1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

tại sao cứ nói về chữ " trinh " của phái nữ vậy còn phái nam thì sao ???

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi hay_roll, 27/01/2004.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. hay_roll

hay_roll Thành viên quen thuộc

tại sao cứ nói về chữ " trinh " của phái nữ vậy còn phái nam thì sao ???

Chào các bác , em đã vào cái box này nhiều lần và thấy các bác trai rất hay lên án phụ nữ chúng em về vấn đề trinh tiết vậy các bác trai cho em xin hỏi là vậy các bác có còn " trinh " trước khi lấy vợ không ? và theo các bác thì bao nhiêu phần trăm đàn ông đã mất " trinh " trước khi lấy vợ ???

Em nói thật nhé phụ nữ chúng em bị mất đi cái ngàn vàng đó cũng do các bác cả, nếu các bác không xin xỏ , lạy lục thì không lẽ chúng em tự cưỡng bức được các bac à ? các bác trổ hết tài năng ra xin cho băng được nhiều lúc không xin được thì doạ nạt vậy mà khi được rồi thì nào là dễ dãi, nào là phóng khóang, nào là ... đủ thứ , các bác không thử tưởng tượng là em gái các bác yêu va bị lừa như thế thì em dám chắc là có bác sẽ tìm thằng kia và đập chết Mother nó luôn ấy chứ. Chính các bác gây ra nỗi đau đó cho phụ nữ chúng em thì các bác phải thông cảm với chúng em chứ sao lai ...Hu Hu Hu Hu...

2. tocvanghoe1980

tocvanghoe1980 Thành viên mới

Đàn ông họ vậy đó, gia trưởng quen rồi mà.
    Đâu như ở Mẽo, đàn ông lôi thôi vợ lôi ra toà chít ngay chứ ở đó mà doạ nạt vợ. Mà càng nghĩ càng lạ nhờ các bác nhờ, sao các bác cứ đòi rồi lại chê vậy ??? Ý quên, có một số bác không chê...hoan hô các bác.
  3. loli

loli Thành viên quen thuộc

4. Metalism

Metalism Thành viên quen thuộc

Các em không cho thì thằng nào xin được chứ.
  5. thanh_ala

thanh_ala Thành viên rất tích cực

Nói thật ra lúc đó cũng máu cơ vào trận còn hăng hơn cả bọn mày râu thía thì trách ai nữa nhẩy .
    -»(¯`»(¯`?´¯)«´¯)«-Có ai từng yêu mà chưa đau đớn một lần--»(¯`»(¯`?´¯)«´¯)«-(-¸,+°´°+,¸.·´¯`·.¸(^ o ^)¸.·´¯`·.,+°´°+,¸Có ai từng yêu mà chưa từng khóc  ¸,+°´°+,¸.·´¯`·.¸(^ o ^)¸.·´¯`·,+°´°+,¸-)

6. eros_cupido_amor

eros_cupido_amor Thành viên mới

Nói lạ, con trai làm gì có trinh?

