1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tai nạn ô tô ở Lào - Xin chia sẻ cùng bác BAOLEO !

Chủ đề trong 'Kho tư liệu của Box Du lịch' bởi DuGia, 28/02/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. imissum

imissum Thành viên mới

Vô tình gặp topic này, em cũng muốn gửi lời chúc bình an tới gia đình bác Baoleo. Mong bà xã và cháu bác cũng sớm được xuất viện như bác!
    Một sự chia sẻ nhỏ từ một người xa lạ gửi tới bác.
  2. alittvn

alittvn Thành viên rất tích cực

xin chúc bác và gia đình mau chóng hồi phục và mạnh khoẻ ....
  3. BAOLEO-NEW

BAOLEO-NEW Thành viên mới

Baoleo đã được đàm thoại trực tiếp với bác Dugià và đã đọc đc sự chia xẻ của tất cả các chiến hữu trong box Du lịch, cả ở trong và ngoài nước.
    Baoleo xin vô cùng cảm ơn sự chia lửa của các chiến hữu, bạn bè trong trận đánh khó khăn này.
    Nhân đây, baoleo xin nhờ tất cả các chiến hữu 1 việc sau, baoleo xin cảm ơn trước.
    Baoleo muốn được nhờ như sau:
    Dự kiến là vào tháng 6 hoặc 7/2007, baoleo sẽ có thể di chuyển vợ ra ngoài Hà nội. Tại Hà nội, baoleo vô cùng cần 02 người có chuyên môn về điều dưỡng, chăm sóc và điều trị phục hồi chức năng, vật lý trị liệu để giúp baoleo tại nhà 24/24 hoặc 12/24.
    Vấn đề đạn để bắn là ko thành vấn đề, chỉ cần có người là tốt quá rồi.
    Baoleo mong được sự tư vấn, giúp đỡ, tìm kiếm 02 người như trên. Baoleo vô cùng cảm tạ.
    Mọi tư vấn, ngoài việc inform trên bảng tin lượt phượt này, baoleo mong đc các bác PM thêm về đ/c: tuanbim@yahoo.com. Do tình hình chiến trường, baoleo ít có dịp online đc, mong các chiến hữu thông cảm.
    Baoleo xin cảm ơn tất cả các chiến hữu.
  4. ExtraMarijuana

ExtraMarijuana Thành viên quen thuộc

Bác yên tâm!
    Ở Hn có dịch vụ bác sĩ và y tá của Viện Cổ truyền và y học dân tộc điều trị tại nhà! Khi ra đến Hn, sau khi bác bố trí chỗ ăn ở cho bác gái là có thể trực tiếp lựa chọn người mà mình ưng ý!

NHưng họ chỉ điều trị theo giờ cố định trong ngày chứ không điều trị 24/24! Vì vậy để có người chăm sóc và xoa bóp, nói chuyện với bác gái 24/24, bác nên tính đến phương án nhờ một người thân thuộc trong họ hàng để tiện bề chăm sóc, yên tâm hơn rất nhiều khi phải thuê oshin hay người chăm ngoài này! Cụ thể như thế nào, bác cứ bàn với Du Già, rồi Du Già phân phối anh em công việc cụ thể!
    Kính bác và mong mọi chuyện tốt đẹp nhất!