1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tại sao con trai lại thích .....

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi yuky, 28/09/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. aaron01

aaron01 Thành viên mới

mấy bác bàn luận sôi nổi we'', theo em thì không cần phai kiss ngay trong lần đầu tiên đâu..hehe không cần đẹp trai không cần gi hềt..sau đây la kinh nghiệm của aaron
    It took one day to flirt a girl, two days to kiss a girl but it took freaking long time to dump a girl-----> love is dangerous... don't play with it
  2. aaron01

aaron01 Thành viên mới

1- Let her catch you staring once in a while and smile at every chance you get : ít nhất nấy bác phải để cho em bắt gặp mấy bác liếc mấy em í một lần
    2- tiếp theo sau khi quen duoc rùi mấy bác phai vui vẻ, làm cho em í vui bằng những chuyện nhỏ nhặt, hoặc vớ vẩn đến đâu cũng đưọc nhưng nàng phải cười... nhớ là If you can?Tt make her laugh, you don?Tt stand a chance ---> các bác mà không làm cho em í cười là không còn cơ hội nữa
    3- Hẹn nàng đi chơi càng nhiều càng tốt, phải mua tặng cho mấy em í những món quà bất ngờ va nhỏ nhặt nhất và nhớ la không quà tuyệt đối không được mắt tiền nếu mấy bác và cố í đều nghiêm túc)
    4- Once she feels a little closer to you, it?Ts time for the final step, đây là buớc quan trọnh ah'', khi mà em í đã cảm thấy gần gũi với mấy bác rùi thì mấy bác sẽ tiến hành bước cuối cùng quan trọng này, mấy bác phải giữ khoảng cách thụt lùi một chút : U HAVE TO BACK OFF --> Don?Tt return a phone call once in a while or tell her you are busy when she invites you out,, mấy bác phải làm cho em í suy nghĩ lung tung like make her guessing u know, and then mấy bác phai play game with her head. tới đây thì thành công rùi.... lúc này mấy bác muốn tiến tới cũng được ma mấy bác muốn tự mình lui cũng đươc, nhưng dừng để thời gian back off lâu quá la tiêu luôn ah'', hehe... good luck cho mấy bác
    It took one day to flirt a girl, two days to kiss a girl but it took freaking long time to dump a girl-----> love is dangerous... don't play with it
  3. yuky

yuky Thành viên mới

lại là mấy trò vớ vẩn , tầm fào ..u ko thể kiếm đc mấy cái trò khác bớt nhảm nhí hơn như vậy hay sao ??? đã là cảm xúc của chính mình rùi thì sẽ làm theo những j` mình mún làm ...chứ chẳng cần cách này cách nọ ....theo tui là thế ....
    Take everything from the inside and throw it all away
    Cuz i swear for the last time i won't trust myself with you
  4. pajero

pajero Thành viên quen thuộc

thấy hay ra phết chứ bộ . ít ra cũng khái quát được đoạn đầu của quá trình bị bồ đá và nhảy lầu tự tử
    Tương phùng là để biệt ly
    Biệt ly là để lòng đi qua lòng
  5. lovelace_the_deflorator

lovelace_the_deflorator Thành viên mới

bình tĩnh nào cô em, không ưa ngưòi ta thì cũng phải bình tĩnh chứ, việc gì phải ầm ầm vậy :). hông ưa thì PM hay là add tên hắn vô YM mà chửi, havefun
  6. aaron01

aaron01 Thành viên mới

hehe, yuki: làm gi cứ nói xiên hoài dzậy.. hehe đây đâu có làm chuyện gì có lỗi với chi hai đâu--> cho em xin hai chữ bình yên..hehe u take thing so serious, it''s not good at all...hehe
    bác love gi dó ui: just have fun thui mà, hehe co cần phải dzậy không, bác cũng take thing so serious too..hehe thui chào bác dzật
  7. yuky

yuky Thành viên mới

heheh..con trai là thế ....thế còn con gái mà chủ động tỏ tình trước thì sẽ như thế nào nhở ???m...ko bít nữa ...chưa thử bao giờ hít á.. mấy bác ở đây ai đã từng trải wa rùi thì kể cho em nghe với ạ....
    Take everything from the inside and throw it all away
    Cuz i swear for the last time i won't trust myself with you
  8. l2i9e0m4

l2i9e0m4 Thành viên mới

thường cô nào mà "cưa" người ta trước thì đa phần là thông minh và...... liều lĩnh. Đã vậy thì khi cô đã "mở máy cưa" lên rồi thì.... như tui áh, "chết ngắt khỏi thắc mắc", "chết ngất bất khuất" lun ah. Em lựa ngay thời điểm tui chới dzới nhất..... yếu lòng nhất mà........... "cưa" cho một phát. Khung cảnh thì cực kỳ lãng mạn........ hành lang trường tối om, bầu trời vừa sau cơn mưa và đầy ánh sao vì thoát khỏi ánh đèn điện bên ngoài. Sau khi "bày tỏ tấm lòng" thì em nhẹ nhàng nắm tay tui (hik, lấy gì từ chối..), và thế là......... cuộc tình đầu tiên năm lớp 8 của tui đã thành hình.. tuy chỉ là tình cảm trẻ con thui nhưng mà đẹp lắm....hì...
    Đấy đấy...... con gái cũng có chiêu nắm tay nữa đấy nhé, iu..... cầu bé yuki không lên án các anh nữa nhé....
    Cupid ! Shoot me plz !!
  9. hnhan

hnhan Thành viên rất tích cực

Giống Resident Evil ...
    Dylanesque.
  10. aaron01

aaron01 Thành viên mới

bác nì bị cưa àh tội nhỉ!!! em cũng thích những cô gái có cá tính như vậy lắm nhưng chỉ la cá tính mạnh chứ đừng nên giống con trai "mạnh" và nhất là dừng bao giờ kiểm soát thời gian của bọn con trai chúng mình
    I know you think you know me but You don't know anything I know you want to help me but I don't need anything Don't tell me where to go because I don't need you to know
    What the hell is wrong with me? Don?Tt fit in with anybody How did this happen to a person like me?