1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tạm biệt tháng 5 !!!!

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tháng Năm' bởi sleepwalker, 10/02/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. aq2001

aq2001 Thành viên mới

Em Vân ra đi để lại vô vàn chai lọ
    Những núi đồi thịt chó và những cánh đồng bát ngát rau thơm.
    không chỉ các anh chị ở CLB tháng 5 nhớ em mà cả đội RD cũng thế,hỡi ôi đi Mai Lĩnh lúc nào về em nhớ mang về cho đội 1 ít thịt thú rừng và vài vò rượu cần em nhé
  2. cogaidetvai

cogaidetvai Thành viên mới

Em yêu. Lâu lắm rồi không được gặp em, cũng không được nghe giọng nói đáng yêu (nhưng yêu hổng đáng) của em, chị thấy nhớ khủng khiếp, nhớ cồn cào. Vậy là ngày em đi Mai Lĩnh đã sắp tới. Biết làm sao được, cuộc sống mà em, cuộc vui nào rồi cũng đến lúc phải tàn thôi (khi nào gặp lại thì chúng ta lại tiếp tục cuộc vui mới nhé).
    Em yêu. Chị sợ rằng những ngày em không ở Hà Nội, chị sẽ ăn không ngon, ngủ không yên mất. Ước gì trong những ngày đó, chị được nghe thấy giọng nói của em. Vậy thì em cố gắng gửi cho chị cái băng cát-xét cùng quyển truyện Cỏ hoa thì thầm nhé. Để chị có thể nghe được tiếng em thì thầm hàng đêm.
  3. cogaidetvai

cogaidetvai Thành viên mới

Em yêu. Lâu lắm rồi không được gặp em, cũng không được nghe giọng nói đáng yêu (nhưng yêu hổng đáng) của em, chị thấy nhớ khủng khiếp, nhớ cồn cào. Vậy là ngày em đi Mai Lĩnh đã sắp tới. Biết làm sao được, cuộc sống mà em, cuộc vui nào rồi cũng đến lúc phải tàn thôi (khi nào gặp lại thì chúng ta lại tiếp tục cuộc vui mới nhé).
    Em yêu. Chị sợ rằng những ngày em không ở Hà Nội, chị sẽ ăn không ngon, ngủ không yên mất. Ước gì trong những ngày đó, chị được nghe thấy giọng nói của em. Vậy thì em cố gắng gửi cho chị cái băng cát-xét cùng quyển truyện Cỏ hoa thì thầm nhé. Để chị có thể nghe được tiếng em thì thầm hàng đêm.
  4. NhatKy

NhatKy Thành viên mới

Này nhá !
    Chú @aq2001 là chú nào thì té ngay nhá . Chị bảo cho mà biết đây là chỗ chúc tụng tử tế của May Club chú đừng nghĩ đâu cũng như cái RD của chú thích nói gì thì nói nhá .

Có thích ăn quả váy ngắn song phi của chị ko thì bảo nào .
    Té đê nhá
  5. NhatKy

NhatKy Thành viên mới

Này nhá !
    Chú @aq2001 là chú nào thì té ngay nhá . Chị bảo cho mà biết đây là chỗ chúc tụng tử tế của May Club chú đừng nghĩ đâu cũng như cái RD của chú thích nói gì thì nói nhá .

Có thích ăn quả váy ngắn song phi của chị ko thì bảo nào .
    Té đê nhá
  6. @CAUBEBUTCHI

@CAUBEBUTCHI Thành viên quen thuộc

Em Vân "ma giơ le" chim cút thân mến, lúc em từ Mai Lĩnh trở về thì chắc là anh đã đi rồi. Tranh thủ 2 ngày còn lại, em nhớ phải đến sân Thuỷ Lợi nhé. Nhất định phải đến nhé! Anh không thể đi mà chưa gặp được em! Em có hiểu cho lòng anh không hả chim cút? Vì còn 2 chầu chè em nợ bọn anh. Đến mà trả nghe em
  7. @CAUBEBUTCHI

@CAUBEBUTCHI Thành viên quen thuộc

Em Vân "ma giơ le" chim cút thân mến, lúc em từ Mai Lĩnh trở về thì chắc là anh đã đi rồi. Tranh thủ 2 ngày còn lại, em nhớ phải đến sân Thuỷ Lợi nhé. Nhất định phải đến nhé! Anh không thể đi mà chưa gặp được em! Em có hiểu cho lòng anh không hả chim cút? Vì còn 2 chầu chè em nợ bọn anh. Đến mà trả nghe em
  8. Ngu_ngu_81

Ngu_ngu_81 Thành viên rất tích cực

Lôi lên đê? một số ngươ?i viết tiếp
  9. Ngu_ngu_81

Ngu_ngu_81 Thành viên rất tích cực

Lôi lên đê? một số ngươ?i viết tiếp
  10. lovely_penguin

lovely_penguin Thành viên mới

Hic, với một kẻ điểm Văn thời học phổ thông luôn là mối lo thường trực, thì việc dùng những con chữ truyền đạt ý một cách văn học quả là khó ; bởi vậy mong mọi người lượng thứ nếu câu chữ có lủng củng, khó hiểu... Hơn 1 năm tham gia T5, LP đã có được nhiều những kỉ niệm đẹp - đã "nhận" được rất nhiều. Muốn nói một lời cảm ơn chân thành đến T5 - những con người T5. Hi vọng, dù không có điều kiện tham gia trực tiếp cùng mọi người nhưng vẫn có thể đóng góp cho T5 theo một cách khác .
    Yока, T5!!!
    P/s: 7h30 - tối Chủ nhật 4/9, thân mời mọi người đến quán Danh Trà trên đường Tăng Bạt Hổ (đoạn đầu ngã 3 Tăng Bạt Hổ - Trần Hưng Đạo) .