1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tại sao con trai lại thích .....

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi yuky, 28/09/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kieuphong

kieuphong Thành viên rất tích cực

Hehe, em yuky ơi, em đố anh câu đấy chẳng khác gì múa rìu trước cửa Lỗ Ban. Còn thằng Vượn, trả lời thay mà cũng sai, chán mày wé. Theo bản mới cập nhật của Kim Dung tiên sinh thì đấy là câu trăn trối của Ân Tố Tố dành cho Trương Vô Kỵ. Bộ phim em yuky nói thì cách đấy 17 năm, của TVB, với 2 diễn viên chính là Tony Leung - Lương Triều Vỹ - Trương Vô Kỵ và Kitty Lai - Lê Mỹ Nhàn - Triệu Minh/Mẫn.
    Em roxy này, câu đấy của anh chứng tỏ đàn bà cũng lừa người giỏi chả kém đàn ông. Có khi còn cao tay hơn. Thêm 1 câu nữa nhé, "nếu người đàn ông nào tự cho hắn có thể hiểu được đàn bà thì hắn thật sự là 1 kẻ ngu ngốc." Đấy, đàn bà đáng sợ thế đấy! Nhưng vẫn khối người chết!
    Bi giờ là đến bài này của em:
    Quan trọng là các bạn nữ có tin hay kô nhỉ? Nếu như nói thật thì kô khéo lại khóc lóc, giận dỗi tùm lum. Lâu lâu lại còn lôi ra để mà đay nghiến. Chính chị em phụ nữ đã bắt buộc cánh mày râu phải nói dối.
    Câu nói đấy là trong quá trình tán tỉnh. Nếu như đã phát hiện người ta kô còn yêu mình nữa thì chẳng lẽ lại ở góa suốt đời? Nếu thế thì thế giới này sẽ bị tuyệt chủng mất.
    Có gì sai nào? Người đàn ông có nói "Nếu em từ chối anh thì anh sẽ chết ngay bây giờ" đâu? Phụ nữ kô nghe kỹ thì ráng mà chịu, sao lại trách móc?
    Phong tiêu tiêu hề, Dịch thủy hàn,
    Tráng sĩ nhất khứ hề, bất phục hoàn.
  2. newvampire

newvampire Thành viên quen thuộc

Ko hiểu ai làm cho Roxy girl của chúng ta có thái độ tiêu cực như thế nhỉ? thôi thì góp một ít ý để Roxy tin vào cuộc đời hơn nào...
    Cái này giống như pminh nói nhưng newv chỉnh sửa tí.. đôi khi đâu nói là đẹp nhất còn khi nói đẹp nhất là trong khoảnh khắc 9dấy bỗng nhiên thấy nàng thật đẹp, đẹp hơn tất cả.. vậy là đẹp nhất đúng ko?
    cũng chưa từng làm như vậy... chí ít thì cũng phải thiệp khác nhau chứ... hehehe
    đúng 1/2 cho 2 vế.. 1 trong những sinh vật gian dối nhất.. vì còn có con gái... , đùa tí... còn như nếu roxy có thái độ... phòng thủ như thế thì nếu bị lừa vẫn bị lừa như thường.. :( hãy tin vào cuộc đời và bản thân mình
  3. roxygirl

roxygirl Thành viên quen thuộc

Thế ko đẹp mà dễ thương (như em ) thì thế nào hả anh ? Kim Dung có nói câu nào "con gái dễ thương rất giỏi lừa người" ko để em nghe lời tiền bối đi lừa vài tên cho bõ ghét !! ​
  4. babicinamon

babicinamon Thành viên mới

Trùi ui , đàn bà hay đàn ông như nhau cả thôi , những gì mà đàn ông có thể làm , đàn bà đều có thể làm được.Cho nên những điều mà Roxy nghi ngờ là có lý nhưng cũng ko nên nghi ngờ wá như thế , MON cảm thấy có người này , người kia , ko nên quơ đũa cả nắm như thế.Nếu ko , chẳng ai dám có bồ cả .
    Một con Vịt , xoè ra hai cái cánh
    Nó kêu rằng , cáp cáp cáp , cạp cạp cạp
    Gặp Vịt cái nó bì bà đòi kiss
    Kiss xong rồi nó vỗ cánh goodbye
    ^__^, hehe
  5. kieuphong

Câu này chưa nghe Kim Dung nói. Hay là em thử đi lừa anh đi nhẩy? Anh sẵn sàng làm vật thí nghiệm.
  6. roxygirl

hehehe, em cũng đang xem xét chuyện này từ khi biết anh kieuphong là người giàu nhất Trung Châu !
  7. babicinamon

babicinamon Thành viên mới

Roxy và Kieuphong, nghe được đó ,hi`, mà anh Kieuphong chịu làm chuột bạch ư ??? Chẹp chẹp....
    Một con Vịt , xoè ra hai cái cánh
    Nó kêu rằng , cáp cáp cáp , cạp cạp cạp
    Gặp Vịt cái nó bì bà đòi kiss
    Kiss xong rồi nó vỗ cánh goodbye
    ^__^, hehe
  8. kieuphong

Sau khi xem xong loạt hình ảnh tính cách của con gái LHP thì anh quyết định ủng hộ em Roxy thực hiện chuyện đấy. Em có quyết định thì cũng mau mau chứ lỡ mà chiến tranh với Beikha nổ ra, em bị bên đó bắt mất, thì anh lại phải xông vào đấy mà cứu em ra, máu nhuộm giang hồ, thế thì kô tốt.
  9. roxygirl

Trùi ui, anh giàu như thế mà anh không lo thuê bodyguard bảo vệ em, anh để chiến tranh xảy ra, bọn Beikha bắt mất em có phải là vô cùng nhục nhã cho bậc trưởng lão như anh ko ? (Em thích bodyguard nào cao to, đẹp trai, anh hùng như Kevin Costner đấy nhé ! )
  10. kieuphong

Thôi để anh làm vệ sĩ cho em luôn cho nó tiện nhẩy! Vừa tiết kiệm chi phí (dùng cho sau này), vừa có thể luôn. Anh đây cũng khá cao to, đẹp trai hay kô thì kô rõ, anh hùng thì kô dám tự nhận nhưng liều mình bảo vệ em là chuyện có thể làm được.