1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tạm biệt box Bóng Bàn yêu quý!!!

Chủ đề trong 'Bóng bàn' bởi ansoxvn, 03/05/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. checkmilu

checkmilu Thành viên mới

Vậy thì hợp tình hợp lý nhất. tớ ủng hộ giải pháp mang tính dân chủ. 3 MODs, nhiệm kỳ 1 năm, bầu lại mỗi năm vào tháng 5 (nhân giải vô địch bb thế giới :))
    Đề nghị bác Ansoxvn thực hiện nhanh chóng một tí. Cụ thể 2 MOD mới là ai vậy? sao có vẻ mập mờ quá!!!
  2. dangkhoavr6

dangkhoavr6 Thành viên mới

that''s a good idea.
  3. travelagent

travelagent Thành viên mới

Mặc dù em mới đăng ký tham gia, nhưng cũng xung phong làm mod có được không ạ (đông tay thì vỗ nên kêu...to mà).
    Ai đồng ý thì vote cho em 5 sao nhé.
  4. mrsmile721

mrsmile721 Thành viên mới

Tự nhiên hôm qua em xem phim thấy có 1 câu nói rất hay: "lùi 1 bước để tiến 2 3 bước" em vỗ tay mãi
  5. tosido

tosido Thành viên mới

tớ vot cho bạn hẳn 10 sao khi bạn tham gia diễn đàn một cách nhiệt tình trong 10 năm và sau đó tớ sẽ đồng ý cả hai tay khi bầu bạn làm Mod
  6. travelagent

travelagent Thành viên mới

Chacha, sao pác ấy căng thẳng thế! Nếu không đồng ý thì thôi, làm member cũng được, vì thấy tự nhiên có người thôi làm mod thì mới xung phong làm việc nghĩa thôi mà.
    Sao bây giờ ở đời muốn làm người tốt cũng thật khó lắm thay!
  7. ooDKNYoo

ooDKNYoo Thành viên gắn bó với ttvnol.com

em xin có ý kiến thế này .. em ko hiểu bác Ansox nói gì chứ box này từ lâu hoạt động ko có MOD , mà đâu có hở gì cũng gọi MOD ra đâu , đúng ko nè , trong đây đâu có xích mích gây gỗ gì đâu .. cái box bb của chúng ta bé tí àh , quanh đi quẩn lại chỉ có chưa tới vài chục mem , mà những 3 mod , có phải quá dư thừa ko , mà MOD thì cũng có giải quyết gì trong cái diễn đàn này đâu , chủ yếu trên này chuyện trò vui vẻ chứ có mua bán hay làm cái gì đâu mà cần MOD làm gì ... bác Ansoxvn nên làm MOD trở lại , bác đừng giận dỗi như đứa con nít , chủ yếu bác nên thường xuyên vào box và post bài hơn , thế là đủ rồi , có ai đòi hỏi gì ở bác nhìu đâu ....
  8. joshuatree

joshuatree Thành viên mới

Người làm lãnh đạo đôi lúc cũng phải biết nghe và học thêm những gì mình chưa biết! Theo tôi dù chỉ là trong lĩnh vực bóng bàn nhỏ bé này vẫn luôn có những cao nhân, ta chỉ hiểu biết có giới hạn, luôn phải học hỏi nhiều. Bác Ansoxvn là người có công thành lập box nhưng không có nghĩa bác là tuyệt đối đúng. Có rất nhiều bài bác viết sai, nhưng khi có thành viên nào phản đối thì bác né tránh và tự ái giống như lúc này...Công việc làm Mod của bác đã từ rất lâu rồi bây giờ có bỏ đi thì cũng thấy tiếc phải không? Bác cứ tiếp tục làm đi, có điều học cách lắng nghe thêm chút nữa và đừng tự ái khi có ý kiến phản bác lại, diễn đàn sinh ra là để học hỏi và tranh luận mà.
    Nếu diễn đàn có thêm Mod thì cũng tốt, mà có rất nhiều thành viên tích cực xứng đáng với vị trí đó, tôi cho rằng nên thêm một Mod nữa là đủ.
  9. moonbeam

moonbeam Thành viên mới

chủ đề nóng đến nỗi con cóc này tưởng hoá đá lâu rồi nay cũng phải mở miệng, anh em nên cẩn thận, chắc lại sắp có mưa đá......
  10. MM_Ngoc

MM_Ngoc Thành viên mới

Tôi bầu bạn làm MOD đấy tha hồ mà đập bóng nát bét nhé . Đừng ngại ai cả cứ làm mod đi . Tôi thấy làm Mod nhiều cái lợi lắm đó , này nhé :
    - Tha hồ muốn quăng bóng vào đâu mặc sức ( nhưng lại có quyền không cho người khác quăng )
    - Tha hồ cắt ngang ai đó ( dù cho cắt chẳng trúng bóng chỉ trúng bàn )
    - Tha hồ chẳng thèm đếm xỉa tới ai ( cứ chống nạnh giữ bàn mà không đánh )
    - Tha hồ và tha hồ làm mọi điều mình muốn vì mình là Mod mà ( y như ông bà chủ vậy ...hihihi )
    - Tha hồ khủng bố người khác dưới mọi hình thức , làm bậy cũng chẳng sao ( vì mình có quyền )
    Kết luận : muốn làm cho tốt vấn đế MOD này qua box thi ca mà học tập nhé ( hay tuyệt )