1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tại sao tất cả đều im lặng vậy tham gia đi chứ!!!!

Chủ đề trong 'Bóng bàn' bởi ansoxvn, 14/10/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ansoxvn

ansoxvn Thành viên quen thuộc

Tại sao tất cả đều im lặng vậy tham gia đi chứ!!!!

Chào các bạn!!!!!!!
    Các bạn đâu cả rồi chẵng lẽ các bạn không còn quan tâm đến BOX BÓNG BÀN nữa hay sao? Lúc đầu khi chưa có BOX BÓNG BÀN sao các bạn hoạt động sôi nổi về lĩnh vực BÓNG BÀN vậy. Giờ thì có BOX BÓNG BÀN rồi thì sao không thấy các bạn nói gì cả. Bấy lâu nay chúng ta cùng nhau xây dựng nên BOX BÓNG BÀN này giờ chúng ta sao lại im lặng vậy?TTVN đã tạo cho chúng ta một sân chơi đúng sở trường của mình , đúng ra chúng ta nên tôn trọng nó và làm như thế nào đó đưa nó đi lên ngày càng phát triển mới đúng chứ. Đừng để như hiện tại bây giờ nó đang đứng lại do có quá nhiều người hoạt động chưa sôi nổi cho lắm.
    Bản thân tôi là MOD BÓNG BÀN là người quản lý BOX BÓNG BÀN này, tôi nhận trách nhiệm của TTVN giao là phải quản lý BOX này, và qua một thời gian đầu tôi cùng với các bạn xây dựng nó một cách vững chắc. Đó là điều vui mừng cho BOX BÓNG BÀN nói riêng và TTVN nói chung. Nhưng như tình trạng bây giờ thì tôi rất buồn khi thấy BOX của mình như vậy. Nếu bấy lâu nay trong chức vụ quản lý có gì tôi sai sót, làm không đúng xin các bạn hãy nói lên đi!!!!! Để thứ nhất tôi biết sai sót của mình, thứ hai là tôi sẽ sửa chữa lại cách làm việc của mình. Các bạn hãy mạnh dạng nói lên đi , tôi rất vui khi các bạn nói lên điều đó đấy!!!!!!!!!!

THỂ THAO là nguồn động viên rất lớn trong cuộc sống hằng ngày của con người!!!!!!!!!!!

HOÀNG VĂN THÀNH TRUNG
  2. morpheus

morpheus Thành viên mới

Hi Trung, tôi nghĩ không phải là không ai còn quan tâm. Tôi vẫn vào để đọc bài mọi người viết đấy chứ. Có điều là mới chuyển sang địa chỉ này nhiều bạn vẫn chưa biết hoặc chưa quen lắm thôi.
    Hi vọng sau một thời gian box lại xôm tụ trở lại.
    Nhắn chung với các bạn: email group bongban@yahoogroups.com không được sử dụng nữa do hiện tại box của chúng ta đã mở lại. Hơn nữa nhiều bạn phàn nàn vì nhận nhiều mail quá, do đó tôi đã huỷ email này.
    Cảm ơn.
    Nào, bây giờ mọi người trở lại đi nào!!!!
    --*--*--*
    The grass is always greener on the other side of the hill
    --*--*--*
  3. ansoxvn

thế hôm qua trung có gởi một thông báo bằng group mail không biết mọi người có nhận được không nhỉ? Hy vọng mọi người sẽ nhận được, nếu không nhận được anh Tùng làm một mail group khác và thông báo cho các thành viên biết để cho các thành viên vào đây hoạt động lại nha!!
    HOÀNG VĂN THÀNH TRUNG
  4. morpheus

morpheus Thành viên mới

mọi người trong groups đã nhận được rồi Trung ạ. Xin lỗi dạo này anh có project không tham gia được.
    --*--*--*
    The grass is always greener on the other side of the hill
    --*--*--*
  5. nguyen_manh_thu_new

nguyen_manh_thu_new Thành viên mới

Ờ . sao mọi người đi đâu hết rồi thế ? Ít người tham gia vào đây quá .

