1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

tai sao con gai luon bi mo xe trong cac dien dan gioi tinh?

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi nguoitinhdep, 05/06/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguoitinhdep

nguoitinhdep Thành viên mới

[chào các bác, mấy hôm nay em mới vào thấy ttvn có nhiều cái mới quá, đúng là thời đại cntt có khác, mấy hôm truớc buồn quá các bác a, thôi hôm nay mình tranh luân nghiêm túc nhá, cho các mod voi các admin đo phải khổ, nhẩy! em thi em nghĩ là thế này
    thứ nhất:con gái quá khó hiểu, ma các bác nhà ta thì lại tò mò, mà trong diễn đàn gdgt này khong bàn ve chuyên đấy thì chảng nhẽ lai bàn chuyên ....nấu ăn?
    thu2 :o đay động đâu cũng là chuyện tế nhị, hehe.... mà ko lẽ lai lôi cái khó nói của mình ra mà bàn? mà ko bàn thì lại ngứa miệng, thì dành phải lôi con gái vào cuộc thui( rút cục đi dâu cũng là vật thế mạng, bình đẳng ở đâu hả trời?)
    thu3:các bác cứ thích yêu tràn lan , tán thi nhiều mà yêu thì ít , đến khi bị chị em đá cho thi quay ra căm thù , hận tình...vv va vv... rồi đem chị em ra diên đàn quay( ko sợ ai bít mặt mà trả thù nhẩy)..
    thu4 thì là mà........ thui có khi em phải vè rùi các bác a, em để dành chỗ trống cho các bác tranh luận ko lại bảo em nói 1 mình hết phần các bác( thế la ích kỉ các bác nhỉ)
    đấy là em đang tranh luân nghiêm túc đấy các bác nhá!