1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tại sao con trai khoái gọi con gái là "bé" vậy ????

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi roxygirl, 13/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hnhan

hnhan Thành viên rất tích cực

Mayday ! mayday !
    Bé Hiền không thèm chơi với tao rồi!!! Chắc mày xúi em mày nói xấu tao phải không ?! Arggg..............
    :: the furious ::
    Dylanesque.
  2. roxygirl

roxygirl Thành viên quen thuộc

Hoá ra anh hnhan sến thế cơ à ? Thảo nào mà cứ xúi tớ nhuộm tóc màu đỏ !!! (hên quá, chưa nghe theo !!! )
    Còn trẻ thế mà đã có "con vịt bầu của mình" rồi à ? Tiếc quá nhỉ !!!
  3. peavey2006

peavey2006 Thành viên mới

[LMAO] vay la bữa bé Hiền nhìn tao chứ không phải nhìn mày rồi!! [/LMAO]

Ya slip yer big rod in... ya slip yer big rod out... ya slip yer big rod in... and y
  4. pajero

pajero Thành viên quen thuộc

Nếu hỏi vì sao tôi lại thích gọi em bằng "bé" thì tôi cũng chịu thua.Câu hỏi này "khoai" quá ,chắc phải về hỏi mẹ tôi thôi
    Tương phùng là để biệt ly
    Biệt ly là để lòng đi qua lòng
  5. hnhan

hnhan Thành viên rất tích cực

Ai nói tui sến ? Ý kiến này là của thằng 2006 chứ bộ ?!
    Dylanesque.
  6. orange-outan

orange-outan Thành viên rất tích cực

-thế thì cả 2 thằng mày đều sến... khì khì
  7. cyclohifi

cyclohifi Thành viên quen thuộc

Lang thang vào box LHP. thấy cô bé roxygirl này "nhiều chuyện" thiệt. có cô , chị ...... thì cũng phải có "bé" nữa chứ.
    cyclohifi
  8. l2i9e0m4

l2i9e0m4 Thành viên mới

Wooooaaaa........ lâu lắm rồi mới dạo bước........ trợt té dzô đây hen !! Tình hình xem dza vẫn ổn định, chỉ có điều đọc thấy vài dòng "nông nổi" của bé róc-xì đây thấy mà....... "ngứa tay
    " nhỉ, gõ gõ và gõ thui !!
    Kekekeke, bé róc-xì ới ời...... em đưa cái topic nì lên sao mừ mâu thuẩn thía kia ? Lúc thì giãy nãy hỏi sao các anh cứ gọi các em (mà cụ thể là bé róc-xì đây) bằng "bé", lúc thì "ca cẩm" nói bác KP sao lại chê em già !! Nếu đúng thực là em "théc méc" về cái vấn đề "hiển-nhiên-là-con-gái-thích-gọi-bằng-bé" thì bé Vy (ơh hơh mà tên em là "i" ngắn hay dài nhỉ ? Anh bị ám ảnh cái vấn đề nì) này chẳng có khái niệm về cái sự "dễ xương xương" mà trước giờ là "ưu tiên một" của chị em gì cả, làm anh "sụp đổ" từ khi thấy cái nick Roxy của em đấy. Mà mới hôm rồi đi dạo còn thấy người ta bán đồ Roxy nữa kìa, xém tý nữa là "trượt té" luôn với cái ý nghĩ mua cái Roxy gì xinh xinh về cho bé róc-xì chơi nữa chứ !! Chậc chậc, xem lại, xem lại !!!!
    Àh hàh, mà nói thế thôi, chứ anh biết em trưng cái "tô" này lên cốt để mấy anh........................ gọi bằng "bé" nghe cho sướng tai chứ gì ? Khôn lõi nhé !! Thôi khai thật đi rồi sẽ được hưởng chính sách khoan hồng của "Hội đồng Fô(rum)" nhé !! ^_^
    to mày-biết-mày-là-thằng-nào-rồi: hehe, mày cụng bò lên đây mà tinh "tượng" nựa àh ? Keke, mới ở VN qua không có gì làm sao ? Hên là trên này "ảo", không chắc cũng "lấy peavey đè người" rồi. Thế lên nhớ trông chừng bé khỉ nhé, nghịch như quỷ ! Tao là tao nấu "cao khỉ cốt" đó !! Hehe !! Peace bro !!!
    Cupid ! Shoot me plz !!
  9. babicinamon

babicinamon Thành viên mới

Úi trùi ui , dù là phái nữ nhưng Mon cũng ko thể phủ nhận điều nì, có người chịu cho kêu thì người ta mời mún kêu hoài , nói trắng ra là vì con gái phần đông đều mún kêu là bé cho nên con trai phần đông mới thích cái ....dzụ kêu nì
    Nhưng mờ cũng có 1 số chị em ta ko thích bị kêu như vậy vì bọn mày râu ko phải ai cũng là ..... honey của ta ,chỉ cho honey ta kêu như vậy thui và chống chỉ định đối với tất cả những người còn lại......Mà thực tình mà nói thì cũng có những đầu đinh ko thích kêu bé mà lại thích kêu em (thế mới khổ).Nói chung kêu hay ko kêu là tùy sở thích của mỗi người , mún hỏi tại sao thì trực tiếp gặp người đó hỏi là okie nhất
    Nhưng theo Mon nhận định thì chắc chắn ROXY mún "bị" kêu là ...............................BÉ
    Everything begins from here
    And I want TO LOVE U MORE...........

10. newvampire

newvampire Thành viên quen thuộc

hic, hôm qua nhớ trả lời rùi mà sao hôm nay vào không thấy đâu nhỉ? :(
    Con trai thích gọi bằng bé vì gọi như thế dễ thương, dễ gần. Mà thật ra là vì gọi bằng bé có chút tinh nghịch, quậy quậy. Hầu như gọi bằng bé là lúc ng con trai cảm thấy thích thích, mến mến ng con gái đó. Không tin thẩm định lại đi... nhưng đây chỉ là mên mến thui chứ ko phải là luv đâu nhá, đừng có mà hiểu nhầm... (90%). Gọi như vậy cũng là để trêu và cũng là để có thêm cớ để mà nói chuyện, thân mật hơn...
    Còn gọi bằng em thì nguyên nhân còn đơn giản hơn nữa. Bởi vì con trai ai chẳng muốn lớn hơn... hi`hi`... mà như thế để có gì mai mốt đốt cháy giai đoạn đỡ phải chuyển từ bạn bạn tôi tôi sang anh em... ^^ công đoạn này cũng mệt ra phết cơ mà...