1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tại sao dân A1 bắt chước hay thế

Chủ đề trong 'Trường PTTH Phan Châu Trinh' bởi Conkhivang, 28/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Conkhivang

Conkhivang Thành viên mới

Tại sao dân A1 bắt chước hay thế

Thấy tụi A2 làm lớp mình cũng bắt chước hãy làm cái gì hay hơn đi chứ. Còn cái này gửi riiêng cho Linh ĐEN SOMALI còn nhớ biệt hiệu này không, nếu nhớ thì hãy nói cho em biết nha

[whitesmoke]conkhivang[/whitesmoke][/size=2/
  2. DNLand

DNLand Thành viên mới

Có phải ông( bà) đang nói đến lớp A1 ( 95-98) hả ?
    Nếu đúng thì xin thông báo la A1 đã hình thành một forum site từ hồi nào rồi tại www.12a1pct.has.it .
    Go there, visit and participate in A1 activities
    Chúng ta chẳng bao giờ bắt chuớc ai hết

DNLand
  3. khoaitay08

khoaitay08 Thành viên mới

fỏum gì có vô được đâu, mà số 1 thì bao giờ cũng nhỏ hơn số 2 rùi, thua là cái chắc...hihihihi
  4. DNLand

DNLand Thành viên mới

Lại thích đụng chạm nhau nữa rồi
    chán chú A2 nào đó quá.
    A1 va A2 là xếp theo thứ hạng, chú đang đếm nguọc à ?

DNLand
  5. dpl398

dpl398 Thành viên mới

Tui không phải là dân học lơp A2 đây, nhưng mà thấy A1 đúng là tệ hơn A2, thua thì cứ chấp nhận thua chứ có sao đâu...hihihi
    Được sửa chữa bởi - dpl398 vào 01/05/2002 20:43
  6. trelac

trelac Thành viên mới

tui đồng ý với dpl398 , thua mà cứ ráng cãi cho được . xấu hổ quá . nhất là dnland đó !ráng nghĩ ra cái gì hay hơn cho lớp mình đi !
  7. aterixhero

aterixhero Thành viên mới

Tớ nói thế thôi, không có gì quan trọng cả. Đồng ý với DNM, A1 với A2 là bằng hữu mà. Bên A2, thấy chỉ có DNM là dễ thương thôi, ông hàng xóm thân yêu ạ. Hèn chi chị em tấn công dữ. Nhưng mà dạo này thấy DNM cũng hay thả dê chạy rông tùm lum. Ha ha, tớ tặng DNM một phiếu bầu.
    PEACE for everyone: A1 A2
    beautiful life.
    Được sửa chữa bởi - aterixhero vào 04/05/2002 17:15
    Được sửa chữa bởi - aterixhero vào 05/05/2002 09:06
  8. danangman

danangman Thành viên quen thuộc

Trời sao có mấy lớp với nhau mà làm gì dữ vậy ..toàn là anh em PCT hết haha ... mấy bác A1 đừng giận dữ chứ ...
    Để báo cho bác arextixhero biết một tin quan trong ... bác lo fix webside bác lại ..cả forum nữa ....cẩn thận nghen ..coi chừng có anh em A2 đột kích ... mà chỉ để chơi thôi ..sẽ không có ý phà hoại gì đâu .........
    Gởi riêng bác Dnland ...bữa nào phải nhờ bác dùng cái đường truyền 2mb của bác setup cái server chat Mirc cho anh em Phanchautrinh hay DN vào chat chơi ...chứ mấy cái server datviet vietchat khìn lắm ....

Anh em tụi mình làm gì mà phải đả kick nhau cho mệt ..cùng nhau bắt tay làm một cái gì đó nữa đi ..... cho anh em PCT..coi như là một cách chúng ta tưởng nhớ về trường....... các bác chuận bị đi nhé ...phải đang ký một host riêng nữa ... chuẩn bị tinh thần đi là vừa .... dnland về vn bàn bạc cụ thể hơn ........ anh em chuẩn bị đã quá !

Sống trên đời sống cần có môt tấm lòng!!http://www27.brinkster.com/alfasoft/sforum/ < xin đừng vào đây !
  9. LOVEANDKISSME

LOVEANDKISSME Thành viên mới

có gì đâu mà mấy bác A1 với A2 cứ cãi vả om sòm thế nhỉ , mấy bác giống như hai gái lấy một chồng,mấy bác chẳng ra cái thể thống gì cả ,em thì rất thích đá banh hổng biết lớp các bác có đá banh không nhỉ ,nếu được thì các bác tổ chức một trận đá banh đi nhằm thắt chặt tình đoàn kết ,nếu dư dả tiền bạc thì đá độ đi nhậu đi cho vui .Ah mà nhớ rủ em đi với các bác nha.Cám ơn các bác nhiều.
  10. danangman

danangman Thành viên quen thuộc

Chà bác arextixhero thong cảm cái miệng dê của em bị cột rùi nên bó tay thôi .... mà đã thông báo bác fix cái web voi forum lại đi nghen ... em có cá độ với bác Dnland .... cái vụ đó rồi...
    mấy anh em A1 và A2 kìa ..có người ở Dn cả gan rủ đá banh kìa ...bay vô đi .... hehe ! Lâu quá rồi chưa được đá banh ! o DN thì cũng tham gia rồi !

Sống trên đời sống cần có môt tấm lòng!!http://www27.brinkster.com/alfasoft/sforum/ < xin đừng vào đây !