1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tại sao lại cấm post hình linh khuê tại toàn diễn đàn mà không cấm của các thah vien khac??

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi bayernrobben, 12/05/2010.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. De

De Thành viên rất tích cực

Ôi! sợ nhé! Nhiều lúc anh nghĩ khác về con người mày, nghĩ theo chiều hướng tích cực là đằng khác, nhưng hóa ra không phải...vẫn là cái thằng tiểu nhân bị có gái nó chửi như hắt nước vào mặt mà vẫn lẽo đẽo đi theo, vẫn là thằng lẽo đẽo đi theo bới móc người khác....Jemand ạh. Anh thì cũng chả muốn cãi nhau ở topic không liên quan, nhưng có nhắc thì anh cũng phải trả nhời. Lần sau tự soi gương trước khi nhận xét về hình dung người khác nhé. Mẹ kiếp, lấy nick phụ ra để khích bác người khác àh.
    Anh biết anh sẽ bị khóa, nhưng không sao cả, nick này của anh rất quý...nhưng con người anh có danh dự...danh tính rõ ràng chứ không bao giờ cắn trộm.
  2. thirdeye

thirdeye Thành viên mới

Mods mins cũng có TÂM không khác gì bạn némbomttvn chứ (nghe nick đã biết rồi) nhưng ngặt vì phải chọn lựa giữa một bên là chiều lòng LK để LK post hình lung tung nhằm xoa dịu cuộc sống cá nhân bất hạnh (đi làm ít tiền, nhàn rỗi, chỉ biết nấu ăn, làm đẹp và chém gió phá bĩnh người khác trên mạng) và một bên là nhiều thành viên bị thái độ nhơn nhơn trêu ngươi của LK làm phiền. Hy sinh 1 con sâu để cứu cái nồi canh là đau đớn lắm chứ. [yellow]Câu so sánh trên là nghĩa bóng, không có ý nói theo nghĩa đen là LK là một con sâu, mong mod min đừng chém tớ.[yellow]
  3. thirdeye

thirdeye Thành viên mới

Mods mins cũng có TÂM không khác gì bạn némbomttvn chứ (nghe nick đã biết rồi) nhưng ngặt vì phải chọn lựa giữa một bên là chiều lòng LK để LK post hình lung tung nhằm xoa dịu cuộc sống cá nhân bất hạnh (đi làm ít tiền, nhàn rỗi, chỉ biết nấu ăn, làm đẹp và chém gió phá bĩnh người khác trên mạng) và một bên là nhiều thành viên bị thái độ nhơn nhơn trêu ngươi của LK làm phiền. Hy sinh 1 con sâu để cứu cái nồi canh là đau đớn lắm chứ. [yellow]Câu so sánh trên là nghĩa bóng, không có ý nói theo nghĩa đen là LK là một con sâu, mong mod min đừng chém tớ.[yellow]
  4. MrRiight

MrRiight Thành viên mới

Hi hi em xem qua box album của tvty thấy bác haigokeo này pose cũng nhiều ảnh lên đó. bác ko thích ảnh người khác thì giữ lấy ý kiến của mình việc gì phải pub lên đây. người khác đọc người ta khinh cho đấy.
    Quay lại chủ đề chính của topic hậu lock dù sao thì hạn chế quyền của người khác thế này cũng không dân chủ cho lắm nhỉ
  5. MrRiight

MrRiight Thành viên mới

Hi hi em xem qua box album của tvty thấy bác haigokeo này pose cũng nhiều ảnh lên đó. bác ko thích ảnh người khác thì giữ lấy ý kiến của mình việc gì phải pub lên đây. người khác đọc người ta khinh cho đấy.
    Quay lại chủ đề chính của topic hậu lock dù sao thì hạn chế quyền của người khác thế này cũng không dân chủ cho lắm nhỉ
  6. ngungu20

ngungu20 Thành viên mới

có gì mà các bác toán loạn lên thế ..các bác trên này em hiểu chắc rằng chỉ nói Chị LK thế thôi chứ không đến nỗi ghét chị LK lắm đâu
    có chị LK thì mới là cuộc sống chứ

7. ngungu20

ngungu20 Thành viên mới

có gì mà các bác toán loạn lên thế ..các bác trên này em hiểu chắc rằng chỉ nói Chị LK thế thôi chứ không đến nỗi ghét chị LK lắm đâu
    có chị LK thì mới là cuộc sống chứ

8. jemand

jemand Thành viên mới

Chỉ nói sự thật
  9. jemand

jemand Thành viên mới

Chỉ nói sự thật
  10. beauhomme

beauhomme Tư vấn tình yêu Moderator

Yêu cầu Gwens83 đọc kỹ toàn bộ bài tôi post chứ ko xé ra hỏi vì thông báo tôi đưa ra là kết cục dĩ nhiên của các 4 nội dung chính mà tôi nói.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa