1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

tạm closed

Chủ đề trong 'Thị trường Hải Phòng' bởi dinh2661, 23/08/2020.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. lenovor60e1

lenovor60e1 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

lại đến chú hử, nhà ko có hàng nhưng vẫn vào phán nhà em bán con như này có bằng đây bằng kia, cả cái ttvn này hễ ai bán tủ hay máy giặt bãi là chú vào dìm giá ngta sml, còn a gọi chú a có nói điêu hay làm gì quá đáng ko? hay a hỏi chú có hàng ko, chú ko có a mới mắng vào mặt cho? lúc ấy chú lại bảo trước em có em bán giá này giá kia?

Chú lại điêu toa, chú bị a nói vì dìm giá điều hòa trong khi chú đếu có hàng bán, gọi điện hỏi có a qua lấy luôn thì éo có hàng mà vào cmt bài a bảo nhà e bán có bằng đây bằng kia
    còn bài này là vấn đề hoàn toàn khác
    Mikato thích bài này.
  2. dinh2661

dinh2661 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Em bán buôn gì trên này, rao cái gì nó cũng rõ ràng. Nó lại bảo em lừa đảo trong khi em rao rõ là em cũng k chuyên. Thấy như nào thì em bảo thế a ạ
    tuanloi_231danang thích bài này.
  3. dinh2661

Còn mày có cái tuổi loz gì mà nhắc đến từ tư cách vs ****** thế con ?. Tao *** phải doạ dẫm ai đâu, bố mời con đến nhà xem đàng hoàng con ạ, bố bảo sai ****** nhận! Bố trả hẳn chi phí đi lại cho con đến giúp bố mở mang tầm mắt, địa chỉ ****** 174 Hạ lý. Mày đến bất cứ lúc *** nào cũng gặp tao ở nhà nhé. Vài cái văn thọc gậy bánh xe ****** gặp chán rồi. Mày biết thì đến mà chỉ ****** xem hàng thế nào là chuẩn để bố còn biết, chứ không phải ngồi nhà gõ gõ thế đâu con!
    --- Gộp bài viết: 24/08/2020, Bài cũ từ: 24/08/2020 ---
    Xin lỗi ae e cũng tạm done topic. Em vẫn bán bộ như trên, bác nào quan tâm hay thật sự hiểu biết cứ qua nhà em trao đổi rõ ràng. Mua bán ng thật việc thật nhà cửa đàng hoàng có trách nhiệm bảo hành. Cứ qua test thử ưng thì bàn tiếp còn ko coi như giao lưu bt. Em k rỗi việc ngồi đôi co cả ngày trên này. Thân
  4. khicon68

khicon68 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Bac qua up lai giup em nha
  5. Canchibi

Canchibi Thành viên mới

Thế chốt dc giá chưa bác thớt, đọc giá luôn cho mn tham khảo từng món
  6. dinh2661

Bạn xem inbox
  7. lenovor60e1

lenovor60e1 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Loại mà bán hàng kiểu giả chết bắt quạ, xong bị bóc mẽ thì to mồm mất dậy tao gặp hàng ngày trên face thằng em ạ.
    Hay hay dở, thật hay không người hiểu biết người ta nhìn ra hết rồi
    Tao chỉ nói đến đây thôi, còn mày muốn chửi bậy láo toét vô học như nào nữa thì đọc các cmt và bài viết của mày chủ yếu a e cũng hiểu là mày tự chửi vào mặt mày thôi em ạ!
    Thế nhé!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa