1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

tại sao thế nhỉ?em không hiểu

Chủ đề trong '1983 - Hội Ỉn Sài Gòn' bởi break2, 14/04/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. break2

break2 Thành viên mới

tại sao thế nhỉ?em không hiểu

tối ngày thấy mấy bác nào là tính chuyện đi chơi chổ này chổ nọ,thiệt là phát khùng

bộ mấy người hết chuyện tính rùi hả?toàn chơi là chơi

sao không đem ít quỷ ra mà nhân đạo hoặc công tác xã hội mà hay tính chuyện đi chơi

Break2 ví dụ nhé ,ai mập mạp thì đi công tác xả hội(trẻ em nghèo ,hiến máu nè,hay làm gì đấy miển là việc tốt)
    ai ốm ốm thì làm việc vừa sức (không bít đừng có hỏi )

còn tui thì vì kinh tế eo hẹp nên chẳng thích gì đâu,hè hè

tôi không muốn bạn tin tui để rồi đi đến hoài nghi,tui chỉ muốn bạn hoài nghi tui để rồi sau đó sẽ tin tôi chắn chắc
  2. Lac

Lac Thành viên quen thuộc

hì hì , Break2 à , 83 đã từng đi công tác xã hội rùi , mặc dù chơi vẫn là chính
    I can be your hero but... I need to eat first...yummy...yummy
    Dù đã có lúc tôi cố quên cuộc tình
  3. bot_kysirong

bot_kysirong Thành viên quen thuộc

Để tớ giải thích cho bạn hiểu nhé:
    Đây đúng chỉ là chỗ hẹn nhau đi chơi ko hơn ko kém. Ko thích
    thì đi chỗ khác có ý nghĩa hơn mà chơi, tớ chỉ cho.
    Bạn thử nghĩ cảnh một người 20t ngày ngày ngửa tay xin tiền của 2 ông bà già để đem cho người khác? Ngày ngày làm CTXH trong khi bố me mình làm việc từ 8h sáng đến 8h tối.Có hợp lí ko?
    Đừng thấy nơi này nơi kia tổ chức CTXH mà bắt chiếc , hay đem CTXH ra làm việc mua vui.
    Thanks for your understanding.
    Suy cho cùng thì việc gì cũng có 2 mặt của nó ?!!
  4. kwokweiming

kwokweiming Thành viên quen thuộc

Tui cũng muốn đi làm lắm, đúng là 20 cái tuổi đầu rồi mà đi chơi với ghệ cũng xin tiền thi quê lắm...
    À sẵn cho hỏi có "ỉn cái" nào cho mình làm quen dzí. Tui dễ sương lắm
    Kwok Wei Ming
  5. looking

looking Thành viên rất tích cực

Tính ra thì 83 đâu có đi chơi nhiều đâu ... Từ hôm sinh nhật của Looking thì box chỉ đi chơi với nhau là có 4 lần chứ mấy ... Lần thứ nhất là sinh nhật Looking 11/02 , Lần thứ 2 là ngày Ovantine 14/02 ,Lần thứ 3 là ngày Phụ Nữ quốc tế 08/03, Lần thứ 4 là buổi đi chơi ở VT ngày 5-6/04 ... đâu có đi chơi nhiều đâu ... nói đi nhiều chắc thực ra chỉ là gặp gỡ riêng giữa các thành viên thôi ... cộng thêm mấy lần họp mặt lo chuyện đi VT thôi mừh ... Sao break2 lên án quá vậy ... Tiếp xúc - đi chơi với nhau thì có vấn đề gì sao ?! Thiết nghĩ nếu box ít gặp mặt thì thật là "lạnh "đó ... Thật tình Looking chẳng thấy là box quá ăn chơi như U nghĩ đâu .Nói là đi chơi thì có 2 mặt của nó ... đi chơi cho thoải mái tinh thần và bạn bè cũng có thể nói chuyện cởi mở với nhau ( Looking đã thấy được điểm hay này lần đi chơi VT đó ...ai cũng vui vẻ cả ...thích lắm )... mỗi tháng đi có một lần thì đâu gọi là nhiều ...đúng không ? Bàn chuyện đi chơi thì nhiều nhưng thật tế đã đi được mấy lần nào ?!... Còn việc công tác xã hội áh ... Thẳng thắn nói với bạn luôn là Looking hiện là BCH của Chi đoàn cộng thêm là thành viên của Ban CTXH ở trường nên việc làm CTXH đối với Looking là chuyện thường xuyên ... Không biết bạn có ý kiến gì nữa không nhỉ ... Làm là do tấm lòng mình thôi ,giả sử Looking có làm việc từ thiện thì chắc cũng không cần phải thống kê cho mọi người biết đâu hén ... ....Mong bạn hoà đồng cùng box83
    Looking
  6. caheo_

caheo_ Thành viên rất tích cực

Hơ ..hơ..Mắc cười quá.....Vậy mà lúc làm từ thiện hôm trung thu có vẻ hay ho lắm.....

Tình cờ em lại quen anh
    Tình cờ em lại yêu anh mất rồi
    Tình cờ nói tiếng tình cờ
    Xa nhau có phải tình cờ không anh?

7. break2

break2 Thành viên mới

he` he` đã bảo là xoá đi mà ku hải không xoá,triết lý thì làm ơn nói cho đúng không khéo con nít nó cười nhé ku long
    đừng tưởng anh mày ngu nhé.hay là mày ốm rùi tức ha` ha`
    thui không nói nừa,mogn bác nào pót cái topic la hội thần kinh 83 cái coi đang cần nè
    tôi không muốn bạn tin tui để rồi đi đến hoài nghi,tui chỉ muốn bạn hoài nghi tui để rồi sau đó sẽ tin tôi chắn chắc
  8. atulavuong

atulavuong Thành viên rất tích cực

Chủ đề này 0 cần thiết nhưng có khả năng gây tranh cãi.Tui khoá topic này lại
    LƯỜI THIÊN HẠ KHÔNG ĐỐI THỦ
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa