1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tại sao gái xinh, hiểu biết, giỏi giang, ngoan ngoãn....lại ế??

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi tom2310, 03/10/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. pidroska

pidroska Thành viên mới

2. WHITE_TIGER_new

WHITE_TIGER_new Thành viên rất tích cực

Chờ tới già luôn ý.Khi đó là tới số chứ không còn duyên số nữa =)) .Những người nào khi an ủi bạn mình bằng cái câu duyên số thì tình bạn đó cũng thật nhạt nhẽo.
  3. titi_henry_77_14

titi_henry_77_14 Thành viên tích cực

em đồng ý với cái bác này, an với chả ủi. o tìm thì có mà ế xưng. về nhà mua xi măng cát sói, gạch ngói dựng cái miếu cô hồn đê =))
  4. nguoicohuong

nguoicohuong Thành viên mới

yêu là một nghệ thuật và để trái tim run rẩy lại là chuyện khác :)) hị hị hị
  5. ducmnm

ducmnm Thành viên tích cực

Hàng hiệu lại để trong shop sang trọng, trong khi lượn bên ngoài toàn người có thu nhập trung bình thì ai dó ngó chứ chưa nói gì mua. Chỉ có cách là chờ khách vip hoặc treo biển :Đại hạ giá thôi!
  6. neufriend

neufriend Thành viên quen thuộc

Chuẩn =))
  7. LucMai26

LucMai26 Thành viên mới

Chuẩn, đúng kiểu của mình [r23)]
  8. HGPhong

HGPhong Thành viên mới

Tớ không ngại yêu những cô có hiểu biết hơn mình, nhưng hiểu biết và tâm hồn là 2 thứ khác nhau. Phải công nhận một điều là các cô gái giỏi trong công việc thường sống thiên về lý trí hơn cảm xúc, bởi thế những người đàn ông như tớ không thích yêu con gái kiểu thế.
  9. hoakinhbac

hoakinhbac Thành viên mới

Lo lem còn mơ đến hoàng tử nữa thì việc có nhiều bạn gái xinh đẹp, thông minh và tài năng mong muốn tìm được cho mình một người thích hợp để yêu thương thì có gì lạ vì lấy chồng là việc trọng đại quyết định đến cuộc sống của cả cuộc đời sau này và có thể của cả những đứa con mình thì việc 'nhắm mắt' là việc làm rất dại dột và vô trách nhiệm vì chọn chồng cho mình và chọn bố cho con mình là việc làm cần phải làm : CẨN THẬN vì sai một ly là đi tong cả cuộc đời.
    Mình thấy phụ nữ ở các nước phát triển rất xinh đẹp, độc lập, thông minh và rất tài năng nhưng họ vẫn luôn rất nữ tính, rất đàn bà và luôn đáng yêu, quyến rũ trước đàn ông chứ không như một số ít cô gái nhà mình thường hay ảo tưởng về những gì mình có nên thường kênh kiệu, tham vọng mù quáng và đặc biệt luôn tỏ ra là mình 'cực kỳ nguy hiểm' dù kiến thức xã hội chẳng là bao. Ở bên cạnh một người như vậy...thì sẽ thật chán ngắt.

Một cô gái xinh đẹp, tốt bụng, tài năng nhưng luôn vui vẻ, yêu đời mà ế ? Thật phi lý vì một người con gái như vậy có trốn trong rừng sâu cũng có hàng tá hoàng tử tìm đến xếp hàng chờ đón về chứ làm sao mà ế !
  10. meo-u

meo-u Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Bác nè nói chuẩn. Bác chủ thớt kiếm mảnh đất chó ỉa mặt đường. Vuông thành sắc cạnh mỗi chiều tầm 40m. Xây cái miếu con con 3 tầng chuẩn Tây, xung quanh cây cối xanh tươi là hết ế ngay.