1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tại sao bạn nên mua thẻ cào Viettel online thay vì thể cào truyền thống?

Chủ đề trong 'Điện - Điện tử - Viễn thông' bởi duynhat997, 07/10/2017.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. duynhat997

duynhat997 Thành viên mới

Hiện nay dịch vụ mua thẻ cào trực tuyến đã trở nên phổ biến với rất nhiều người. Có nhiều người chưa hiểu về dịch vụ và gói cước nên cứ đắn đo không biết có nên sử dụng hình thức này hay không. Chính vì vậy bài viết này sẽ có câu trả lời cho bạn về vấn đề có nên mua thẻ online hay là không!

Bản chất của vấn đề là bạn sẽ nạp tiền điện thoại bằng cách ngồi một chỗ và nhập mã số thẻ thay vì như trước là phải chạy đi mua thẻ cào rồi mới có thể nạp tiền. Với việc sử dụng thẻ cào online thì bạn sẽ tiết kiệm được một khoảng thời gian khá nhiều trong việc tìm đại lý bán thẻ cào truyền thống.

Thẻ cào online ra đời giúp khách hàng dễ dàng nạp tiền điện thoại mà không cần bước chân ra khỏi nhà thay vào đó là chỉ cần máy tính hoặc điện thoại có kết nối internet:

• Giúp bạn tiết kiệm thời gian đáng kể

• Đảm bảo an toàn và bảo mật tuyệt đối. Tránh trường hợp mua phải thẻ hết hạn hay cào mạnh quá làm mất số thẻ

• Mua thẻ online giúp bạn nhận được mức chiết khấu cao hơn so với bạn mua thẻ ở đại lý
    Thẻ cào Viettel online là gì?
    Nhà mạng Viettel sẽ liên kết với những website uy tín như Muathe24h.vn. Những website này giống như những đại lý cấp 2 của Viettel, chuyên cung cấp thẻ cào và đổi thẻ uy tín. Tại Muathe24h.vn, khi bạn truy cập và mua thẻ thành công thì hệ thống sẽ gửi mã thẻ và số seri cho bạn với mật độ chính xác và tuyệt mật cao.

So với thẻ cào truyền thống thì thẻ cào online có nhiều mệnh giá thẻ hơn cho khách hàng có thể thoải mái lựa chọn như 10K,20K,30K,...200K. Tức là bạn có thể mua cho mình từ chiếc thẻ cào có mệnh giá nhỏ như 10K hay những chiếc thẻ cào có mệnh giá cao 500K để nạp vào tài khoản của mình. Và dù bạn có mua một chiếc thẻ hay nhiều chiếc thẻ cùng một lúc thì bạn sẽ vẫn luôn nhận được mức chiết khấu cao của hệ thống. Thật quá tuyệt vời phải không nào!

mua thẻ cào viettel

Để mua thẻ cào Viettel online thì bạn cần phải có công cụ thanh toán trực tuyến là thẻ ATM của các ngân hàng nội địa, thẻ thanh toán quốc tế hay thẻ thanh toán điện tử,...Chỉ cần sử dụng một trong số những công cụ đó là bạn đã có thể mua thẻ online từ website uy tín: Muathe24h.vn nhanh chóng. Trong một lần giao dịch thì bạn có thể nạp tiền cho nhiều tài khoản khác nhau hoặc mua nhiều mệnh giá thẻ khác nhau như: 20K,50K,200K,...vv mà không lo bị hạn chế về số lượng thẻ mua. Thạm chí bạn có thể mua nhiều tấm thẻ của nhiều hà mạng khác nhau.

Dù là thẻ cào Viettel online hay thẻ cào truyền thống thì mục đích chính vẫn là nạp tiền vào tài khoản điện thoại. Chính vì vậy bạn nên chọn một dịch vụ phù hợp nhất với nhu cầu và hoàn cảnh của mình. Nhưng theo cá nhân mình thì khuyên các bạn nên thử sử dụng phương thức mua thẻ cào online ít nhất một lần vì nó sẽ giúp bạn rất nhiều trong những lúc điện thoại hết tiền trong khi không tìm được đại lý bán thẻ. Nếu bạn không có nhu cầu mua thẻ cào Viettel nhưng lại muốn mua thẻ điện thoại Vinaphone thì bạn cũng hoàn toàn có thể sử dụng dịch vụ trên website của chúng tôi. Muathe24h.vn của chúng tôi đã liên kết với những nhà mạng lớn nhất như Viettel, Vinaphone, Mobifone, Vietnamobile,...nên bạn hoàn toàn yên tâm về chất lượng dịch vụ mà chúng tôi mang lại.

Chúc các bạn giao dịch thành công!