MT
  6. RocKid

RocKid Thành viên rất tích cực

hik
    định lập box cầu lông
    vào đây thấy nó chẳng khả thi tý nào
    hik
    buồn
    box bóng bàn đã offline lần nào chưa
    <3)~
  7. scada

scada Thành viên mới

Chào bác,
    Phải công nhận là các bài bác post lên hay thật, vì vậy khi sau khi tham quan box này tôi đã đăng ký ngay để trở thành member of TTVN.
    Xin được đăng ký để trở thành thành viên của CLB box bóng bàn nhé.
    Thank you!
  8. ansoxvn

Chào các bạn!!!!!!
    Các bạn muốn tham gia và trở thành là thành viên của box BÓNG BÀN của tôi thì mình mong các bạn làm đủ các thủ tục đăng ký để trở thành là thành viên của box BÓNG BÀN nha!!!
    Ý của tôi là không bắt buộc các bạn nhưng mong các bạn thông cảm tôi muốn box BÓNG BÀN đi theo khuôn khổ, hướng phát triển cụ thể trật tự nên phải như vậy thôi, vì lợi ích của box BÓNG BÀN nói riêng và quy định nề nếp của TTVN nói chung, mong các bạn hiểu cho.
    Tôi cảm ơn các bạn đã đọc những bài viên trên box BÓNG BÀN, và còn nhiều bài khác thú vị hơn nữa hy vọng sẽ giúp đỡ nhiều cho các bạn trong lĩnh vực BÓNG BÀN . Thời gian gần đây do tôi không có thời gian rãnh rỗi lắm nên không có thời gian viết tiếp các bài viết. Nhưng nếu các bài có những câu hỏi, những ý kiến riêng thú vị của mỗi người thì sẽ có những bài viết thú vị hơn nữa đấy!!!!!
    THỂ THAO là nguồn động viên rất lớn trong cuộc sống hằng ngày của con người!!!
    ANSOXVN
  9. DoiPhucSinh

DoiPhucSinh Thành viên quen thuộc

Muốn box sôi nổi thì phải tập hợp được một số thành viên offline tâm huyết đã bác ạ, rồi sau mới phát triển được,.CHứ lên forum mà đọc lý thuyết thì chán...
    Hãy làm một que diêm!
  10. Mitdac

Mitdac Thành viên rất tích cực

Đầu tiên là em có lời khâm phục bác Ansonxvn@ ! Em là người hay lui tới Box này, và thấy sự làm việc cần cù không mệt mỏi của bác đối với Box.
    Em có ý kiến thế này ! Để phát triển được thì phải tổ chức tập luyện, hướng dẫn kỹ thuật chơi, cho hiệu quả đã.Và cần phải có người có kỹ thuật tốt để hướng dẫn nhau.Em đã biết chơi được 6 năm, nhưng mà trình độ thì vẫn lẹt đẹt lắm, vì ít tập luyện thường xuyên, lại không có điều kiện tập với người giỏi hơn.Theo kinh nghiệm riêng thì khi tập phải tập với người ít nhất là trình độ ngang bằng mình, hoặc giỏi hơn thì mới có thể tiến bộ được.Em vào đọc các bài viết về lý thuyết của bác Ansonxvn@ rất hay, nhưng không có điều kiện thực hành thì cũng...thua.Ngay cả ngày xưa, em học cú "líp giật"(chẳng biết gọi thế nào), để chống cắt bóng mà cũng mất khá lâu, đấy là có người hướng dẫn đấy...Bởi vậy, như ý kiến của Doiphucsinh, nếu các bác có điều kiện offline tập luyện hàng tuần thì sẽ thu hút được thành viên thôi.
    Vài ý kiến nhỏ.
    Chúc Box ngày càng vui vẻ và thành công.Thân!

MITDAC@.....

The Fool On The Hill
    Sees the sun going down, and the eyes in his head
    See the world spinning around...!