1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tại sao khi tớ vào MingID rồi hệ thống login tớ vào nick người khác?

Chủ đề trong 'Thông báo Ý kiến hỏi đáp' bởi cunyeuanh, 18/12/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cunyeuanh

cunyeuanh Thành viên rất tích cực

Có ai bị thế không?
    Tớ vào ttvn bằng máy tính của người khác nên phải vào MingID trước và mãi mới vào được thì lại là nick "nguoikohoanhao". Đây không phải là nick của tớ nên tớ out ra và thử vào lại lần nữa thì vào được nick của tớ. Vậy liệu có bạn nào tự dưng vào được nick người khác như thế ko.
  2. bhavaghita

bhavaghita Thành viên mới Đang bị khóa

đơn giản đến thế mà cũng phải hỏi. Chủ máy tính hoặc ai đó trước đây cũng xài TTVN hoặc dùng Minh Id, tên nick là nguoikhonghoanhao. khi đăng nhập vào nhưng khi ra nếu không thoát Ming id thì khi nhập lại nó sẽ tự động lưu mật khẩu lại của nick củ. bạn chỉ cần thoát ra rồi nhập lại là Ok. Tôi dùng máy tính bên ngoài hàng net đăng nhập thỉnh thoảng cũng gặp tình trạng này
  3. heo...

heo... Thành viên quen thuộc

em cũng bị như bác chủ top í đăng nhập vào nó hiện ra nick ngkhonghoanhao. Đăng nhập lần 2 thì mới đc
  4. bluetea

bluetea Thành viên rất tích cực

Cái này ko phải là do nguời truớc login = nick nguoikhonghoanhao, mà là do cái dở hơi của diễn đàn từ khi thay đổi.
    Tui cũng hay gặp truờng hợp này.
  5. bhavaghita

bhavaghita Thành viên mới Đang bị khóa

có lúc mình gặp nick là cuctin
  6. ngungu02

ngungu02 Thành viên mới

em tưởng mỗi em vào đuocj cái nick này ..mà tối qua em thử lập nick mới toàm bị chui vao cái link ttvnol rởm đời nào đó [r23)]
  7. F5F5

F5F5 Thành viên rất tích cực

Trước em cũng bị như này vào đúng cái ngày TTVN chuyển sang dùng MingID để đăng nhập, nhưng không nhớ là nick gì. Em khẳng định là máy của em không có bất kỳ ai động vào ngoài em
  8. giacmo

giacmo Thành viên mới

Vừa đăng nhập bởi một nick nguoikhonghoanhao, in như chủ top, lạ thật đấy, giao diện vẫn đang trong quá trình hoàn thiện
  9. cunyeuanh

cunyeuanh Thành viên rất tích cực

Máy tính của tớ mới mua bạn ạ.
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Laptop của tớ chỉ có tớ dùng thôi. Bạn bên trên cũng bị nick y như thế kia kìa. Vì là nick lạ nên tớ out ra luôn và đăng nhập lại thì lại vào nick đúng của tớ. Lạ thật.
  10. Maja

Maja Thành viên tích cực

Mình có người bạn cũng muốn tham gia TTVN nhưng cung ko thể lập được nick .lúc đầu nó cho lập nhưng nó nhảy vào cái ttvn từ tháng 9 (có nghĩa là giao diên cũ ) nhưng lạ một cái là nó lại ko phải giao diện cũ ,mà là giao diện mới nhưng của thời điểm cũ .vẫn post được bài nhưng ko ai thấy ngoài người post @-)

Khi mình tự vào lập cho bạn mình thì cũng ko thể lập được ,nó cứ ra toàn cái gì ý rất là linh tinh :-??
    Đánh vật mãi mình bó tay .khi bạn mình lại làm lại thì nó cho lập nhưng cũng nhảy vào cái nick nguoikohoanhao đó (máy bạn mình chưa vào ttvn bao giờ nhé ,và ko ai sử dụng ngoài bạn mình ) thoát ra vào lại thì ko thể vào được nữa ( nó báo là nick bạn mình ko được phép login )
    đúng là bó chân ,ko thể hiểu nổi .[r23)]