1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tại sao con trai thích hôn?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi NightDevil, 05/05/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. power160watt

power160watt Thành viên quen thuộc

A có ý kiến, chú gì đổi tên topic đi, "TẠI SAO CON TRAI HÔN", bỏ THÍCH đi giúp a, thích thú gì.
    Có thể 1 số chú nằm trong đám thiểu số, đa fần Zai ko thích hôn mà Zai hôn bởi vì Gái thích, mà ko khi Gái thích rồi thì làm gì mà chả được .

2. NightDevil

NightDevil Thành viên mới

Hihi, tại vì đó là nguyên văn mà gf của tui hỏi chứ sao!!!!
    Cám ơn các ý kiến rất nhiều, đúng là tui thích hôn má hơn là KISS, ko biết tại sao nữa hôm nào gf vừa mới gội đầu thì đúng là chết người ấy chứ
    Còn chuyện xxx thì tạm thời tụi này chưa có nghĩ tới, chắc tại hơi lớn tuổi rồi nên thích mọi cchuyện diễn ra chậm chậm thôi, ko nên nhanh quá, mất vui hết.
    Các bác có đồng ý vậy ko?
  3. check990

check990 Thành viên mới

Tớ thích nấu cháo hơn là hôn má. Hôn má mà cô nào mồ hôi dầu hay thuộc dạng thích bôi kem dưỡng da thì dính lém, mất hết cảm giác
  4. francy

francy Thành viên mới

con trai thật ra ko into nụ hôn như con gái .Họ hôn đa số để chuẩn bị tư tưởng cho đối phương trước khi tiến đến xa hơn ....Ngoài ra, hôn cũng là câu trả lời Yes ,nhờ thế mà mình biết rõ có thể tiến xa hơn đến mức nào mà ko cần "xin phép" đối phương
  5. vyhuynh

vyhuynh Thành viên mới

Hình như có bạn nào hỏi câu như vậy ở topic trên rồi. Thôi thì tớ trả lời lại đây
    Con trai thích HUN vì HUN là màn mở đầu cho những thứ mà họ.... thích hơn
  6. power160watt

Chú gì đã thấy chưa, đọc bài 3 Gái được Vote 5* mà học tập nhé. Chú cứ làm như Gái nó mù mờ lắm ko bằng, chẳng wa e của chán cái kiểu "chậm chậm" của chú rồi, nên mới ... khuyến khích chú bằng cách trả vờ hỏi thế thôi. Chú bảo chú cao tủi ??? cao tủi cái con khỉ mà .. cù lần wá, ko khéo Gái nó lại đá cho tơi bời . Thôi nhanh nhanh lên chú ạ .

7. NightDevil

NightDevil Thành viên mới

hic, hic, trên forum thì sao phân biệt dc ai la girl hai la boy
  8. emya

emya Thành viên mới

Đã yêu rồi có ai là ko thích hun đâu . Ko riêng gì con trai,con gái cũng thích hôn mà . Bạn nightdevil iên tâm, nhiều nguời cũng giống bạn lắm mà, thích hôn môi,má rồi tóc nguời yêu.Rồi vuốt tóc,cắn tai, hôn tăy cánh tăy vv...Mọi thủ tục cũng gần giống nhău thôi mà bạn hì .
    Tớ thích hôn môi (ko thích hôn má ) và hôn trán bạn trai tớ thôi
  9. power160watt

Vợ tớ mà hôn trán tớ ... tớ oánh ngay, nhá , khè khè.

10. francy

francy Thành viên mới

ặc, bác này cứ làm như chỉ có con giai mới hiểu con giai ấy . Ban đầu thì anh nào cũng "ngây thơ" lắm lắm cứ hun môi, hun tay nhưng cứ thử so sánh thời gian hắn ta tấn công môi và thời gian tấn công những chỗ khác xem ,chưa kể là khi hôn môi , tay, má ...thì nhiệt tình có 1, nhưng move xuống chỗ khác mà xem ....có mà ko rứt ra được ấy