1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tạm biệt mọi người !

Chủ đề trong 'PTTH Nguyễn Thượng Hiền TpHCM' bởi ledminh, 05/02/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ledminh

ledminh Thành viên quen thuộc

Tạm biệt mọi người !

Vài ngày nay, ngồi suy nghĩ lại, ledminh tự nhận thấy dạo gần đây mình đã tốn quá nhiều thời gian vào chuyện online. Trong khi đó thì vẫn chưa dành đủ thời gian cho những chuyện chính, cho việc học của mình. Mà thật ra thì không chỉ có tốn nhiều thời gian thôi đâu, mà còn cả tiền bạc và sức khỏe nữa. Ngày nào cũng thức online đến 1,2 giờ sáng, đến sáng dậy cứ mơ mơ màng màng, lỡ hết bao nhiêu là chuyện. Kết quả là bây giờ nhìn lại người thì thấy không thua cây tăm là mấy, hic. Rồi đến cuối tháng cứ nhìn thấy cái bill tiền Net, tiền điện thoại là thấy tiếc đứt ruột.
    Bởi vậy cho nên mới đi đến quyết định sẽ cai, không sử dụng Net không sử dụng computer nữa trong một thời gian để tự điều chỉnh lại mình, điều chỉnh lại thời khóa biểu của mình cho có ích hơn, tốt hơn. Không biết là sẽ tạm biệt mọi người trong bao lâu, nhưng chừng nào cảm thấy mình đã thành công thì sẽ trở lại.
    Xin đừng hiểu lầm là ledminh muốn bỏ đi vì cái tình trạng đìu hiu quạnh quẽ của box mình hiện thời. Trong thâm tâm, ledminh cũng cảm thấy buồn và nhớ cái hồi chỉ mới có 1 topic trong box của HCMC, tuy chỉ là một topic và có 5 người nhưng lại rất vui, rất hợp nhau, ngày nào lên cũng thấy 3,4 bài mới, ngày nào lên cũng muốn post bài, ngày nào lên YIM cũng muốn nói chuyện với mọi người, dù đó là những câu chuyện vu vơ không đầu không đuôi . . .
    Nhưng bây giờ, sau khi trở thành một box riêng, đã có những bất đồng ý kiến giữa người này người kia. Mà chuyện đó thì làm sao tránh được. Chỉ mong mọi người bỏ bớt cái tôi của mình sang một bên, để box của mình lại được vui như trước. Bản thân ledminh cũng đã có những lúc cảm thấy không hài lòng vì điều này điều kia. Nhưng mà thôi, sang năm mới, hãy bỏ qua hết mọi chuyện đi, cố gắng xây dựng cho box ngày càng đông vui hơn.
    Tính ledminh thích nói thẳng, nói thật, vì ledminh nghĩ đã là bạn bè thì có gì phải ngại, phải kiêng cữ, hơn nữa, cứ để trong lòng hoài thì khó chịu lắm. Bởi vậy cho nên có thể trong thời gian qua đã làm cho người này, người kia khó chịu, không hài lòng. Nhân dịp này, nếu có ai cảm thấy khó chịu vì những lời nói của ledminh thì cho ledminh xin lỗi vậy.
    Một vài lời thật lòng, hẹn gặp lại mọi người một ngày gần đây nhất. Hy vọng lúc quay trở lại thì sẽ thấy box của mình lại vui vẻ như những ngày đầu.
    Ngày mai lại là một ngày mới, nhưng là một ngày không net, không game không computer . . .
    Ledminh
    P/s : còn ai nhớ ledminh quá, thì cũng có thể phone qua để nói chuyện mà hìhì . . .
  2. On4U

