1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tại sao con trai lại thích .....

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi yuky, 28/09/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kieuphong

kieuphong Thành viên rất tích cực

Chí nhí, chí nhí!!!
    Tại vì ngoài nắm tay ra thì còn có thể nắm ở đâu đây? Chẳng lẽ lại nắm..... đầu.
    Phong tiêu tiêu hề, Dịch thủy hàn,
    Tráng sĩ nhất khứ hề, bất phục hoàn.
  2. babicinamon

babicinamon Thành viên mới

Ko hẳn , thực ra ngoài nắm tay cũng có thể nắm .........chỗ khác như là vai hay .............nắm áo nữa hi`hi`
    Nhưng wan trọng ko phải là nắm ở đâu mà là khi nắm rùi người đó sẽ nói những gì , có đủ ......cảm động để khiến cho người ta đồng ý làm honey của mình hông mới là vấn đề....
    Everything begins from here
    And I want TO LOVE U MORE...........

3. yuky

yuky Thành viên mới

hehe....ko fải là cứ thấy ai làm như vậy cũng thành công thì mình cũa bắt chước làm theo đâu đấy nhá ......wan trọng là fải xuất fát từ chính cảm xúc chân thật của mình thì mới làm cho đối phương cảm động đc ...
    Thường thì về fía các bạn gái , khi mà bất nờgi bị người khác fái nắm tay thì fản ứng tự nhiên thì sẽ làm giựt tay lại ..trừ khi là đã thích thích thích ai đó lắm rùi thì mới có chuyện để yên như thế .... .
    Tui thấy con trai khi "tỉnh tò " mà nắm tay là đã đủ lắm rùi , chứ nếu mà gặp ai mà như bác pminh nhà mình , gặp ai cũng kiss kiểu này chắc tui chạy dài cả thước wá ...
    Take everything from the inside and throw it all away
    Cuz i swear for the last time i won't trust myself with you
  4. pminh

pminh Thành viên quen thuộc

Chưa thử sao biết được hả cô yuky (xin lổi phải gọi bằng cô vì quen rồi, miễn phản đối). Kiểu của tui là nhanh nhất, kết quả có ngay không để cho các cô có thời gian suy nghĩ để đối phó. Nếu đồng ý thì ok, phản ứng lại sẽ nhẹ nhàng, không đồng ý thì từ chối, max thì bị 1 hay vài cái sao. Tránh được trường hợp mấy cô giở trò mèo vờn chuột, không thích nhưng cũng không muốn buông tha. Tất nhiên gặp mấy cô cao thủ thì bị vô hiệu, nhưng số đấy chắc không nhiều. Tui thấy nói nhiều bao nhiêu cũng không trọng lượng bằng 1 cái kiss. Tuy nhiên cách này chỉ sự dụng với đối tượng mình yêu thôi chứ gặp cô chỉ mới thích mà đem ra sử dụng ngay thì chắc lãnh sao dài dài
  5. babicinamon

babicinamon Thành viên mới

Ái chà , nghe bác nói hay quá , chắc là bác có nhìu " bò" lắm nhỉ ??? Có khi nào bác bị đá chưa???
    Everything begins from here
    And I want TO LOVE U MORE...........

6. newvampire

newvampire Thành viên quen thuộc

Nắm tay trước là đề phòng những trường hợp đã nói cũng là để khỏi phải run nắm nhầm chỗ khác... :P hay cũng có thể run quá tự xé áo mình thì seo... eheheheh
  7. stealthesoul

stealthesoul Thành viên mới

Tại sao lại tự xé áo mình không phải xé áo người khác nhở?
    ----to pminh: Tui nghĩ: chiêu "hun" bác phải nắm chắc đối phương có tình củm với mình chứ. Chứ đâu thể đụng ai cũng "hun", người ta đánh cho tan xác đấy....
    EAT OR BE EATEN
  8. orange-outan

orange-outan Thành viên rất tích cực

không... tui thấy chiu của anh pminh@ cũng ngon làng lắm á... nhanh chóng, biết rõ ràng kết quả,... chỉ có chút phiền toái là để lại ấn tượng khó mà tốt được!!!

9. newvampire

newvampire Thành viên quen thuộc

Hehe hthì xé áo ai cũng nguy hiểm cả mà...
    Còn chiêu hun kia thì mạo hiểm quá... biết đâu ng ta đang có tình cảm sau chiêu đó thì xong phin luôn thì seo... có phải như phin HQ đâu cơ chứ... hic
  10. pminh

pminh Thành viên quen thuộc

Chiêu của tui chỉ dùng với cô nào đã tán vài tuần rồi chứ mới gặp thì điên mới dám sử dụng. Nhưng có khi điên thế lại OK . Theo tui con gái thích loại con trai như thế lắm ấy, tất nhiên cũng đừng aggressive quá thì họ sợ chứ chỉ 1 cái kiss thì chẳng làm sao cả. Nhưng nói dễ thế thôi chứ chọn đúng thời điểm để thực hiện chiêu này khó phết.
    To babicinamon: tui không hiểu câu hỏi của đồng chí. "Bò" là gì? Bị đá ở đây được đ/c định nghĩa thế nào? Chậc nếu "bò" được đ/c ám chỉ cho từ "người yêu" thì xin trả lời là tui kén lắm => khá ít. Nếu từ "đá" được dùng trong hoàn cảnh là có người yêu rồi bị người yêu bỏ thì xin thưa là chưa hề (chỉ có chuyện tui bỏ chứ chiều ngược lại chưa bao giờ xảy ra). Nhưng nếu để chỉ trường hợp đang tán rồi bị từ chối thì đã xảy ra rồi (nhiều hơn 1 lần là cái chắc). Còn các nghĩa khác, hoàn cảnh khác thì xin đ/c nói rõ để tui còn trả lời cho đúng.