View ở bên cạnh để bạn đọc nhấn vào và tải về máy.
    Trích VnExpress.
    Vừa lướt qua đây, cũng thấy có nhiều sách phết.
    Được aqneo sửa chữa / chuyển vào 19:38 ngày 31/08/2006