CON LẠY HỒN, HỒN LƯỚT NHẸ CHO CON NHỜ ..
  7. GiaCatPhuc

GiaCatPhuc Thành viên mới

Khục khục, chủ đề này nói nhiều rồi bi giờ lại phải nói lại.
    1- Thưa bác hay_roll: Em thấy bác bị làm sao ấy, tự nhiên thấy là con gái thiệt quá nên bắt đầu gấu đấy à. Trước tiên về phương diện sinh học em xin trả lời: Con gái có cái " trinh " chẳng qua là vì con gái có cái nhận biết là cái **********, khi mà oh ye thì bi mất cái ********** và có một ít blood chảy ra " tất nhiên là trừ những bác ********** không bao giờ rách hoặc là rách trước khi oh ye vì một lí do tế nhị nào đó ". Còn con trai thì có cái quái gì để nhận biết, bây giờ phần lớn con trai đều cắt bao quy đầu rồi vả lại thực ra cái của con trai đơn giản hơn cái của con gái nên con trai ko có " trinh ".
    2- Tất nhiên là nếu một người con trai đã quan hệ nhiều lần trước khi cưới thì khi tân hôn có thể nhận biết đc " Bằng cách xem của quí đấy các bác nhưng em không tiện nói ra ". Tuy nhiên cái " trinh " mà ông bà ta nói là sự trong trắng chứ không phàm tục như cái bác hay_roll này nghĩ. Nó chỉ là một minh chứng về sự trong trắng trước khi đến với nhau của nam và nữ thôi chứ không phải là điều kiện quyết định.
    3- Các bác khác thì em ko biết nhưng em thì không còn trước khi lấy vợ, em bị cướp bác ạ . " ***** mấy cái con cướp cái đấy của mình ". Có điều cũng có nhiều người con trai vẫn còn trong trắng đến khi lấy vợ. Theo em tỉ lệ con trai còn đến đêm tân hôn là 40%.
    4- Còn mấy cái câu " Em nói thật nhé phụ nữ chúng em bị mất đi cái ngàn vàng đó cũng do các bác cả, nếu các bác không xin xỏ , lạy lục thì không lẽ chúng em tự cưỡng bức được các bac à ? các bác trổ hết tài năng ra xin cho băng được nhiều lúc không xin được thì doạ nạt vậy mà khi được rồi thì nào là dễ dãi, nào là phóng khóang, nào là ... đủ thứ " thì em không thèm chấp, bác nông cạn quá. Khi nào bác thông minh và trải đời hơn một tí thì bác sẽ hiểu là trong chuyện đó chẳng ai lừa ai đâu. Có người con trai lừa con gái thì lại có người con gái lừa con trai thôi.
    Thôi thì chúc bác năm mới thông minh hơn và giữ gìn đc cái của mình " Kẻo bị cướp đấy bác ". Giờ xã hội nhiều cướp lắm he he
    Nguoi tu vi minh voi Ngoa Long tien sinh Khong Minh
  8. tu_hus

tu_hus Thành viên mới

Tớ xin bày tỏ thế này, nghe người ta bảo muốn có cái đó một cách thị trường thì phải mất đến mấy triệu.
    Còn đàn ông bọn ta nếu mà QH--->mất, ấy vậy mà nhiều người mất chỉ cần 50k (giá thị trường báo thế). Chẳng nhẽ "trinh" của đàn ông bọn ta lại rẻ thế sao? Hic...
    Ve ve ve, hè về, vui vui vui hè vềCLB Ý tưởng & Sáng tạo.
  9. let_it_down

let_it_down Thành viên mới

Ui giời, chăng trách được ai cả đâu bà con ạ, mọi caí là ở mình cả thôi, người ta xin xỏ mà mình chẳng cho thì họ cũng có làm gì được đâu. Mình có cái đầu để điều khiển mình cơ mà. Nhưng kể ra thì bọn con trai lắm kẻ không ra gì thât, đúng là phải chọn mặt gửi vàng không đến khi lại ân hận thì qúa muộn. Mong cái bác gái có những suy nghĩ chín chắn.
    Te quiero mucho
  10. Q_Thanh

Q_Thanh Thành viên mới

Gớm thôi thôi lạy các bố, chị có ý kiến thế này nhá:
    1) Đứa nào làm cứ làm, cấm thắc mắc, xơi xong rồi thì ra sân khấn vái để đừng có mà bị quả báo, mà có bị quả báo thì cũng đừng có hé răng. Các bố xơi xong rồi các bố hô hố kháo nhau là tao xxx con này con kia, tởm..
    2) Còn lũ con gái chị bảo thật, có chót rồi chị cũng chẳng trách, yêu thì cũng có lúc phải dại dột, phải thằng không ra gì cấm không được ho he, phải chứng tỏ mình kiên quyết lắm, tuyệt đối không phun ra bất cứ một cái gì cả. Thằng nào nó không đòi hỏi thì nó là thằng xứng đáng lấy làm chồng em ạ. Lấy nó xong rồi nó biết cũng chẳng nỡ nhiếc móc đâu. Còn thằng nào mà cứ eo éo hỏi cả ngày thì nó thuộc loại 1 mà chị vừa kể , bọn này hỏi vì sợ quả báo mà, thì quên mother chúng nó đi, lấy làm gì cho nặng đũng quần. Nếu chúng nó hỏi cứ "không" cho chị, chẳng may gặp phải thằng mà thằng cũ đã kể hô hố cho nghe thì coi như số đen, còn không thì cưới xong rồi chúng nó cũng chẳng làm được gì nữa đâu.. (mother chúng nó cưới vợ cũng mất toi con Spacy chứ rẻ đâu nên chúng nó cũng không dám hó hé đâu).
    3) Còn cô nào thích làm cứ làm, chị thật, nhưng chọn thằng nào xứng đáng mà làm em ạ. F**k với thằng người 1 lần rồi cả đời không ân hận còn hơn giữ khư khư cho thằng ngợm (ý là mấy thằng nêu trong phần 1) thì phí cả công giữ