1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

tại sao cgái luôn fải chịu thế na??y???

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi lavender00, 04/11/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nina06

nina06 Thành viên mới

Bạn thonthiengiaochu thân mến, thời này hình như còn có cả **** nam nữa ý
  2. Jennie_88

Jennie_88 Thành viên mới

vậy theo mọi người đã have *** với ny cũ rồi thì liệu có nên nói sự thật đó cho người yêu hiện tại( chồng sắp cưới) biết ko???
  3. nina06

nina06 Thành viên mới

Có một câu chuyện như thế này, người kể khẳng định là thật. Một cô gái thú tội với NY trước khi cưới rằng cô đã có QH với bạn trai cũ, kết qủa là anh ta vẫn vui vẻ làm đám cưới. Nhưng đêm tân hôn cô dâu mới biết mình ê chề như thế nào khi anh chồng hành động với cô không hơn một gái bán hoa.
    Có lẽ phải tìm hiểu quan điểm của anh nhà bạn trước khi quyết định nói hay không.
    Chúc may mắn nhé
  4. ducthohm

ducthohm Thành viên mới

Đời chả bít đằng nào mà lần! Xưa ta cũng từng xxx..., nạn nhân của ta là bà xã bi giờ, nàng bảo lần đầu đấy! Nhưng 10 năm trc trẻ con quá ta chả bit gì! Tin chắc nàng bảo là đúng thía là ta tự cho ta cái sự yên tâm thôi chứ nói thật là chẳng bit đằng nào...mà lần.
    Không biết ngày mai sẽ ra saoh, nhưng có bị làm sao thì cũng... chẳng làm sao!
    Kệ mịa đời! Phải để đời nó chán mình chứ đừng bi quan mình lại đi chán nó
    Nếu còn suy nghĩ thì đi uống với... anh zô chăm fần chăm
  5. thuyyy

thuyyy Thành viên mới

Quan hệ với nhiều hơn 1 người?
    Quan hệ với nhiều hơn 1 người? magnify
    Trước khi gặp anh, cô ấy đã yêu một người khác trước anh. Mặc nhiên cô ấy nghĩ, người đó là người cô ấy yêu nhất lúc bấy giờ. Là một đứa con gái có trách nhiệm với bản thân mình, sống biết suy nghĩ nhưng trái tim non nớt, yếu đuối như bất kỳ người phụ nữ ?othuần chủng? nào. Cô ấy luôn muốn làm người mình yêu vui vẻ. Tình yêu là một cái gì đó nằm sâu trong trái tim, ko định nghĩa, chỉ là cảm giác được điều chỉnh bằng rất ít lý trí. Khái niệm ?ogiữ gìn? thật quá đỗi mong manh. Không phải ko muốn giữ, nhưng lại càng chẳng phải ko muốn cho. Cô ấy have *** lần đầu tiên với người yêu đầu tiên năm cô ấy 18 tuổi, điều đó mang lại cho cô ấy nhiều cảm xúc. Lúc đầu là xấu hổ khi lần đầu tiên trần truồng trên giường với một người đàn ông cũng ko quần áo. Sau đó là cảm xúc hạnh phúc khi thấy mình có thể làm một cái gì đấy thật gần, gần theo cả bản năng, lý trí, thân xác và cảm xúc với người mình yêu. Khi yêu, ko ai nghĩ mình sẽ chia tay cả. Hay nói đúng hơn là chẳng ai muốn rằng mình sẽ lìa xa nhau hết. Trừ phi bước lên giường với lý do chơi bời, vui qua đêm nay, ngày mai quên hết sạch, cũng hết cách nghĩ nhiều. Nhưng rồi mọi chuyện cũng đến,cô ấy và người đấy ko còn yêu nhau được nữa. Họ có nhiều lý do để xa cách. Cô ấy cũng ko có quá nhiều hối hận khi đã quyết định trao thân với một người bây giờ lìa xa nhiều quá.
    Sau này, cô ấy gặp anh, yêu anh, tình yêu là bản năng, cũng như ******** là bản năng, chúng ta đều có nó.
    Anh nói rằng, anh ko chấp nhận một đứa con gái ko còn trinh, khi nó ngủ với mình biết đâu nó lại nghĩ đến trym thằng khác. Nhưng cuối cùng thì anh cũng ko quan hệ chỉ riêng một người.
    Anh và nhiều người đều nói, đàn bà con gái có nhiều thứ cần giữ gìn hơn con trai. Bởi vì họ là phụ nữ, nên họ có nhiều thứ cần phải giữ cho riêng một người.
    Sau đó, cô gái kia tự tử, trước khi uống một nốc thuốc ngủ kết thúc cuộc đời mình đầy ngu ngốc, cô ấy để lại một bức thư đầy nước mắt?. Đại loại rằng, cô ấy đến giờ phút cuối cùng của cuộc đời mình, cũng ko hề hối hận khi đã trao thân cho người đàn ông đầu tiên của mình, cho dù đến bây giờ cô ấy cũng ko còn yêu anh ấy. Cô ấy ko trách ai, chỉ trách sao tình yêu có nhiều điều quá ko trọn vẹn.
    Nói chung, người ta có thể chết vì đã bị mất trinh! Thật nhảm nhí! Hay nói một cách đầy nhân đạo, vấn đề ở đây ko phải là trinh tiết, họ bị phản bội bởi chính cái giá trị của yêu đương mà họ vốn tôn thờ, danh dự của họ bị đặt dưới những cái trym, và chính điều ấy tạo ra nhục nhã đã làm họ ko muốn sống tiếp nữa.
    Một người có thể có nhiều hơn 1 người đi qua đời, mỗi lần bước qua, để lại nước mắt, nụ cười, tình yêu hay những niềm thương đau mang cho nhau hạnh phúc, những lúc vỡ tan?
    Anh cũng chỉ là con vật! Khi chính anh vật vã với cái cảm giác khoái trá của phá trinh!
    Tình yêu trọn vẹn và đủ đầy thậm chí có thể đẩy đời anh về hướng một con đĩ, chứ đừng nói chỉ là 1 chuyện nhảm nhí là còn hay mất kia, còn nếu tình yêu anh sứt mẻ, thì tất cả chỉ là lý do?Nguỵ biện!
    Thực lòng, tôi tiếc cho anh, buồn cười cho anh, nhục nhã cho sự hèn nhát và kém cỏi của anh, cũng như nhiều người đàn ông khác giống anh.
    Trái tim anh ko những mất trinh mà còn bị quỷ ám hiếp dâm mất rồi, tình yêu của đàn bà ko phải là những cái lỗ có màng.
    Và vì thế, tình yêu của các chàng xin đừng đặt ở tinh hoàn như thế!
    Những cơn ghen dằng xé bản thân người con gái hàng đêm, họ day dứt với cảnh tượng người mình yêu nhảy chồm chồm trên người 1 đứa con gái khác ngoài họ. Lú lắm, họ đánh ghen, họ khóc, họ kêu gào, nhưng đầy chỉ trích và nhận được chẳng mấy cảm thông. Còn khi đàn ông, phán xét về cái chữ ?otrinh? của đàn bà 1 cách đầy trịnh trọng trong những cuộc loạn đàm, thì ai cũng ủng hộ và hô ứng. Nhưng đàn bà ào ào rồi tha thứ, đàn ông thì ư ử rồi giữ trong lòng?.
    ???????????.
    Viết cho bạn, bạn ạ, bạn nghĩ kỹ đi?. Hãy sống để nghĩ suy và luôn trân trọng bạn ạ???
    Tôi chỉ tôn trọng những người đàn ông biết tôn trọng và yêu thương phụ nữ, chứ ko bao giờ quan tâm đến cái loại đàn ông chọn vợ bằng cách vạch mông tìm đít!

~~~~> Cái này tình cờ lang thang blog đọc được
    Con gái lúc nào cũng khổ , từ trc đến nay và chắc muôn đời vẫn khổ
    Đàn ông thì sung sướng , hạnh phúc , họ tự cho mình cái quyền đc thiếu tôn trọng phụ nữ , tự cho mình cái quyền đc làm khổ và làm tổn thương phụ nữ .
    Em tin mỗi chị em khi người yêu thú nhận là đã từng qh với người cũ , chắc chắn sẽ cho qua , nhưng ngược lại thì sao , sẽ là sự đối xử ê chề suốt 1 đời .
    Ko tin vào bố con nhà nào là tốt nhất .
  6. baovenghiadia

baovenghiadia Thành viên rất tích cực