1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tâm lí cô đơn về đêm ...

Chủ đề trong 'Tâm Lý Học' bởi LucThaiMy, 04/03/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Sun_Group

Sun_Group Thành viên mới

Cái hình trên blog http://360.yahoo.com/hin_online là của bạn ha! Vậy chắc chưa đến 20 tuổi rồi. Tuổi này tâm lý còn nhiều biến đỏi lắm (Vì khao khát nhìu mà chưa đủ lực mà). Có gắng vượt qua thôi, tìm 1 việc gì đó yêu thích làm để có niềm vui..Dần đần sẽ không bùn nữa đâu.
    À! hình đẹp đó. Kute girl
  2. LucThaiMy

LucThaiMy Thành viên rất tích cực

Ừm ... cảm ơn ấy
    Nhưng tớ 24 rồi
    Đã dậy thì xong từ rất lâu rồi
  3. mrhugoliny

mrhugoliny Thành viên mới

@My em: đi bệnh viện tâm thần đi kẻo trong tình trạng quá khích có khi làm việc không hay đấy.
    Nên xa cái computer đi.
    Khuyên chân thành đấy.
  4. Vespacutduoi

Vespacutduoi Thành viên mới

Cô bé này "văn nghệ" ghê, trêu chọc tùm lum dân tình trên diễn đàn này... Hôm trước tưởng $pam nhiều quá nên bị vô $inh rồi?
    Chúc vui vẻ, Ms. "hồn nhiên"!
  5. a4cva

a4cva Thành viên rất tích cực

bạn này giống rất nhiều người, chắc là thiếu người để tâm sự.
  6. Sun_Group

Sun_Group Thành viên mới

Phải nói môi trường hiện tại và suy nghĩ của bạn về nó thế nào thì quân sư này mới hỗ trợ được chứ. Bắt đoán mò hoài, cứ như thày bói xem voi
  7. LucThaiiMy

LucThaiiMy Thành viên mới

Co'' 1 gia đình tuyệt vời ... 1 cuộc sống khá đầy đủ ... bố mẹ rất thoải mái ... lại còn tâm lí nữa ... nên ko có gì khúc mắc với gia đình ... Bạn bè tuy ít nhưng chất lượng ... chơi thân thiết với nhau 6,7 năm rồi nên rất hiểu nhau ... hay gặp nhau , hay tâm sự ... chơi với nhau rất vui vẻ ... Nói chung là rất hài lòng về mọi thứ đang có ... ko chê trách gì ... cuộc sống thì chưa hẳn là hoàn hảo ... nhìn lên ko bằng ai ... nhưng nhìn xuống thì cả triệu người mơ được như mình ý ...
    Tớ mà biết tớ thiếu thốn hay đang cần gì thì tớ đã chẳng dở dở bung biêng như bây giờ ... Tớ fải làm gì để buỏi tối ko bị khủng hoảng tinh thần nữa .. đấy ... Lại tối rồi đây này
    // $pam ... vô $inh ... $tress .... liệu có fải đi cặp 3 với nhau hông nhỉ ... đều có chữ $ eo ơi
  8. Sun_Group

Sun_Group Thành viên mới

Bạn có người yêu chưa? Tâm lý này là tâm lý muốn có người iu Khi mà bạn bè có mà mình lại không Nói nôm na là "kém miếng khó chịu" Rõ ràng bạn đang khó chịu mà
    Muốn không chán nữa thì tìm việc gì đó có ý nghĩa đi, hạnh phúc không phải là được sống trong môi trường sung sướng, mà là được làm những việc thật sự ý nghĩa mà mình thích
  9. Pittata

Pittata Thành viên rất tích cực

Ngày thì gặp nhiều người , đi nhiều nơi , còn tối thì có 1 mình , lại yên tĩnh , nên có cảm giác cô đơn
    Chị My mua mấy cái trà thảo dược về uống cho dễ ngủ , nghĩ mọi thứ đơn giản đi 1 tí
    Là triệu chứng stress đấy
    Mà chị My 24 á , hok tin đâu
  10. LucThaiMy

LucThaiMy Thành viên rất tích cực

!Nói thật là yêu vào chỉ thấy cuộc sống nặng nề hơn ... ko yêu ai nên mới tạm thấy thoải mái như bây giờ đấy ... Mới cả tớ đã nói rồi ... zai tớ ko thiếu ... nên khi nào vật, cứ ới 1 tiếng, là nhu cầu được giải toản ngay ...
    Khốn nỗi là tớ ko biết tớ đang muốn làm gì ... chẳng thấy có gì là ý nghĩa để mà làm cả ............. Buổi tối / đêm tâm trạng rất mong manh ... chỉ có chút chuyện gì đụng nhẹ thôi là thấy "vỡ tan tành" ra rồi ... sống thế này, khổ quá ... ai cứu tớ đi
    // 24 thật ... tính tuổi các cụ còn 25 rồi cơ