1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tâm sự & chit-chat của những người đẹp part IV (Mỹ Nhân và Nam Nhân )

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi baby_thaohang, 31/03/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. zzzsweet_dreamzzz

zzzsweet_dreamzzz Thành viên mới

Tại em ít thấy chị đó muh, Carmex thì lần này anh đem về có mấy stick thôi chị ạ, 19/7 anh của em về đến SG. Còn đợt sau thì em chẳng biết chừng nào, có khi em qua đó rùi thì gởi về cho chị Bu cũng nên
  2. Anh_trai_76

Anh_trai_76 Thành viên mới

Sweet thành thạo TEX chưa nhỉ
  3. BBThaoHang

BBThaoHang Thành viên mới Đang bị khóa

Sweet đợt này có bán mỹ phẩm ko ? có send cho mình link nhá toàn lướt ko để ý kỹ cho lắm .Mà nghe nói muare có luật ko cho up nhiều lần như trước .Dạo này ít vào muare chả biết rì
  4. Muaxuanmoi

Muaxuanmoi Thành viên mới

Thỉnh thoảng có lúc rỗi rỗi, mệt mệt vào topic này đọc được mấy bài của 1 nhân vật cứ tự huyễn hoặc về bản thân mình và về khả năng "đong đưa, tán tỉnh giai" của y thị, thấy buồn cười đến vỡ bụng. Xin lỗi mấy em chủ topic nhé, tớ buồn cười có hoạch định chủ thể cơ đấy. Vì thấy topic nào cũng có nhân vật đấy lượn vào bi ba bi bô, luyên tha luyên thuyên... dạy đời và "ní nuận" suông, tớ không thể nhịn được để không nhạch miệng ra tự khoe răng cái
    Khá khen cho phụ nữ thời nay, quá tự tin đến nỗi không biết nổi mình là ai, mình đứng ở chỗ nào trong thiên hạ.
  5. baby_thaohang

baby_thaohang Thành viên mới

Vàng 1 : Nếu có chỉ là chuyện của người ta . Đúng hay sai , Tốt hay dở thì cũng đc nhiều người soi và thấy biểu hiện của họ rồi .Chuyện chị nói từ đời nào rồi lôi ra nói làm gì chi nữa ? Haizzzzzzzz Hay chị thích super soi
    Vàng 2 Đây em chủ topic chat chit này vài lần đây .Chị định góp ý vàng ngọc nào cho em àh .Ý hay ý tốt em xin xem xét ghi lòng tạc dạ .Còn lại ko phiền thì chị cứ giữ lấy làm của riêng .
    Vàng 3 Đúng là phụ nữ bây h có vẻ rất tự tin nhưng đăng sau đó là vẫn là 1 tâm hồn yếu đuối .Vì yếu đuối mới cố tỏ vẻ ra mạnh mẽ trước bao nhiêu người .Có 1 số ko có ai bên cạnh , nếu có ai đó bên cạnh quan tâm , chia sẻ mọi điều .Thì họ sẽ cân bằng hơn .Dù có thế nào đi chăng nữa phụ nữ tự tin ko có gì đáng lên án .Vì họ nói đc là làm đc .Còn hơn ko làm đc gì cả .Mà thích đi nhiều chuyện lên án này nọ .Đúng ko chị ?

6. tramanhvn

tramanhvn Thành viên mới

Hehhehe , bà trẻ hôm nay ní nuận nhỉ . Hihihi, tâm hồn mong manh dễ vỡ quá cơ . Cho chị ấy nghe bài " người phụ nữ tự tin" nhé .
    Công nhận bà nài dạo này lói lăng ní nuận thế
  7. linhkhue

linhkhue Thành viên mới Đang bị khóa

Làm đẹp vì zai muôn năm đi Baby_thaohang để ý làm gì phải không em .
    Mà chị đang không hiểu có vấn đề gì xảy ra bên Tuyệt Tình Cốc
    Nếu quen Giáo Hoàng thì bảo là anh họ chị Linhkhue là cái anh in chữ Đa sắc màu một chí hướng của đại hội ttvnol.com lần thứ III nên nể mặt anh ấy thì tha cho chị Linhkhue nhé
    Anh họ chị thật đấy , ngày đại hội chính anh ấy có nói với chị để đi chơi cho vui cách đây 3 năm .
    Chị thì chẳng bao giờ nói gì sai sự thật cả đâu , anh ý lớn tuổi rồi .
    Mà zai chị cũng là member của ttvnol.com này thế mới có phải là bực không ? Vụ Khongsoai có lời đề nghị khiếm nhã với mình chắc là biết rồi đấy ....để bụng trả thù mình đây .Đúng là tai bay vạ gió
    Chắc lần này không có ọp ẹp gì được nữa rồi
  8. xadibu

xadibu Thành viên mới

Oanh tạc giống dzậy hông [​IMG]
    Khoe tấm hình Bu chụp lúc đi Huế , VN cũng nhiều cảnh đẹp quá
  9. Muaxuanmoi

Muaxuanmoi Thành viên mới

Thế nào, để xem:
    * Thứ nhất: Tôi không quá nhiều thời gian để biết trước đây có một người đã thường xuyên bị ném đá chỉ trích về những sự "hoang tưởng" của mình, tôi chỉ nhìn nhận theo cảm nghĩ của tôi mà chưa biết đến số đông. Thì thôi nhỉ, những chuyện thiên hạ đã mắng nhiều rồi tốt hơn hết ta nên cười góp nếu thấy nhiều ý kiến trùng lắp. Và tôi rút lại ý kiến cá nhân, vì nói nhiều mà giống nhau thì phí quá đi mất.
    * Thứ hai: Đôi dòng về sự tự tin. Phụ nữ cần phải tự tin, nhưng trong sự khiêm tốn và chừng mực. Quan trọng là phải biết mình biết ta để tránh tự tin quá đà đôi khi có tác dụng ngược lại. Trong XH, hầu như những người phụ nữ thành đạt đều là những người tự tin. Nhưng cũng có rất nhiều những người phụ nữ "tự tin" lại không được thành đạt.
    * Thứ ba: Nhân thể đây tự tôi phải xin lỗi bản thân mình một tí vì can tội được thiên hạ xung quanh "trót" khen là "thành đạt, bản lĩnh, tự tin" (lại tự tin) mà tự bản thân tôi - đàn bà sống đến từng này tuổi rồi vẫn thấy mình chưa hề đạt được như thế. (Đây là yếu tố cá nhân, vui lòng đừng em nào "trả lời" nhé, vì tôi không có thời gian gõ chữ tiếp thế này đâu. Mong kiệm lời và cẩn trọng. Xin cảm ơn và chúc vui!)
    Được muaxuanmoi sửa chữa / chuyển vào 15:52 ngày 03/06/2008
  10. tramanhvn

tramanhvn Thành viên mới

Haizzzzzzzzzz, đọc nhìu truyện cười rùi mà đọc một số cái còn hài hơn
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa