1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

tai sao con gai luon bi mo xe trong cac dien dan gioi tinh?

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi nguoitinhdep, 05/06/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguoitinhdep

nguoitinhdep Thành viên mới

2. HoaTimMuaThu

HoaTimMuaThu Thành viên mới

hihi!thế mà các ấy không hiểu, tụi mình là phái đẹp, mà phái đẹp thì luôn được chú ý, luôn được quan tâm,với lại chuyện của tụi con gái tụi mình rắc rối và nhạy cảm nhứt:>
    Tất cả vì điện ảnh Việt nam
    Có một giọt sương thuỷ tinh
    Ép khô giữ đôi mùa cỏ
    Có một trái tim thuỷ tinh
    Ép khô giữa đôi mùa gió.....
  3. GiaCatPhuc

GiaCatPhuc Thành viên mới

Thế á! Có nhất thiết phải đúng vậy không nhỉ? Khà khà. Theo em là chẳng qua thằng con trai nào nhìn thấy con gái chẳng muốn làm cái chuyện tình cảm " nếu mà người đó xinh " he he.
    Còn anh em trên diễn đàn chẳng qua thấy chị em dũng cảm nhảy vào, không nhiệt tình bình luận thì lại bị chê là không galăng hic hic
    Chữ ký không hợp lệ!
  4. nguoitinhdep

nguoitinhdep Thành viên mới

ê cac bac dung co cong kick em chu , tai vi em moi vao nên em chua biet ma , dung mang em toi nghiep ghe lam cac bac a ., nhung ma noi that thi em cung chang hieu cac bac ko hieu cai gi chu , thi thuc te ro rang ra ca mo, cai gi cung toi va cho con gai ca , dung la con nha nguoi ta xinh dep that day nhung cac bac ma cu "ga lang " nhu the thi lam gi con cai goi la ty tren doi nay chu , phai goi cai ty ay la ban nang goc thi moi dung cac bac a, ma bac gi violetnose ca bau troi tu cach ay sao lai no noi em nhu vay , ngai chit di duoc , em ma nhu the em da chang dam chuong cai mat ra tren day dau , em cung so bi nguoi ta noi lam chu bộ.............hichic
  5. SilverWings

SilverWings Thành viên mới

Thôi bác Sờ Mờ đừng nóng, để em vào cứu bồ :
    1. Phụ nữ là một nửa của nhân loại, do đó, xác xuất để tìm thấy phụ nữ trong các diễn đàn về giới tính là 50%
    2. Thường thì các bác trai hay tham gia diễn đàn nhiều hơn bác gái. Nhưng quanh đi quẩn lại vẫn bàn về các bác gái. Hí hí... chả nhẽ lại tự bàn về bản thân ? bản thân thì ông nào chả rõ như lòng bàn tay rồi ý.
    3. Khi bàn về các bác gái, các bác gái lỡ tay (click) vào đọc, đọc xong, thấy con gái bị chê nhiều quá, nổi đoá lên, thế là sinh chuyện.
    4. Tại sao các bác gái hay bị chê : bởi vì các bác trai bảo nho còn xanh lắm. Nhiều bác trai cũng có cái tính "ko ăn được thì đạp đổ", lúc mê mẩn con gái nhà người ta toàn nhìn thấy điểm tốt, điểm đẹp. Đến khi bị con gái nhà người ta co chân đạp một phát thì lại nhìn thấy toàn điểm xấu, điểm hư. Hận đời hận tình nên nhảy vào diễn đàn nói xấu chị em chúng tôi cho bõ ghét chứ giề.... hí hí hí....... em biết thừa rùi nhé

Người cầm 4-6 đi trong Thảo Luận, diệt trừ những tên camping.
  6. GiaCatPhuc

GiaCatPhuc Thành viên mới

Bác NKB19 ơi! Thế bác ghét nhất là loại nào, nói rõ ràng ra đi chứ.
    To SW: Từ trước vốn phục bác này vì bác ấy cũng am hiểu nhưng mà nghĩ lại thì kể cũng hơi bị tệ. Bác bảo anh em bị ăn đạp rồi cay cú á. Em nghĩ bác thế nào ấy chứ em từ trước đến nay toàn " kim đạp " đứa khác thôi chứ chẳng bao giờ bị đạp cả lấy đâu mà Akay với chim cú hả bác.
    Em thì em nghĩ là về vấn đề GT thì có các bác gái bàn luận anh em cảm thấy vui hơn vì biết rằng những người khác giới cũng quan tâm đến vẫn đề này và thú thực là anh em không biết các bác bề ngoài như thế nào, cá tính ra sao mà bạo dạn thế nên quan tâm hơn thôi. Bác cứ làm như là báu lắm ấy. hic hic
    Chữ ký không hợp lệ!
  7. alpha_au

alpha_au Thành viên mới

Vì chuyện này đối với chị em thì "tế nhị" và "nhạy cảm", và cũng quan trọng hơn

Hạt bụi nào hoá kiếp thân tôi,
    Để một mai tôi về làm cát bụi.

Trịnh Công Sơn
  8. THONTEO

THONTEO Thành viên mới

đúng đấy tôi là đàn ông nhưng tôi cũng đồng ý với những ý kiến của bạn. thay mặt những người 100% đàn ông xin có lời xin lỗi, những các bạn nữ cũng phải có ý kiến hay pots 1 bài tranh luận về nam giới lên đi chứ, các bạn hãy thử đưa ra vấn đề gì đó của nam giới ra mổ xẻ đi chứ. các bạn cố lên.không việc gì phải ngại chúng ta cùng nhau trao đổi cơ mà.
  9. violetnoses

violetnoses Thành viên mới

thế tại sao con trai không bị nhẩy
    các bác trả lời hội em cái
    KHẮC KHOẢI CHỜ MONG
    BẦU TRỜI TƯ CÁCH
    you should always leave loved ones with loving words.it may be the last time you see them
  10. leRomeo

leRomeo Thành viên rất tích cực

vì trong chuyện đó thì các chị em đóng vai trò cực kì quan trọng chứ sao nữa... nhân vật trung tâm thì phải phân tích cặn kẽ, thế thôi!

. : : WELCOME TO : : .
    . : Box CNN && Box Vật lí : .​