On4U Thành viên rất tích cực

"Khi chúng ta mệt mỏi chung ta cần có thời gian để nghỉ ngơi."
    Vâng, trong một cộng đồng bao giờ cũng có những va chạm nho nhỏ. Và biết cách để vượt qua các va chạm tuy nhỏ nhoi đấy cũng là rất khó khăn. Có lẽ bạn đang cảm thấy mệt mỏi và chán nản. Bạn có thể nghỉ ngơi nhưng tôi mong rằng bạn sẽ sớm quay trở lại với chúng tôi, với box Nguyễn Thượng Hiền này bạn nhé. Vâng, tôi mong rằng bạn sẽ điều phối lại thời gian của mình và sẽ online trở lại mặc dù chỉ cần 25' mỗi ngày.
    All for you
  3. Hnt2

Hnt2 Thành viên quen thuộc

hihi chúc anh ledminh thành công .
    Hnt2
    p/s: điện thoại của anh số mấy nhỉ.
  4. em-be

em-be Thành viên rất tích cực

hi` hi` trong topic lịch sử của box mình đó có 1 thời gian em-be tuyên bố cai net. HÌ hì cai nga`y này thì bữa sau lên gấp đôi. Nhưng mà anh nói đúng đó. Cầm cái bill lên là. HI` chúc anh cai thành công nhe. THành công là ko có wá sa đà đó, chứ mà ko lên hẳn thì sẻ nhớ anh MInh lắm đó
    Còn Điện thoại á. ngại lém anh MInh ơi
    P/S: hì bbữa nay 2 đứa bạn mà anh gặp hôm trại có nhắc tên anh. KHổ wá tụi nó ko thích net lắm nên chẳng làm sao kêu lên đây được
    I am myself again, là lá la
  5. tin-tac

tin-tac Thành viên rất tích cực

FONE anh MINH 8651970
    mong anh dzui dze. lun nho den box nha ta...hi vong anh se som tro lai trong tinh trai cai net thanh cong...co can em treo tam cai nick cua anh khong...hic hic...em giup do anh cai net..:))

khi nhan gian da co them mot vi sao o tren troi cao
    khong ai nghe ai thay o trong long toi them ngoi sao bang lanh gia vi ai........
  6. cassiechit

cassiechit Thành viên rất tích cực

Hìhì... cuối cùng thì anh Minh cũng tìm ra "Chính đạo" hả? Chứ còn tụi em là vẫn còn đắm chìm trong tăm tối rùi.
    Nói vậy thui, chứ mỗi người làm được cái mà mình muốn là được rùi. Mong là anh sớm quay lại với mọi người.

Mọi người ăn Tết dzui dzẻ nha! Nhớ lì xì cho Chit!!! Hihihi...
  7. suidb113

suidb113 Thành viên mới

Quay đầu là bờ.Hạ bỏ đồ đao để thành phật
  8. tin-tac

tin-tac Thành viên rất tích cực

quả thật...mấy ngày...những tay bom bài tích cực nhất cua NTH cũng đi vắng hic hic...may tinh nha em hong the la em khong post duoc gi,,,lau rui khong len tham ba con,,thay nho we...hic hic....
    em be, chit, anh HIU van khoe chu,,,con anh minh thi seo rui,,hic hic,,,,chuc moi nguoi dzui dze

khi nhan gian da co them mot vi sao o tren troi cao
    khong ai nghe ai thay o trong long toi them ngoi sao bang lanh gia vi ai........
  9. em-be

em-be Thành viên rất tích cực

Buồn wá, hôm trước nghịch wá bi gìơ cái máy chả ra làm sao
    I am myself again, là lá la
  10. ledminh

ledminh Thành viên quen thuộc

hìhì, trên danh nghĩa là cai, nhưng lâu lâu cũng leo vô nhìn ngó một chút cho đỡ nghiền. Nhưng ko log in nên không post bài, nên thời gian online cũng giảm đi khá nhiều, hy vọng thời gian sau sẽ tiến bộ hơn
    Bé tin nè, tại seo em dám phổ biến số điện thoại của anh tùm lum thế hử ? Cũng may là em đưa số sai đó chứ ko thui là em chít với anh rùi.
    Ledminh
    P/s : Có cô bé nào mún xin số điện thoại của anh thế ? Từ từ rùi anh cho hehehe