1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tâm sự & chit-chat của những người đẹp part IV (Mỹ Nhân và Nam Nhân )

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi baby_thaohang, 31/03/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. neeyou

neeyou Thành viên mới

Muốn nói gì thì nói , nay mình bị ném đá nhiều chỗ rùi chả sao . Xá gì vài cục đá , xá gì vài cái nick , nhưng biết ai đấy là ai rùi , thêm mình cóc nói nữa .Đang nghiên cứu cách make up mắt .Đến lúc tôi nói lại chớ trách sao ko khách khí nhá
    Em thích cach make up này lẫn bài nhạc

Được neeyou sửa chữa / chuyển vào 15:49 ngày 03/06/2008
  2. linhkhue

linhkhue Thành viên mới Đang bị khóa

Chị cũng đang bực mình đây đúng là hóng hớt ọp ẹp được hai lần vì ham vui cơ mà mỗi lần đến được 1h rồi lại phải nhanh nhanh chóng chóng chuồn về ..hic
    Chắc là sẽ không được đi chơi nữa rồi
  3. cm5

cm5 Thành viên mới

Haizzzzzzzzzz, cũng có nhiều người ngứa mồm nhỉ. Nước sông không động vào nước giếng thì nước giếng cũng đừng sóng sánh nổi sóng chứ
    Còn đây mà forum public, ai có ý kiến gì thì cứ ý kiến, kệ người ta đi, ai cũng có quyền mơ ước và tự thưởng cho những mơ ước ấy của mình bằng những suy nghĩ mộng mơ đôi khi là hài hước lên một tí cho đời vui, chả gây hại cho ai có khi chỉ đem lại niềm vui cho nhau thôi vậy hà cớ gì mà cứ ngứa miệng thế nhỉ.
    Đôi khi cũng vui hơn đọc truyện hài đấy, haizzzzzzzzzzzzzz
  4. xadibu

xadibu Thành viên mới

Có thư cảnh cáo avatar của mình không còn hợp lệ nữa rồi, hichic .
    Không còn hình ấy chả buồn vào nữa
  5. tramanhvn

tramanhvn Thành viên mới

Baby đâu giúp chị Bu iu 1 vé nào
  6. neeyou

neeyou Thành viên mới

Hình ava của chị Bu là dạng GIF , kích thước hình như 200 KB quá quy định nhiều lắm . Có lần em check coi dung lượng ảnh ava chị Bu bao nhiêu .Trên đây chỉ cho ảnh dung lượng là 20 KB ko quá kích thước 150 X 200 pixel .Thấy Baby rành hông ?Nhận cả 1 đống Pm cảnh cáo vụ ava sao em ko nhớ .
    Ảnh của mụ zà là JPEG có thể thu nhỏ đc , ảnh chị Bu là ảnh động mà sao thu nhỏ đc .Để tý em em tìm mấy ảnh động nhí nhảnh 1 tý đúng dung lượng Pm cho chị Bu nhá
    P.S: Chắc chị qua sở thích bị rùi đúng ko ?

7. xadibu

xadibu Thành viên mới

@neeyou : Vậy là do chị qua bên Sở thích hả thiệt là đáng ghét quá đi , 1 phút sa chân mà ....
  8. linhkhue

linhkhue Thành viên mới Đang bị khóa

Baby_thaohang cách trang điểm đó sao chị không nhìn thấy nhỉ ? Em up lại hình ảnh đi
    Hôm đầu tiên chị đi ọp bên Tuyệt Tình Cốc chị mặc cái váy xanh nên chơi tông màu xanh tím cho mắt, môi màu hồng bạc .
    Hôm sau mặc cái váy đen nên chơi màu đồng nhũ vàng , má hồng cam , và son màu cam cho màu môi.
    Ngồi nói chuyện với cô bé YAHKGH cô bé đó nối mi nhìn lại muốn tăm tia rồi Để chị sang đó rủ nó sang đây chơi ...
    Zời ạ cơ mà váy,cơ man là váy đếm đi đếm lại có đủ 7 sắc cầu vồng mặc váy đẹp nhất
    Lại vừa mới tậu được một cái váy màu vàng kem rất yêu có đính đá màu vàng giá cả cũng Ok Hic cuối tuần chị phải lên hãng Shishedo kiếm thỏi son bóng PN màu cam óng ánh nhũ mới được không biết có hàng không nữa, em mua loại đó đi môi căng mọng yêu cực
    Hihi lần đầu tiên mua đồ của The Face Shop mua cái tuýp sữa rửa mặt của nó Herb day cleansing foam lemon
  9. Anh_trai_76

Anh_trai_76 Thành viên mới

Lên cái trang GIFWorks.com là thay đổi size được ngay mà vẫn giữ hình động
  10. ba_gia_bon_chen

ba_gia_bon_chen Thành viên mới

@Bu: Nhớn rùi mà khóc lóc thế à? Để AT76 ra tay nhá.
    @AT76: Anh hùng ra tay cứu mỹ nhân đi thôi. Ko mà mỹ nhân ko vào đây nữa thì làm sao còn được ngắm nụ cười xinh như bài thơ chứ.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa